Cảm nhận màn hình Galaxy Trend Lite: Tiền nào của nấy?

richyinfo

Ðề: Cảm nhận màn hình Galaxy Trend Lite: Tiền nào của nấy?

Hết vui... Bác giàu vãi... Xài tới Note 3 luôn... Em cất dành mãi mới mua được con Grand 2 đấy ạ!!

Kakaka.. Con grand 2 cũng xài okie rồi mà chú... Mình lỡ mua Note 3 xài rồi chứ thấy nó to quá nên nhiều khi cũng hơi bất tiện đó!! hì hì

jaychau

Kakaka.. Con grand 2 cũng xài okie rồi mà chú... Mình lỡ mua Note 3 xài rồi chứ thấy nó to quá nên nhiều khi cũng hơi bất tiện đó!! hì hì

Vậy mình đổi nhau đi.. Bác xài Grand 2 của em, em xài Note 3 của bác... kaka... Em tình nguyện nhận lấy cái bất tiện của bác kakâka

richyinfo

Vậy mình đổi nhau đi.. Bác xài Grand 2 của em, em xài Note 3 của bác... kaka... Em tình nguyện nhận lấy cái bất tiện của bác kakâka

Ăn gì khôn thế hả chú =)))))))))))))))))

baobaomap

Lúc trước em từng xài qua con Trend.. Giờ ra luôn con Trend Lite này với mức giá thấp hơn... @@ Dạo này Samsung chịu khó cạnh tranh quá các bác nhỉ?? Nói chung thì tiền nào của nấy, chẳng thể đòi hỏi gì nhiều ở một con smartphone với mức giá quá bèo như vậy được. Vừa đủ xài thôi à!!! MÀ đúng như bác thớt nói đấy, nếu quay về thời điểm 4 năm trước thì con trend lite này sẽ làm bá chủ thiên hạ đấy!!

khoinguyen89

Lúc trước em từng xài qua con Trend.. Giờ ra luôn con Trend Lite này với mức giá thấp hơn... @@ Dạo này Samsung chịu khó cạnh tranh quá các bác nhỉ?? Nói chung thì tiền nào của nấy, chẳng thể đòi hỏi gì nhiều ở một con smartphone với mức giá quá bèo như vậy được. Vừa đủ xài thôi à!!! MÀ đúng như bác thớt nói đấy, nếu quay về thời điểm 4 năm trước thì con trend lite này sẽ làm bá chủ thiên hạ đấy!!

Chính xác đấy bác ạ ... Giờ cứ tưởng tượng 4 năm sau nữa thì cái note 3 khủng như hiện nay sẽ thành cái... cùi bắp vào lúc đó thôi!! Thời buổi công nghệ phát triển từng ngày mà!!

khoinguyen89

Mà nhìn con Trend Lite này cũng đâu tới nỗi xấu quá đâu nhỉ các bạn!!

guyloveintel

Để giành tiền mua con Grand 2 sướng hơn... Lỡ mua xài luôn thì mua một chiếc cho đáng tiền luôn, chứ ham rẻ mà mua được vài bữa chán cũng vậy à!!!

Minions

Để giành tiền mua con Grand 2 sướng hơn... Lỡ mua xài luôn thì mua một chiếc cho đáng tiền luôn, chứ ham rẻ mà mua được vài bữa chán cũng vậy à!!!

Từ 2 triệu mấy lên 8 triệu mấy, để dành hơi bị đắm đuối đó bạn, giờ người nào tiền có chút chút , ko có khả năng để dành như bạn thì "dzớt" luôn trend lite có phải hợp lý không. :D

iliveyou

màn hình con SS Trend Lite này vừa đủ kích cỡ bàn tay , quá tiện lợi

AnDepTrai

Nhìn Trend Lite cứ nhớ Trend Plus mới ra trước đó không lâu. Sao ra điện thoại sát nhau thế nhỉ, được cái con Trend Lite sau rẻ hơn. GOOD !

iliveyou

Chà chà... 2 triệu rưỡi mà nhìn màn hình cũng được quá đi chứ. Màn hình 5 inches là vừa đủ xài rồi!! Duyệt con Trend Lite này... Samsung dạo này tiến bộ ghê ha!!

bây giờ 2tr5 kiếm có nhiều con cấu hình cao mà ko được tin tưởng lắm bằng con SS Trend Lite này

lte

Màn hình to và thể hiện màu chuẩn thế này mà vẫn có số ít người ko thích , so sánh khập khiễng là thế nào nhỉ. Đẹp quá chừng đi àh. Có tiền dư mua ngay 1 em làm sơ cua.

huskybeo

Mặt trước nhìn đẹp quá, màu sắc hiển thị nét quá chừng, ai nói ít màu đâu? ai đâu? ai đâu?

Minions

Giờ thị trường di động cạnh tranh dữ quá, tầm giá nào samsung cũng có vài ba mẫu để bán ra cả. Cũng được quá đấy chứ. Trend Lite là rẻ nhất .

AnDepTrai

Mặt trước nhìn đẹp quá, màu sắc hiển thị nét quá chừng, ai nói ít màu đâu? ai đâu? ai đâu?

Làm gì sung dữ. Biết là samsung cũng ngon, nhưng làm sao tránh được , có người khen thì cũng có người chê thoai, hơ hơ

lte

k phải là ko có nhưng mà ko phải hàng SS chính hãng nên ko an tâm lắm

Hàng không chính hãng có mà đầy, nào là hàng nhái samsung, nào là hàng tào lao , ko có tên tuổi gì. Nhưng bao rẻ, đi cùng với chất lượng mập mù, hên xui .

Bên trên