Cảm ơn các bác HD Hà Nội nói chung và các bác hội nhiếp ảnh nói riêng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ngocthanh8106

Vừa rồi em có 1 chuyến du lịch Thủ Đô và giao lưu với các bác Hội Nhiếp Ảnh Hà Nội. Em tạo topic này gửi lời cảm ơn chân thành nhất tới các bác ngoài Hà Nội đáp lại tấm chân tình các bác đã dành cho Cọp già + Chuột con(em gái của Cọp). Ba ngày qua là những ngày vui vẻ, thú vị nhất, ăn uống no say nhất và dc chiều chuộng nhất mà các bác đã dành cho Cọp. Cảm ơn các bác Quỳnh, bác Trojan, bác DH201Hy, bác dangnham, linhnguyen, bác chủ thớt_bác Dao(Giao), sibnoey, bé kute Linh( Linh bình phương), bác doc_khach, bác kiukiu,....và các bác còn lại thật nhiều nhé(em quên nick rồi...hihihihih). Vì là Cọp...chỉ toàn ăn, nên chẳng có hình nhiều, chẳng biết tạo topic dể đây có bị sai chổ, các bác chủ thớt chuyển dùm cọp, đừng xóa nhé! Cọp cảm ơn nhiều lắm, chuyến đi vui và ý nghĩa, mặc dù ko có nhiều thời gian.....cọp bỏ ống Heo xong, tranh thủ 1 dịp gần nhất có thể ra off thực sự với các bác lại 1 lần nữa!

HDCP

Super Moderators
Ðề: Cảm ơn các bác HD Hà Nội nói chung và các bác hội nhiếp ảnh nói riêng

Úi zời, thế mà anh không biết để đi Hà nội gặp em một chuyến cho vui :))

tusontay

Huyền Thoại

Em phải nói câu này mới đúng! :) Bác về chăm lo cho ngockute đi! :(

conghieu1978

Moderator

Lão ấy bỏ NgocKute trong cảnh "lạnh lùng gối chiếc" từ lâu rồi Tú à! Anh đang tìm cách an ủi hộ đây!

jaispierre

Active Member

Sorry bé cọp nguyên con nhé, sáng nay không thể ra nổi do vướng gấu con mặc dù gọi đi gọi lại đến gần chục lần. Hẹn "cọp" vào dịp khác nhé :D

ngocthanh8106

Sorry bé cọp nguyên con nhé, sáng nay không thể ra nổi do vướng gấu con mặc dù gọi đi gọi lại đến gần chục lần. Hẹn "cọp" vào dịp khác nhé :D

Vậy mà ko chịu chở theo gấu con ra với em, bác thiệt là ko sợ cọp bằng gấu con và gấu mẹ, huhuuhuhuhu

tusontay

Huyền Thoại

Lão ấy bỏ NgocKute trong cảnh "lạnh lùng gối chiếc" từ lâu rồi Tú à! Anh đang tìm cách an ủi hộ đây!
Vâng, anh cứ an ủi HDCP đi, còn ngockute thì để em an ủi nhé!

Em Thanh làm thơ hay lém! :D

ngocthanh8106

Bác cứ đùa, em ngưỡng mộ đám cưới của bác với Ngọc kute lắm lắm đó( mặc dù:anh ở đầu sông em cuối sông)
Bác Tú nói chuẩn ko cần chỉnh luôn, mà quan tâm cọp 1 tẹo, cũng ko quá đáng, bác Tú nhỉ??!!! Nhưng cọp ko chịu nằm "phòng nhì" đâu nhé, bác HDCP à, em là Cọp già 1974 đấy....miss Ngọc kute vẫn họp với bác hơn em( ko dzu như cọp)

TR0JAN

A.E HD HN Hân hạnh đc đón tiếp toàn thể thành viên HDVN đến thăm Thủ Đô yêu thương :)

Đc đón tiếp các bạn là niềm vui và vinh hạnh của anh, em HDHN :D

ngocthanh8106

Vâng, anh cứ an ủi HDCP đi, còn ngockute thì để em an ủi nhé!

Em Thanh làm thơ hay lém! :D

Bác Tú đừng gọi là thơ...e xấu hổ chết, làm ô uế topic văn thơ của các bác, tội em lớn lắm...em thích thơ văn, nhưng ko có khiếu văn thơ...chỉ đọc thơ các bác, rồi viết vài dòng cảm xúc, vì đồng cảm mà thôi( đang thất tình...nếu ko nói là sắp thành bác tình rồi)

kiukiu

Well-Known Member

Dù thời gian gặp em quá ngắn ngủi nhưng qua những lời kể của anh em và cảm nhận trực tiếp của bản thân thì tình xờ hình là ko chỉ có một đôi người giật mình vì em đâu =)), nói chuyện với em rất thoải mái và vui ^^, hy vọng lần sau được gặp lâu hơn để " vỗ béo " em trước khi đóng kiện gửi vô lại xì ghềnh

TR0JAN

Dù thời gian gặp em quá ngắn ngủi nhưng qua những lời kể của anh em và cảm nhận trực tiếp của bản thân thì tình xờ hình là ko chỉ có một đôi người giật mình vì em đâu =)), nói chuyện với em rất thoải mái và vui ^^, hy vọng lần sau được gặp lâu hơn để " vỗ béo " em trước khi đóng kiện gửi vô lại xì ghềnh

Chú ko đi nhậu với anh để về nhà bốt bài nhá. Ghét :D

siboney

Well-Known Member

Xin chân thành cảm ơn chị Thanh Cọp dễ xương đã cảm ơn chúng em. Dưng mà em chả biết thằng cha nào tên là sibnoey cả =)) =))

dangnham

Cảm ơn sự nhiệt tình của chị Thanh và e gái chị Thanh. Tặng demo chị cùng e gái :D

ngocthanh8106

Xin chân thành cảm ơn chị Thanh Cọp dễ xương đã cảm ơn chúng em. Dưng mà em chả biết thằng cha nào tên là sibnoey cả =)) =))
Cái này ng ta gọi là "trúng số an ủi" nè...cọp chưa tới số trúng độc đắc, hihihihii... thông cảm, cọp xứ dừa, chỉ biết lượm dừa, chứ dốt tiếng anh lắm, viết trật tên em, xin loi, xin lỗi...với lại về nhà, mà còn thèm nhớ Hà Nội wa, chuẩn bị ra sân bay mà cứ ước Jetstar nó delay wa tới khuya chủ nhật, để dc ở thêm 1 ngày nữa, mà nó ko thèm delay, bay đúng h và bay nhanh...về tới SG chỉ mất 1 tiéng 45 phút, huhuhuhuhuhu...

linhnguyen5187

Nghe như có mùi ghen tuông! :))
Ko hiểu vỗ béo kiểu gì mà có mấy ngày lại tăng cân được nhỉ! =))
Chị Thanh về Sài Gòn có nhớ anh em HDHN ko? :))

HDCP

Super Moderators

Cảm ơn sự nhiệt tình của chị Thanh và e gái chị Thanh. Tặng demo chị cùng e gái :D

Cả hai chị em cùng đẹp, chẹp, không được gặp tiếc thật :((

kiukiu

Well-Known Member

ngocthanh8106

Ko hiểu vỗ béo kiểu gì mà có mấy ngày lại tăng cân được nhỉ! =))
Chị Thanh về Sài Gòn có nhớ anh em HDHN ko? :))

ko biết đêm nay sẽ mơ gặp anh nào đây, căng à nha! Bác Quỳnh nhiệt tình và hung dzu ko thua j cọp( làm cọp cụt đuôi cúi mặt,ăn hết to miến lươn), bác Trojan thì ăn hiếp cọp và cứ đòi tham RAM của cọp....khi 2 bác về, con Jerry nó quây cọp như Dế...đi mệt chết, chân sưng phồng vì giầy cao gót( sáng dc 2 bác đón bằng Vespa) tối về tự mat_xa chân mình
Các em, các bạn trẻ còn lại thì đáng yêu gấp bội!! Sao khi "đàn anh về với vợ"...thì "đàn em hốt của nợ" chăm sóc dùm thật tận tình và chu đáo...cảm ơn lắm lắm...linhnguyen5187 nè, bác Dao(or Giao) nhiẹt tình và còn doc_khách chạy ra cafe bị công an thổi, vừa tốn tiền lại phải 1 mình 1 xe, chạy theo hộ tống cọp phơi sương đêm...lại bị linhnguyen5187 "chùa thuốc lá" hihihihih...viết hết ra thành ký sự, spam hết chuyến HN này cọp thành ultra..kkkkkk

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên