Chúc mừng bác tieuthieugia

tieuthieugia

Well-Known Member

OneClick

Member
Ðề: Chúc mừng bác tieuthieugia

Một kết quả đã được nhiều người dự đoán trước...Hehehe. Bác Chip lâu lâu set thêm cho mình 500 hay 1k post mà vẫn ko ăn thua.

tieuthieugia

Well-Known Member

Một kết quả đã được nhiều người dự đoán trước...Hehehe. Bác Chip lâu lâu set thêm cho mình 500 hay 1k post mà vẫn ko ăn thua.

hum trước mình có để vụ này dưới sign nên anh Chip k set posts nữa..chứ k thì còn khuya....

khactuyen

Banned

nhân dịp bác đã luyện đến "Tuyệt đỉnh công phu" thì pải tổ chức cái gì gọi là đánh dấu hay ghi dấu ấn cho nhưng ae thân thiết chứ? em đang nghiên cứu món 2 kênh của bác đây.

vuxuanhai

Chúc mừng bác tieuthieugia nhé ,ghê thật từng đấy bài pots ,tôi cũng giống bác ở cái chỗ là một ngày không vào HDVN là cứ thấy thiếu cái gì đó bác ạ :D

suameo

Member

Giờ em cũng nhiễm theo, mỗi ngày đều vào HD này xem, dù mới đký có vài ngày :D, đọc đuợc nhiều cái hay ghê. Thanks tất cả các anh chị.

tieuthieugia

Well-Known Member

nhân dịp bác đã luyện đến "Tuyệt đỉnh công phu" thì pải tổ chức cái gì gọi là đánh dấu hay ghi dấu ấn cho nhưng ae thân thiết chứ? em đang nghiên cứu món 2 kênh của bác đây.
còn j nữa đâu muh nghiên cứu với thẳng cứu

Chúc mừng bác tieuthieugia nhé ,ghê thật từng đấy bài pots ,tôi cũng giống bác ở cái chỗ là một ngày không vào HDVN là cứ thấy thiếu cái gì đó bác ạ :D

Giờ em cũng nhiễm theo, mỗi ngày đều vào HD này xem, dù mới đký có vài ngày :D, đọc đuợc nhiều cái hay ghê. Thanks tất cả các anh chị.

các bác vào k thì cũng chưa đủ ạh.. em thi hàng ngày kéo bạn làm chung vào hdvn luôn

please_helpme

Active Member

lão này tệ thật
một mình ẵm hai giải Ót-Ca
#1. Mêm-bờ Sì-Pam nhều nhứt diễn đàn
#2. Mem-bờ gài mìn nhiều nhất diễn đàn
thế mừ chẳng alo để AE đánh chén

vuxuanhai

Lại nhớ có bài thơ không rõ của ai như thế này các bác ạ
Thi đua ta quyết tiến lên hàng đầu
hàng đầu rồi lại đi đâu?
Đi đâu không biết TTG cứ đi hàng đầu:-?? :D

anhnh

em còn chơi cả torrent nữa nhưng mà cũng thấy ớn qua, chắc không có HDVietnam em chết mất, thanks tất ka các anh chị đã tham gia đóng góp cho HDvn :)

please_helpme

Active Member

em còn chơi cả torrent nữa nhưng mà cũng thấy ớn qua, chắc không có HDVietnam em chết mất, thanks tất ka các anh chị đã tham gia đóng góp cho HDvn :)

ông này hay nhể
chỗ này dành riêng cho lão tieuthieugia
ông chùm sì-pam
thế mừ ông dám nhào vô đây sì-pam
định múa rìu qua mắt thợ à?

TQN

Chúc mừng bác tieu, phong độ quá!
- Tổ chức offline để ăn mừng đi bác ơi :D

Bên trên