Cái chức năng Muti Foot của K+ hoạt động như thế nàoỉ?

Flatland

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Cái chức năng Muti Foot của K+ hoạt động như thế nàoỉ?

nói thẳng mẹ ra là "e đang làm bên K+ đi" còn vòng vo, trc ông này cũng dìm hàng các nhà đài kinh lắm....
P.s: tính e thich nói thẳng :d :D...và làm cho K+ có gì là xấu, có gì là sai mà cứ phải dấu.

Kể bác trích dẫn được vài câu em "dìm hàng nhà đài khác" thì có phải nghe có tính thuyết phục hơn không? Mà lưu ý bác là "dìm hàng" hoàn toàn khác với phản ánh hiện thực khách quan nhé.
<Em không bàn thêm về chuyện này nữa.>

thegioi05

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Cái chức năng Muti Foot của K+ hoạt động như thế nàoỉ?

Kể bác trích dẫn được vài câu em "dìm hàng nhà đài khác" thì có phải nghe có tính thuyết phục hơn không? Mà lưu ý bác là "dìm hàng" hoàn toàn khác với phản ánh hiện thực khách quan nhé.
<Em không bàn thêm về chuyện này nữa.>
Bác cứ chối, nhiều thông tin bác post lên diễn đàn toàn những thông tin nhiều khi đại lý cấp 1 của K+ còn không biết cơ mà.

anhducdiesel

Ðề: Cái chức năng Muti Foot của K+ hoạt động như thế nàoỉ?

làm cho ai ko quan trọng cái chính là bây giờ nhận sai để sửa, còn cái mục đích kinh doanh như nào thì do mấy nhà đài họ quyết, còn mình chỉ ra cái chưa tốt thôi mà các bác cứ tùm lum hết cả lên ;))

tiny_1210

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Cái chức năng Muti Foot của K+ hoạt động như thế nàoỉ?

Xin phép các bác, vì có người nhắc đến em.Em là 1 ng thuộc ekip thực hiên chương trình Multifoot của K+.
Các bác đón xem Multifoot tuần này nhé, chắc chắn sẽ có những cải tiến để vừa lòng khán giả hơn.
Cảm ơn các bác đã đóng góp, dù sao K+ cũng rất vui vì đc quan tâm như vậy

Hnay là thứ 7 đây...
K biết multifoot có j hót :D
mong là cải tiến thật

hoangmk

Member

Vì tò mò muốn xem Multifoot có thay đổi thế nào và cũng không phải fan MU nên đang xem trận Tot-Wes trên K+1. Thấy hài lòng vì K+ đã có thay đổi để không ành hưởng đến trận đấu chính đang theo dõi và thiết kế hiệu ứng khá đẹp mắt. Mong rằng khi có ý kiến của khách hàng (không nói đến những bạn không dùng nhưng cứ nhảy vào ném đá lung tung :) ), K+ sẽ tiếp thu và khắc phục nhanh chóng như vậy.

Vì tò mò muốn xem Multifoot có thay đổi thế nào và cũng không phải fan MU nên đang xem trận Tot-Wes trên K+1. Thấy hài lòng vì K+ đã có thay đổi để không ành hưởng đến trận đấu chính đang theo dõi và thiết kế hiệu ứng khá đẹp mắt. Mong rằng khi có ý kiến của khách hàng (không nói đến những bạn không dùng nhưng cứ nhảy vào ném đá lung tung :) ), K+ sẽ tiếp thu và khắc phục nhanh chóng như vậy.

Mình cũng đồng ý với bạn. Thiết kế đẹp và phù hợp. K+ đã chứng tỏ tinh thần cầu thị cao.

cauchudark

hôm T2 vừa rồi có xem CT Đội Tuyển Tôi Yêu trên K+1 các chuyên gia cũng BL về vấn đề này cho nên nhà đài cũng có những thay đổi cho phù hợp.

sukhoi84

Đã biết lắng nghe, đúng là khán giả quyết định tất cả, K+ đã thay đổi rất nhanh, cảm ơn nhà đà đã quan tâm đến khách hàng

Đã biết lắng nghe, đúng là khán giả quyết định tất cả, K+ đã thay đổi rất nhanh, cảm ơn nhà đà đã quan tâm đến khách hàng

cái gì lần đầu cũng vậy thôi,có làm thì mới biết khán giả thích gì hay không thích gì để thay đổi chứ.

transyhung

muốn xem ngoại hạng anh vào tối chủ nhật thì có cách nào không các bác.em đang dùng my tv.lần trước e có nhớ là kenh true sport có mà các bác.mong được chỉ giáo dùm ah

muốn xem ngoại hạng anh vào tối chủ nhật thì có cách nào không các bác.em đang dùng my tv.lần trước e có nhớ là kenh true sport có mà các bác.mong được chỉ giáo dùm ah

thì mua đầu K+ về xem thôi.

anhducdiesel

nếu trận CN ko phải do K+ chọn thì bác vẫn xem đc :| giờ K+ chọn super match cơ mà thường lại rơi vào chủ nhật hề hề ^^

ngocsonpt

Member

Dùng sopcast ngon lành cành đào

dtsexpert

Active Member

sopcast của pac Thọ có đủ cho ngay Chủ Nhật , đư\ng để K+ nó hút máu

duyen_pham

Re: Ðề: Cái chức năng Muti Foot của K+ hoạt động như thế nàoỉ?

sopcat nhà em vẫn xem tốt, mấy kênh của Nga ngố ấy,16:9 Full HD chậm hơn so với k+ ~1 phút

Bên trên