Chỗ mua giá treo tường tivi LCD

007TTT

Member
Ðề: Chỗ mua giá treo tường tivi LCD

e thắc mắc treo tường vậy có cản trở việt cắm dây ko mấy a ?

nghe&nhin

Member

e thắc mắc treo tường vậy có cản trở việt cắm dây ko mấy a ?
tùy theo model tivi mà nó có cản trở hay ko bác à, nếu cắm theo chiều từ dưới lên thì ko vấn đề, có nhiều model bắt buộc phải cắm từ sau tới thì thật sự phiền phức nếu giá treo của bác là loại cố định

MrQ1984

Member

có đấy, nhưng mà chúng nó như bị thần kinh ấy, hôm nay hỏi con giá treo tường gật gù được nó hét 1 triệu 5. Ra chợ giời cũng con đó có chỗ bán 500k có thể còn chỗ rẻ hơn nhưng mình mua cái của LG 600K rồi, hàng hiệu.

có dễ lắp ko bác?bác cho cái địa chỉ đi,ngày xưa mài đít trong cái trường Đoàn kết khu Chợ Giời đến hết cấp 2 :D

haiphan

ở sài gòn,ban vô siêu thị Big-C ở đường Hoàng Văn Thụ có giá treo tivi LCD bằng nhôm rất đẹp bẽ lên bẽ xuống và bẽ wa lại rất tiện ,nhưng giá hơi cao 590k đó bạn.

No Mercy

Member

Em có bộ giá treo có thể gắn được cả 2 loa front + center trên giá. Ngặt nỗi nó chỉ gắn được TV từ 42" trở lên, mà TV của em có 32" :|

cubo

Giá gắn TV thì các bro ghé ngay ngã 3 Nguyễn Kim,3-2.Có tiệm bán đồ điện(quên tên rồi)Bảo đảm bán rẻ hơn các chổ khác từ 50k-100K tuỳ loại khung đó
Mới lấy cái khung treo cho con LCD pana 37in chỉ tốn 160k hà,loại gắn sát tường và điều chỉnh góc nghiên luôn á

heo_bu

Giá gắn TV thì các bro ghé ngay ngã 3 Nguyễn Kim,3-2.Có tiệm bán đồ điện(quên tên rồi)Bảo đảm bán rẻ hơn các chổ khác từ 50k-100K tuỳ loại khung đó
Mới lấy cái khung treo cho con LCD pana 37in chỉ tốn 160k hà,loại gắn sát tường và điều chỉnh góc nghiên luôn á

chắc ngày mai theo sự chỉ dẫn của bác ra lụm 1 e thui !

duc2479

mình cần bán khung treo tivi lcd32" xoay ngang và xoay lên xuống,hàng mới 100% của hiệp lực,giá 220k,lh:0903880661

renhat

Well-Known Member

neu o HA NOI thi alo cho em e chuyen gia treo

HD365

chỗ nào có mê hát đê , chỗ đó có miềng :D

HD Beginner

Bây giờ có cn mới giá treo bằng dây siêu bền, đinh bằng vật liệu chống đạn. Chỉ khoan 1 lỗ duy nhất để bắn đinh, ko phải khoan nhiều như trc

khactuyen

Banned

ở HN có chỗ bán giá treo Tivi 50', gật gù mà có 80k thôi. Em đã mua 2 cái ở đó về treo con Plasma 50' ko vấn đề gì.
www.giatreoSH.com

leanduy

Active Member

mình mới tìm đc 2 chỗ bán là quận tân bình với quận tân phú đó.
bạn lên google tìm "khung treo tv LCD" nó mới ra :))
giá tầm 180-235k bạn à.
mình cũng muốn 1 cái mà thấy đắt quá :(

hungmh80

Active Member

Ở HN hay SG cái gì cũng rẻ mà dễ kiếm , ở HP khó mua mà lại đắt hơn rât nhiều , thiệt thòi cho dân tỉnh lẻ quá

gokien75

tua_nlinh1

mừng quá khi biết đc chỗ này bán .
thế là em đã tiết kiệm đc cho gia đình 150k rồi . ( được 1 thùng sữa tươi cho con )
cảm ơn bác nhé

Lâu quá rồi mới gặp lại bác. Chẳng biết bác còn nhận ra em nữa không đây.

Bên trên