Chờ em đến … ngày kia (2016)

petitciel

công nghệ lăng xê...sân khấu và điện ảnh là 2 lối diễn hoàn toàn khác nhau...chắc có lẽ vì lượng fan nên nhắm mắt giang chân để xem ngày mai đến đâu???

ndkcz

Member
Phim chuyển thể từ truyện của Lê Hoàng. Lê Hoàng tức Lê Thị Liên Hoan chuyên viết văn 3 xu ở mục Phỏng vấn một con bò, Phỏng vấn một cái cây, Phỏng vấn một cái XYZ... ở trang cuối báo An ninh Thế giới.

fate86

Member
Không cần biết phim hay như nào nhưng mà đọc tiêu đề phim là thấy dị ứng rồi, éo hiểu nổi đứa nào nó đặt cái tiêu đề phim như ...... phim này mà không có mc thánh trần thì ế cmnl

Cái thằng MC Thánh Trần nó là có là cái Đầu Bờ nào đâu mà cứ vớt được cái phim này hả bạn.

nguyenhai25

Active Member
Bài viết vớ vẩn, nhận xét tào lao, nhạt nhẽo đúng như bộ phim, đúng là cùng thể loại.

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu
Bài viết vớ vẩn, nhận xét tào lao, nhạt nhẽo đúng như bộ phim, đúng là cùng thể loại.

Cho dù bạn có là đạo diễn hay nhà sản xuất hay bất kỳ ai thì vô box bình luận phim này cũng như bao thành viên khác. Mời bạn đọc lại nội quy bình luận http://www.hdvietnam.com/threads/ng...ia-thao-luan-tai-box-binh-luan-tu-do.1075851/

Hẹn gặp bạn ở nick khác, chào thân ái và quyết thắng!

hiepmu

Well-Known Member
Các bác chê thì hơi quá, bởi phim này ko hướng tới các đối tượng đã qua thời mộng mơ, và đã kinh qua nhiều thể loại phim, OK. Phim ngôn tình thì phải làm kiểu như vậy rồi, kiểu như loại phim thần tượng Đài Loan 10 năm trước làm mưa gió, học sinh - sinh viên xem bảo hay còn U40, 50 chửi lên xuống :D
Tóm lại mình thấy phim này hay, hay hơn ba cái thể loại phim hài xàm Tết nào cũng thấy nhan nhản của Hoài Linh hay Việt Hương. Và quan trọng là em An Nguy xinh, xinh thì ngắm em thôi là đủ rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:

D007

Member
khổ thân Buian hết sức, suốt ngày bị đầu độc bởi văn hóa phẩm đồi trụy, ấy nhầm văn hóa phẩm kém chất lượng:D

HacLongNinhKieu

Well-Known Member
Một lần nữa cảm ơn bác BuiAn đã nói lên sự thật:).Thế mà bên zing có "anh nào đó" rì viu khen plấy khen để phim này.E đọc 2 bài mà giống như 1 phim thảm họa,còn 1 phim đem đi tranh cử "ốt ca" vậy.Xưa giờ e chưa thấy cùng 1 phim mà 2 bài review trái ngược nhau đến vậy.E ví dụ nhé mấy điểm nhé;)

Từ hồi biết tới zing thì só lần em vào đọc tin của nó hình như đếm trên đầu ngón tay, Mương 14 cũng thế :D Có 1 dạo rất ưa mấy bài bình luận trên thethaovanhoa.

Bên trên