Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

AlanDave

Member
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

tình hình là cái topic này như cái nhà thứ 2 của chúng ta, sáng dậy chúng ta đều gặp mặt nha
trong lúc làm việc, học tập vẫn spam cho nhau dc

thế thì còn gì tuyệt vời hơn nữa chứ, ai ở SG mau chân bước vào ngôi nhà hạnh phúc nào =))

Bác nói chí phải. Mổi sáng lên công ty dù đang bận lắm nhưng vẫn phải cm cái với anh em mới chịu được không ngứa ngứa thế nào ấy. :D

oldfriend

Moderator
re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

"ngôi nhà hạnh phúc" mà bác dũng nói đến.... chắc em ko dám vào. Vì sợ cái lý "chỉ đàn ông mới mang lại hạnh phúc với nhau" của bác Dũng lắm ^^

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Avatar bao lâu nay vẫn thế chứ có khác gì đâu mà kêu đổi
Có lên được 1 tí cấp cỏn con là uploader thui mà [you] đẹp trai :">

sáng giờ mình nhớ đâu có nói gì đâu mà bác Dũng khen mình dữ vậy:-/
mò mẫm đọc hết các trang gần đây thì thấy bác Dũng, Bình và xemaydinh...tiến bộ quá
em thì em chỉ có cảm hứng với phụ nữ đẹp thôi nha:x

AlanDave

Member

"ngôi nhà hạnh phúc" mà bác dũng nói đến.... chắc em ko dám vào. Vì sợ cái lý "chỉ đàn ông mới mang lại hạnh phúc với nhau" của bác Dũng lắm ^^

Chân lý bất diệt của bác Dũng Lưỡng là vậy rồi bác ơi. @.@

genzo1984

Well-Known Member

chúc mọi người trong đại gia đình hạnh phúc HDSG có một ngày làm việc vui vẻ và thành công
bây giờ chắc bắt đầu đếm ngược thời gian đến sự kiện trọng đại được rồi, bác nào dậy sớm nhất thì đếm nha
em xin làm phát đầu tiên: CHỈ CÒN 3 NGÀY:x

deptrai21

Member

hic BDN thua buồn quá mấy bác ơi :( sáng nay cúp học ở nhà ngủ luôn :((

AlanDave

Member

Hello [you] :">
Have a nice day!

Hi bác Dũng Lưỡng. bác bỏ ngay bộ mặt ấy đi nhá, em là em không có thích ass of bác đâu. =))

ngocthanh8106

Hello [you] :">
Have a nice day!

sáng nay em bị làm sao vậy Dũng?? Hôm nay em lung tung cả lên vậy? Tối qua bạn gái cho leo cây ah??

tonytruong

Super Moderators

Em xem nhầm rồi Dũng ơi,A không hề CM hỏi gì về Avatar hay nick uploader nào của em cả,mà em trả lời anh ngạc nhiên à nha :) :)) đang ngồi làm việc liếc ngang qua mấy cái CM cười chết đi được,làm mấy cô kế toán tưởng mình bị chạm dây mới ghê chứ kakaka :)) :))

dungdt2

Helo Dũng em ,khỏe không em ? CV vẫn tốt hả em? Chúc một ngày vui vẻ và may mắn đến với Dũng nhé
Em á, hơi hơi khỏe thôi, thức đêm xem Bồ bị loại bùn quá đi mất, thank anh đã chúc, sắp ăn trưa rồi :D
Hôm nay ăn chay, lâu rồi k ăn chay
sáng nay em bị làm sao vậy Dũng?? Hôm nay em lung tung cả lên vậy? Tối qua bạn gái cho leo cây ah??
Em á, bình thường thôi à. Bạn gái cho leo cây thì còn bạn trai, có gì mà phải lo lắng nhỉ :">
H e mới thức dậy bác à. Have fun ngày mới ~O). Mà hội mình co ai "vui vẻ" ko nhỉ. Chỗ e "đứng đường" nhiều lắm, giá bình dân O:)
Sinh viên gì thế này, lo học rồi đi làm cưới vợ sanh con chứ ở đó mà bình với dân. Mà cái gì có tên chú Bình vào là thấy "ngứa" kinh =))

VAN_LOC

Well-Known Member

Bác Dũng ăn chay và đá chai ở đâu thế .

truonghd

Well-Known Member

Lão Dung đang nói chuyện với em mà, bác Tonytruong muốn tham gia à,
Hôm qua bác Dung có chúc hiểu lầm, tối 2 ae thức khuy coi đá banh sáng ra chúc vậy thôi
Chúc mừng bác Dung lên chức nhé

love_yejin

Huyền Thoại

lão Dũng dùng code "
Mã:
[you]
" đây mà, làm ai cũng tưởng khen mình, hơ hơ, may mà mình không mắc lừa
đêm qua thua hết 500 cr, thế là mùa cá độ trên HDVN chấm dứt với e :((, may mà thắng đc tô phở Hùng zới thằng bạn cùng phòng an ủi :D

dungdt2

Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Bác Dũng ăn chay và đá chai ở đâu thế .
Em thì ăn chứ uống cái gì, ăn chay Phật Quang ở Nguyễn Trãi - dự kiến thế mà chưa đến 12h, ko biết có ai dẫn đi ăn chùa ko =))
lão Dũng dùng code đây mà, làm ai cũng tưởng khen mình, hơ hơ, may mà mình không mắc lừa
đêm qua thua hết 500 cr, thế là mùa cá độ trên HDVN chấm dứt với e :((, may mà thắng đc tô phở Hùng zới thằng bạn cùng phòng an ủi :D
Thế à, cứ tưởng bắt TBN mà cũng ủng hộ Bồ Đào Nha à, thôi đành chịu. Đang viết 2 bài bình về trận thua của người Bồ đây, cảm thấy buồn nhưng bóng đá là thế mà :)
Phở Hùng à, lâu quá ko thấy ai dẫn mình đi ăn, hôm bữa có ai đó hứa mà quên rồi :((

AlanDave

Member

Tại sao lại dùng code tên mình nhỉ? Bác ấy muốn ass của mình hay sao thế này. :((

gpk

Well-Known Member

Chào các bác, sang giờ em mới online được. Tối qua thua cũng 500 Cr cho TBN. Cr từ 2500 tụt xuống còn 1000. Vần cầm cự được. Hehe anh An còn khoảng 200, dốc. hết tình này cho trận Đức - Ý luôn:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên