Chọn loa JBL rm10 II hay BOSS 301 V

mothai

Member
Ðề: Chọn loa JBL rm10 II hay BOSS 301 V

Làm con BOSE 301 V Nghe vừa phê, ngửi vừa thơm ! để phòng khách rất pro.

audio&video

Active Member

nếu hát gia đình chưa có sub thì JBL RM 10 hát tiếng dày dặn hơn còn bose hát trung âm mềm nhưng tiếng thiếu bass bác ah.bác ở hà nội ghé em có giá tốt hơn siêu thị bác ah

tuanrambo9999

Well-Known Member

Mình thì chọn JBL RM 10 II nghe tiếng bass của nó tức ngực luôn .

dunga

Active Member

Hát và cả nghe nhạc vàng thì Bose V nếu hàng xịn ăn đứt JBL RM10II!

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Chọn JBL RM10II Bác ạ, để tránh mua hàng nhái, nên đến Karaoke / Amplifier mà mua Bác ạ, đảm bảo hàng chính hãng. Em dùng con này thích lắm, hát hay mà nghe nhạc cũng rất tuyệt

tuankhai

Well-Known Member
Re: Ðề: Chọn loa JBL rm10 II hay BOSS 301 V

Thấy bác chủ đang phê con BOSE 301V làm em cũng phê theo , nhưng khi , em đọc bài này khiến em bỏ ý định sắm BOSE 301V
http://www.hdvietnam.com/diendan/61-thiet-bi-am-thanh/171561-tu-van-ve-dan-karaoke.html

Lăn tăn làm gì bác, nêu có đìều kiện thì bác chơi 301-III, -IV, không thì bác làm đôi -V hàng dùng rồi về thử biết liền. RM10 thì to mồm hơn nhưn độ chi tiets, sác sảo thì k bàng đâu bác à.

Lăn tăn làm gì bác, nêu có đìều kiện thì bác chơi 301-III, -IV, không thì bác làm đôi -V hàng dùng rồi về thử biết liền. RM10 thì to mồm hơn nhưn độ chi tiets, sác sảo thì k bàng đâu bác à.

Cám ơn bác đã tư vấn , em mua loa AAD rồi ạ , cảm nhận là hay trong tầm tiền :D

tuankhai

Well-Known Member

Cám ơn bác đã tư vấn , em mua loa AAD rồi ạ , cảm nhận là hay trong tầm tiền :D
301-V hàng cũ còn đẹp tầm 5,5-6tr, em khẳng định với bác là cũng rất hay trong tầm tiền. Còn 8,9tr loa mới thì không hay mà cũng không dở.

thinhkappa

Well-Known Member

301-V hàng cũ còn đẹp tầm 5,5-6tr, em khẳng định với bác là cũng rất hay trong tầm tiền. Còn 8,9tr loa mới thì không hay mà cũng không dở.

E thấy hàng bãi toàn bán ngoài 6tr ,chưa thấy shop nào hay ông nào bán 6tr cả ?trong này giá chát lắm bác ạ.

binbin93

Member

em mới ship được cặp bose 301 series III từ Mỹ, về đang nghe nhạc với ampli denon 3311, nói chung OK. lâu lâu dùng ampli này hát KOK nhưng hát ko được hay, nên em đang định sắm 1 ampli KOK, xin các bác tư vấn giúp em ampli KOK nào hợp với cặp Bose 301 III này ạ?em đang dùng đầu KOK arirang AR-3600S.
em xin cảm ơn.

thinhkappa

Well-Known Member

em mới ship được cặp bose 301 series III từ Mỹ, về đang nghe nhạc với ampli denon 3311, nói chung OK. lâu lâu dùng ampli này hát KOK nhưng hát ko được hay, nên em đang định sắm 1 ampli KOK, xin các bác tư vấn giúp em ampli KOK nào hợp với cặp Bose 301 III này ạ?em đang dùng đầu KOK arirang AR-3600S.
em xin cảm ơn.
Bác ship của ai hay tự ship vậy? e cũng đang tính làm 1 đôi. Thanks...

carmen

Member

Làm bộ JBL rm10 II nghe Bass mới phê

Bên trên