CẦN TƯ VẤN MUA AVR YAMAHA XEM PHIM

minizip

Member
Ðề: CẦN TƯ VẤN MUA AVR YAMAHA XEM PHIM

Em dùng yamaha đây. Con 465. Vẫn thấy chạy ầm ầm, có sao đâu ạ :-??
Mà theo ý chủ quan : chắc gì mã lai đã hơn tầu. Tầu chuyên gia công , làm các link kiện mà

billtran10

Em dùng yamaha đây. Con 465. Vẫn thấy chạy ầm ầm, có sao đâu ạ :-??
Mà theo ý chủ quan : chắc gì mã lai đã hơn tầu. Tầu chuyên gia công , làm các link kiện mà

Bác có nghe qua Yamaha RX-V765 chưa? cho nhận xét về khoản xem phim 7.1ch so với những em khác. Thanks

minizip

Member

Bác có nghe qua Yamaha RX-V765 chưa? cho nhận xét về khoản xem phim 7.1ch so với những em khác. Thanks

Em chưa có điều kiện nghe 765 . nhưng theo em thì yamaha nghe nhạc thì :| nhưng đã coi phim thì :-bd hơn so vs denon đấy ạ :)) ( cẩn thận bị fan denon chém chết :-S )
Hay bác cứ quất yamaha 765 đi. Trên 4r cũng có bác dùng và đã show rồi đấy ạ

havefun

Chẹp chẹp... bác nói như thế chuẩn không cần chỉnh ! :D

havefun

ặc ặc... đụng vào bang chủ Pi rồi, em xin kiếu ! :))

CáiGìVậy

Bác lại cấy em rồi :D:D Tắt đèn thì nhà ngói như nhà tranh ông bà vẫn bảo thế bác ạ :) cái nì đâu phải đợi em nói :(
Em ko biết beerhoven, nhưng nghe ít ra em cũng chọn ra đc cái hay và cái dở ạ :)

Beethoven? là người điếc, nhưng ông cảm nhận âm nhạc bằng "tim". Người ta chơi "chử" để phê phán bác đó. Như bác lehoang40 đã nói: trên diển đàn có đủ mọi thành phần, đủ mọi lứa tuổi và có cả người việt trí thức ở nước ngoài...cẩn thận khi phát biểu!

whitevndragon

Active Member

Beethoven? là người điếc, nhưng ông cảm nhận âm nhạc bằng "tim". Người ta chơi "chử" để phê phán bác đó. Như bác lehoang40 đã nói: trên diển đàn có đủ mọi thành phần, đủ mọi lứa tuổi và có cả người việt trí thức ở nước ngoài...cẩn thận khi phát biểu!

E cũng nghĩ giống bác , chổ e bôi xanh đó. Có nhiều khi e đã đánh xong câu rồi nhưng lại thôi ko post. Bên Topic kia các bác đang cải nhau ì xèo kìa. Trên diển đàn có đủ mọi thành phần, đủ mọi lứa tuổi do vậy có ai nói gì chưa đúng thì góp ý nhau mang tính xây dựng đừng nên chỉ trích hay xiên xỏ nhau làm gì. E rất đồng cảm với post này của bác. Thank.

whitevndragon

Active Member

Hài, em ko điếc bác ạ, em cũng ko ngu mà ko biết bác chơi chữ, nhưng em ko muốn cãi nhau với bác. vì thế bác đừng acay với em. vì diễn dàn cũng ko phải nơi để các bác bơi móc câu chữ mà khích bác nhau.

Dĩ hòa vi quý. Dĩ hòa vi quý

lehoang40

Bac trantrui1960 và bác biltran10 bình tỉnh nhé.

HaFe

Well-Known Member

Ông chủ này khó tính ghê.
Anh em muốn tư vấn cho cũng khó
Loại này em xin té

mang ra test mù đố mà nghe ra tây với tàu :)

"mang ra test mù đố mà nghe ra tây với tàu "
Chúng ta phân tích câu trên xem ý của le_hung214 muốn nói gì? Với câu tư vấn trên, mọi người sẽ không biết con nào đang "hót" trong nhiều loại ampli...ngoại trừ anh ta!

Mình lập ra thớt này nhờ mọi người tư vấn để mua 1 Ampli Yamaha theo nhu cầu của riêng mình. Vậy thôi.

ck77

Member

"mang ra test mù đố mà nghe ra tây với tàu "
Chúng ta phân tích câu trên xem ý của le_hung214 muốn nói gì? Với câu tư vấn trên, mọi người sẽ không biết con nào đang "hót" trong nhiều loại ampli...ngoại trừ anh ta!

Mình lập ra thớt này nhờ mọi người tư vấn để mua 1 Ampli Yamaha theo nhu cầu của riêng mình. Vậy thôi.

theo dõi xuyên suốt topic của bác, mình cũng có ý kiến của riêng mình đây, a e lên đây chơi và tư vấn theo hiểu biết và niềm đam mê HD của riêng a e mình mà thôi, bác muốn tư vấn để ko khỏi đóng học phí thì cũng nên nhẹ nhàng bác ah, ở đây a e ai cũng làm ko "công" trên đây cả, có lẻ lúc đó bác đang nóng trong người nên khi nghe câu trên cảm thấy ko ok, Dr Thanh nè, hạ quả nha bác để còn sáng suốt lựa Re Yamaha theo ý mình he tks........:D

myozuka

Member

Em chả phải bênh nhưng nghe câu cua le_hung214 có cái gì xúc phạm đến các bác đâu mà phải phản ứng nóng nảy đến thế? Hay chữ nghĩa của em ít quá ko thể hiểu được những nghĩa mà các bác suy diễn?

MTAM

Member

Như thế này gọi là làm phúc phải tội!!!
Em chuồn đây,

Em chả phải bênh nhưng nghe câu cua le_hung214 có cái gì xúc phạm đến các bác đâu mà phải phản ứng nóng nảy đến thế? Hay chữ nghĩa của em ít quá ko thể hiểu được những nghĩa mà các bác suy diễn?

Bác này khách quan ghê! thưởng 1 chầu lẩu "cá mè" nhớ pm mình hẹn nhau nhậu nha.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên