Canon - Nikon - Sony - Others

aikolai

Em cũng là dân a_ma_tơ vào đây thấy các bác nhà mình có góc nHiếp ảnh nên mừng quá xin phép được ké mép chiếu hầu chuyện các bác. Em là em dùng máy Canon ạ, em có nhõn con 30D còi còi thôi, và cũng quyết tâm dừng ở đây. Để tiện giao lưu, em xin phép thành lập cái topic này xem các bác nhà mình chuyên dùng máy gì, hội sở ở đâu để đặng có dịp theo hầu các bác

Em nick : Aikolai
Đồ nghề 30D - 24-105 IS
Khu vực thừơng off : Hà Nội
YM : sauruoungamthuocbac
Slogan : Chỉ chụp c(g)ái đẹp :>

aikolai

Ðề: Canon - Nikon - Sony - Others

Chào mừng bạn đến với HDVN. Gặp đồng minh Canon vui quá :D (hội Nikon bên này đông lắm, nhưng ảnh up lên ít xịt à :)))

Bạn nghiên cứu qua cái thread này đã nhé: http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=596

Em xem rồi bác ơi, nhưng bên ý, bác cả kê khai lẫn post ảnh, Loãng topic lắm ạ, mà tình hình là sáng thứ 7 tuần này, em định rủ rê các bác đi chụp hoa cải vàng, ko biết có bác nào quan tâm ko ạ, nhà em dự định là dậy sớm chụp vòng quanh bờ hồ, khoảng 6h30 sáng sẽ khởi hành đi chụp Hoa cải bên Ninh Hiệp,

NhatAnh

Thế ra bác CHIP chụp Canon mà o SG ảh hay sao mà mua vé máy bay lận bác ? Em là ma mới gia nhập nên không quen biết nhiều member bác thông cảm em nhá =D

superman

chụp hình thì cạch sony múc canon hay canon,quay phim thì nên múc sony nó là hàng đỉnh

tieuthieugia

Well-Known Member

mỗi thứ cứ múc 1 con hàng đỉnh... k làm được việc này thì làm việc khác, dự phòng cho chắc ăn :D

duongbaba

Active Member

thế thì lẻ loi thật roài. he he fan canon đây%-(, mình còn cùi hơn, chỉ 20D à~X(

Em cũng canon đây :x

Chào mừng bạn đến với HDVN. Gặp đồng minh Canon vui quá :D (hội Nikon bên này đông lắm, nhưng ảnh up lên ít xịt à :)))

Nói thiệt chứ nikon D700 chạy mất dép với em rồi đấy :))

Đùa chút vui "bác D700 í" đừng buồn nhá >:)

Bên trên