Chắn học Đại cương

thanhtung0506

Ðề: Chắn học Đại cương

hế hế, các bác vẫn nồng nhiệt ghê, chào buổi sáng chắn học nhé

vohaidong

Active Member

Kế hoạch thứ 6 tuần này thế nào Bác chủ Thớt ơi????????????

nmthanh1209

UẦY,mấy bác HP cờ bạc ghê thế nhờ :-ss, vừa rồi đi công tác trong tam kỳ . Lục tung cả thành phố nó lên mà chả ai biết chắn với tổ tôm là cái j. Nản thế chứ :(

vuchaulong

Active Member

UẦY,mấy bác HP cờ bạc ghê thế nhờ :-ss, vừa rồi đi công tác trong tam kỳ . Lục tung cả thành phố nó lên mà chả ai biết chắn với tổ tôm là cái j. Nản thế chứ :(

Sao lại là cờ bạc. Người ta tổ chức phổ cập kiến thức để thu học phí đấy chứ! Còn nếu nói nhanh cho nó V thì trên đời này nếu làm ăn cái gì không chắc chắc thì đều có thể quy ra cờ bạc được cả.

buihung

Administrator

Nghe giang hồ đồn hôm nay ông Đông làm loạn phải không nhỉ?

vohaidong

Active Member

Nghe giang hồ đồn hôm nay ông Đông làm loạn phải không nhỉ?
ĐÚng là giang hồ hiểm ác. Ko phải tôi làm loạn mà do lý do sức khỏe nên Bala va VCL hôm nay chạy điện 110v, còn tôi và BCN chạy 220v, rieng chú Hlpme chạy 380v.
Đề nghị chú Hiếp để sẵn thuốc men ở nhà nhé chứ bệnh nhân gần chết ông BCN mơi đưa thuốc cho uống==> Nản vãi

Pate

Member

ĐÚng là giang hồ hiểm ác. Ko phải tôi làm loạn mà do lý do sức khỏe nên Bala va VCL hôm nay chạy điện 110v, còn tôi và BCN chạy 220v, rieng chú Hlpme chạy 380v.
Đề nghị chú Hiếp để sẵn thuốc men ở nhà nhé chứ bệnh nhân gần chết ông BCN mơi đưa thuốc cho uống==> Nản vãi
Chán nhỉ, các bác họp mà không alo cho em làm chân điếu đóm kiếm tiền mua HDD ở Space!

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Ông phải thông cảm là tôi không phải là bác sĩ, đưa thuốc sớm chẳng may chú Quảng làm sao thì vỡ trận sớm à !

vohaidong

Active Member

Đề nghị các học sinh báo cáo tình hình học tập hôm nay thế nào???

HHN

Active Member

Nho tiếp tục bị sấy khô, nhưng lần này không phải là bác Tài sấy mà là bác thợ ảnh sấy :))

vohaidong

Active Member

Đã dời buổi học sang thứ 6 Đại Ca ah
Để học bù vào ngày nghỉ giỗ tổ Hùng vương nên buổi học tuần này sẽ được chuyển sang ngày thứ 5. Vậy các học sinh kiểm tra lịch để đăng ký học sớm.
Chủ đề tuần này là : Làm sao để sấy không bị quá tay.
Đề nghị các học viên nghiên cứu sâu về chủ đề này để có thể trao đổi trong buổi học

phamhavn

Member

Các bác có mở lớp dậy chơi chắn ko nhỉ? Em chỉ biết đọc chứ ứ biết chơi. Có lớp dậy chắn cơ bản cho em tham gia với nhé!

vohaidong

Active Member

Các bác có mở lớp dậy chơi chắn ko nhỉ? Em chỉ biết đọc chứ ứ biết chơi. Có lớp dậy chắn cơ bản cho em tham gia với nhé!
Em muốn học trước hết em vào những trang đầu tiên của thớt này nghiên cứu. Các thắc mắc chưa hiểu thì liên lạc vào hot line của Banchainho. Nếu chăm chỉ chắc tầm 1 ngày là có thể hiểu được '' nét đẹp của chắn học '' sau đó bắt đầu thích nó và yêu nó tha thiết. Ka ka

Bên trên