Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

lyhoang10

Well-Known Member
Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Chào các bác, sang giờ em mới online được. Tối qua thua cũng 500 Cr cho TBN. Cr từ 2500 tụt xuống còn 1000. Vần cầm cự được. Hehe anh An còn khoảng 200, dốc. hết tình này cho trận Đức - Ý luôn:D

CN này em có off ko , cầm theo Pokemon 14 cho anh chép với .thks

gpk

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

CN này em có off ko , cầm theo Pokemon 14 cho anh chép với .thks

Em về quê rồi anh Hoàng ơi. Anh chịu khó kéo nhé, giờ có hơn khoảng 70 tập thôi, 1 tập chừng 300 Mb. Cũng nhanh à, không anh nhờ ae nào trong hội kéo hộ anh đi. Pokemon phần 14 này coi hay lắm.:D

dungdt2

re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chủ nhật này em cũng ko off sáng đâu, em phải gặp 1 thằng bạn ở Quảng Trị mới bay vào chơi :)
Hey [you] nhìn chữ ký đi, nếu thích thì pm nha :">

gpk

Well-Known Member

Chủ nhật này em cũng ko off sáng đâu, em phải gặp 1 thằng bạn ở Quảng Trị mới bay vào chơi :)

Dạ thôi, chữ ký đó em không hợp, chắc mình không hạnh phúc được đâu Dũng ơi(nổi hết da gà):))

ilVietnam

Well-Known Member

:"> Chỉ có đàn ông mới mang lại hạnh phúc cho nhau :D

Bác Dung dâm tặc x2 đúng là máu quá đi em ko đủ cơ=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:

AlanDave

Member
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Lại là cái code ["you"]....zzzz...làm xém chút tưởng lão này muốn.......thông.........ass. =))=))

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Lão Dung đang nói chuyện với em mà, bác Tonytruong muốn tham gia à,
Hôm qua bác Dung có chúc hiểu lầm, tối 2 ae thức khuy coi đá banh sáng ra chúc vậy thôi
Chúc mừng bác Dung lên chức nhé

Anh có muốn tham gia gì đâu!nhưng dũng để code toàn là tonytruong anh giựt mình thế thôi :)

wimax

Well-Known Member

eK EK ek . Bác dũng chắc định đi thái lan chuyển đổi ah .

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Tại sao lại dùng code tên mình nhỉ? Bác ấy muốn ass của mình hay sao thế này. :((

Anh cũng bị dùng code toàn thấy tên anh hú hồn kakaka :D :)) A già như trái cà mà cũng ko tha là sao dzậy nè :)

minhtuantkh

Chủ nhật này em cũng ko off sáng đâu, em phải gặp 1 thằng bạn ở Quảng Trị mới bay vào chơi :)...:">
Tớ thấy tuần nào cũng có nạn nhân đáp máy bay vào đây nộp mạng cho chú/cô. Chúc mừng, chúc mừng! Thiện tai, thiện tai! Đúng là Hotboy ...nổi loạn!

dungdt2

Anh cũng bị dùng code toàn thấy tên anh hú hồn kakaka :D :)) A già như trái cà mà cũng ko tha là sao dzậy nè :)
Anh Trường nhìn đô con thế nên chắc có nhiều friend lắm, hí hí hí
Tớ thấy tuần nào cũng có nạn nhân đáp máy bay vào đây nộp mạng cho chú/cô. Chúc mừng, chúc mừng! Thiện tai, thiện tai! Đúng là Hotboy ...nổi loạn!
Bình thường mà, chúng nó giàu có bay đi bay về = tiền chùa nên khổ cả mình, haizzzzzz
em bị thằng dungdt2 nó khen đẹp trai à? Hận nhỉ. Đập nó đi em :))
Anh Chip để ý sẽ thấy nhiều khi đập người ta ko sợ bằng sờ, bằng ôm hôn thắm thiết đâu anh :))

AlanDave

Member
Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Độ này hội HDSG toàn HDSG gays không rồi anh ơi. Đề nghị tránh bàn nào có lão Dũng dâm tặc x2 ngồi anh ạ.:)):))

truonghd

Well-Known Member

Ê. A 1 vợ 1 con, rồi, đừng dụ khị a vào con đường đau khổ nhé, coi chừng a đó nhe cưng

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Độ này hội HDSG toàn HDSG gays không rồi anh ơi. Đề nghị tránh bàn nào có lão Dũng dâm tặc x2 ngồi anh ạ.:)):))

anh thì thấy trong hội rất nhiều người MGĐ (mê gái đẹp) chứ k có gay đâu em=D>

ilVietnam

Well-Known Member

Anh có muốn tham gia gì đâu!nhưng dũng để code toàn là tonytruong anh giựt mình thế thôi :)

Ê. A 1 vợ 1 con, rồi, đừng dụ khị a vào con đường đau khổ nhé, coi chừng a đó nhe cưng

Các bác ở trên đây đều bị dính thẻ code của bác Dũng rồi=))=))
Bác Dũng công khai hẳn hoi rồi các bác biết mà tránh nhé=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên