Cảm ơn các bác HD Hà Nội nói chung và các bác hội nhiếp ảnh nói riêng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ngocthanh8106

Ðề: Cảm ơn các bác HD Hà Nội nói chung và các bác hội nhiếp ảnh nói riêng

bác này mê ăn gà nè:

bác này khoái làm IT nè, cứ đòi thay RAM cho não của Cọp vì chịu ko nổi cọp( đầu gáo Dừa, mà óc trái NHo)

ngocthanh8106

tiếp theo, bác này mê vaio, ra tiếp cọp vì đã chăm sóc bác Quỳnh dùm các bác HN

hic hic....các anh súng vừa dài, vừa to, ống lại lớn...nhưng vợ giữ hết rồi, cọp chỉ có vài tấm chụp bằng củ chuối IP4...

dh201hy

Well-Known Member

Trời ơi sao cái hình dìm hàng ta nó xấu vậy? Anh vừa lên HN, hôm nay mới vào net.

ngocthanh8106

Trời ơi sao cái hình dìm hàng ta nó xấu vậy? Anh vừa lên HN, hôm nay mới vào net.
bác thông cảm dùm em, IP4 nó gặp trời HN là vứt đi khi trời thiếu sáng chụp chẳng chẳng đẹp. Bác chịu thiệt 1 tí, vì các gấu của các bác ko cho em mượn súng, mặc dù em hứa trả nguyên vẹn, ko sức mẻ(bất wa thiếu tí đạn)

dh201hy

Well-Known Member

bác thông cảm dùm em, IP4 nó gặp trời HN là vứt đi khi trời thiếu sáng chụp chẳng chẳng đẹp. Bác chịu thiệt 1 tí, vì các gấu của các bác ko cho em mượn súng, mặc dù em hứa trả nguyên vẹn, ko sức mẻ(bất wa thiếu tí đạn)

Hix, mỗi lão Q có súng dài thôi. Đạn dược lúc não cũng căng nữa. Hix

ngocthanh8106

Dù thời gian gặp em quá ngắn ngủi nhưng qua những lời kể của anh em và cảm nhận trực tiếp của bản thân thì tình xờ hình là ko chỉ có một đôi người giật mình vì em đâu =)), nói chuyện với em rất thoải mái và vui ^^, hy vọng lần sau được gặp lâu hơn để " vỗ béo " em trước khi đóng kiện gửi vô lại xì ghềnh
nhiều người giật mình vì em?? chác là thấy em xấu hơn so với ảnh của bác duongbaba và bác hô?? huhuhuhuu các bác thất vọng??

ngocthanh8106

Nhậu mà ko có người chếch choác vòng eo hộ như anh thì em nhậu phỏng có ích rì :((

có dc ôm đâu trời, chỉ vịn có 1 tẹo dạo vòng vòng 36 phố phường HN thôi hà.

linhnguyen5187

nhiều người giật mình vì em?? chác là thấy em xấu hơn so với ảnh của bác duongbaba và bác hô?? huhuhuhuu các bác thất vọng??

Đâu có! Nhìn đẹp hơn mà! nhìn trong ảnh thấy chị già hơn ngoài đời! :))

TR0JAN

Bác nói thế nên em đang yêu cầu anh em ngoài này viết giải trình xem ai là người thất vọng và thất cái gì đấy ạ.

Hy vọng bác nói chơi thôi :) Anh em HD HN mong ước đc gặp lại bác tại thủ đô yêu vấu :)

Bác về đến xì phố mấy ngày rồi mà topic này vẫn dư âm như bác còn ở quanh đây :)) Tình cảm nồng nàn là thế mà sao bác lỡ nói lời "cay, mặn" :)

linhnguyen5187

Thủ đô yêu " vấu" là gì vậy anh! ;))
Em la em nhớ chị Thanh lắm đó! Mong chị ra sớm sớm + dài ngày nữa! :))

ngocthanh8106

Bác nói thế nên em đang yêu cầu anh em ngoài này viết giải trình xem ai là người thất vọng và thất cái gì đấy ạ.

Hy vọng bác nói chơi thôi :) Anh em HD HN mong ước đc gặp lại bác tại thủ đô yêu vấu :)

Bác về đến xì phố mấy ngày rồi mà topic này vẫn dư âm như bác còn ở quanh đây :)) Tình cảm nồng nàn là thế mà sao bác lỡ nói lời "cay, mặn" :)
nghe bác nói, em cứ ngỡ mình thành oan hồn rồi, dư âm cứ cất vưởng quanh bác, hihihihi

ngocthanh8106

Lên Vincom Hà Nội xem phim nào
Ảnh thiếu sáng, xấu tệ mà cũng post

ngocthanh8106

Xem phim xong, đói bụng rồi tìm đặt sản HN thôi. Công nhận món ăn HN ngon tuyệt, cảm ơn các bác HDHN nhiệt tình và đáng yêu nhiều lắm
1.

2.

3.

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Cả chị và em đều rất xinh:D. E mà chưa có vợ là e liều mình đấy;)):p.

ngocthanh8106

Cả chị và em đều rất xinh:D. E mà chưa có vợ là e liều mình đấy;)):p.

Xạo wa em ơi, vợ em xinh wa, mà còn giả vờ...ư mà cả Cọp và Chuột dều già hơn em...em liều kiểu j?? Liều rồi ra dường giới thiệu "chị 2" ah???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên