chọn màn LCD

LoDyChen

Active Member
Ðề: chọn màn LCD

các anh cho e hỏi tí....e tính mua 1 tivi 37 inch thì có cần thiết phải full HD ko vậy???
liệu tầm ít hơn 10tr có cái nào 37 inch mà tốt ko ạ...e mới tìm hiểu còn nhiều bỡ ngỡ mong các a chỉ giáo

các anh cho e hỏi tí....e tính mua 1 tivi 37 inch thì có cần thiết phải full HD ko vậy???
liệu tầm ít hơn 10tr có cái nào 37 inch mà tốt ko ạ...e mới tìm hiểu còn nhiều bỡ ngỡ mong các a chỉ giáo

Khong can dau bro. Anh em tren nay da tu van roi, TV 42 inch tro len thi full moi can thiet, con khong thi cu 100hz la ok. Bro xem hang Pana di.
Chuc vui!!!

huuthanh32

LG nói chung là cũng tạm ok . Theo mình so sánh mấy tháng nay thì thấy LG có cái nhược điểm là hình ảnh màu đen , nó ko có độ sáng thực ở những hình đen ấy . Mình nghĩ nếu có dk thêm khoảng 3tr là mua cái Pana 37 inches full HD thì ngon hơn . Giá mình hỏi tầm 14tr600 . Đừng nên vào siêu thị điện máy mà mua sẽ đắt hơn khoảng 1tr, mà ra Huỳnh Thúc Kháng hỏi nhé .

huuthanh32

Nói chung về chế độ bảo hành đều do hảng sx làm tại nhà hết nên mọi ng cứ yên tâm . Mình chẳng phải là ng bán ngoài Huỳnh Thúc Kháng hay cái cửa hàng điện máy đâu , các bạn cứ yên tâm !

Thanks các bác. Em đã khiêng em Pana X15V rồi. Close topic nha!!!
Have a nice day!

Thanks các bác. Em đã khiêng em Pana X15V rồi. Close topic nha!!!
Have a nice day!

Bên trên