Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Chú mày nghi gì mặc xác, anh ko quan tâm. Mấy cái box chìm chỉ có những cái nick màu mè mới thấy.
ACE vào đây xem tí, ngon vãi xoài!

giả vờ mê gái để che giấu con người mình đây mà, thôi, ai chẳng bít lão, giả vờ chi =))

dungdt2

Re: Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

giả vờ mê gái để che giấu con người mình đây mà, thôi, ai chẳng bít lão, giả vờ chi =))
Ơ hay tớ có phủ nhận đâu, tớ là dân lưỡng tính mà, nam nữ gì xơi được là xơi tuốt, thiên hạ nghĩ sao thì tùy.
Trong HDSG này chắc chưa có bác nào dám ôm 1 ông gay chứ hồi đi chơi bên Canada tớ đã "khóa môi" cùng 1 thằng gay rất đẹp trai, công nhận cảm giác thật...mới lạ, khó mà quên được :">

hbinhlove2003

Well-Known Member

Ơ hay tớ có phủ nhận đâu, tớ là dân lưỡng tính mà, nam nữ gì xơi được là xơi tuốt, thiên hạ nghĩ sao thì tùy.
Trong HDSG này chắc chưa có bác nào dám ôm 1 ông gay chứ hồi đi chơi bên Canada tớ đã "khóa môi" cùng 1 thằng gay rất đẹp trai, công nhận cảm giác thật...mới lạ, khó mà quên được :">
Oh sịt X_X. chụp lại gửi cho gấu lão biết :))

gpk

Well-Known Member

What the ***? Ôi bác Dũng nói thất à.

deptrai21

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

SN HDVN đừng ngồi chung bàn với lão này nhe ACE :)) :)), em còn trinh :">

dungdt2

re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Các bác có vẻ lo lắng thế, Trung Cẩu nó đã đánh VN đâu mà ngồi đó lo. Cứ sống như những gì mình có đi, lo lắng làm gì cho nó mệt xác nhỉ. Còn tớ là người sống cực thoải mái, tớ ko quan tâm giới tính gì cả, chơi tốt là chơi tốt.
Hồi xưa mình k ở VN thì cuối tuần nào cũng đi nghe nhạc vs bay cùng 1 số thằng bạn, nam có, nữ có, gay có, les có. Nhưng đều rất vui và những đứa đó đều là những người khá thành đạt trong cuộc sống.
Lão nào sợ tớ thì tránh xa ra :))

oldfriend

Moderator

bác thật là can đảm ^^

TRUONG-HDSG®

Hôm nọ thấy Dũng em có cô bạn gái kế bên mà sao AE nghi ngờ thế nhỉ :D :) ơ chạy đâu rùi :)|:-S

dungdt2

Khuya rồi, để xem nào
- Bật đĩa nhạc "Đời lang thang rất buồn" của Kasim Hoàng Vũ lên.
- Chiên 2 trái trứng ốp la, lấy bánh mì ra, một chút sốt mayonnaise, khoai tây chiên 1 đĩa nhỏ
- 1 lon Pepsi.
- Hẹn tivi tự động bật lúc 1h45'
Ăn dặm buổi đêm, nghe nhạc rùi khò khò đợi đến khi TV nó bật vs lăn lóc với trận bán kết đầu tiên!
Hy vọng Bồ Đào Nha sẽ có 1 cuộc lật đổ trước thằng Tây Ban Nha, thích CR7 - đàn ông là phải kiêu ngạo như thế chứ :D
Chúc cả nhà ngủ ngon! Em off đây!!!

wimax

Well-Known Member

Khuya rồi, để xem nào
- Bật đĩa nhạc "Đời lang thang rất buồn" của Kasim Hoàng Vũ lên.
- Chiên 2 trái trứng ốp la, lấy bánh mì ra, một chút sốt mayonnaise, khoai tây chiên 1 đĩa nhỏ
- 1 lon Pepsi.
- Hẹn tivi tự động bật lúc 1h45'
Ăn dặm buổi đêm, nghe nhạc rùi khò khò đợi đến khi TV nó bật vs lăn lóc với trận bán kết đầu tiên!
Hy vọng Bồ Đào Nha sẽ có 1 cuộc lật đổ trước thằng Tây Ban Nha, thích CR7 - đàn ông là phải kiêu ngạo như thế chứ :D
Chúc cả nhà ngủ ngon! Em off đây!!!

He he he. Tôi xem đá banh chung với bác dũng cho vui

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

tối nay có mềnh xem nữa, ra quán cf xem cho nó máu :))

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Cái này cũng không kém nè anh!

[video=youtube;-62nxcfTkLg]http://www.youtube.com/watch?v=-62nxcfTkLg&feature=BFa&list=HL1340811801[/video]

xem mà cái đầu cứ lắc qua lắc lại :))
Chơi khá hay ...................Chuẩn .

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Bác nói câu này làm mình rất phật lòng vs có cái nhìn khác về con người bác X(

À, vậy là mình làm bác phật lòng X_X, vậy cho mình sory nhé
Đến chủ nhật tạ tội mới được~O)

truonghd

Well-Known Member

Tối nay có ai coi đá banh k vậy, chắc mình đi ngủ quá , thức k nổi nữa rồi, chờ H2 coi vậy

deptrai21

Member

huhu em vừa phải format lại cái HDD 1TB5 :(( mất hết phim luôn :(

Tiger Hunter

Dậy kìa các pác nào ngủ sớm để bây giờ thức xem thì dậy "Chào cờ" kìa :-", TBN vs BĐN đã bắt đầu, chiến thôi , tháng sau 1 mì gói 2 cơm sườn, chơi luôn X_X

dungdt2

Ola đang xem đá banh đây, có con ma nào ko?

dungdt2

Hello Bác, em ủng hộ BĐN mà thằng Nani nó đá như sịt ấy! Thích biểu diễn là giỏi, còn Almeda thì đá chả ra cái thớ gì cả!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên