Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

AlanDave

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Mấy cái vụ này em không định được, nhưng anh và mấy bác cố gắng tập trung cả sức lẫn lực cho thật tốt nhé vì thấy chú Sang, anh trường và Hoàng Anh comment giới thiệu đủ loại đồ nhấm và giải khát. Hứa hẹn hội mình sẽ có 1 ngày cuối tuần thật .....xỉn đây :-O

Tình hình hơi căng anh ah. CN e có cái đám giỗ ở nhà, mình con cháu không dám vắng mặt sợ mất công bị la nữa ah. CN này e ko hứa trước được vụ tăng 2 ah. :(

longdnl

Well-Known Member

Tình hình hơi căng anh ah. CN e có cái đám giỗ ở nhà, mình con cháu không dám vắng mặt sợ mất công bị la nữa ah. CN này e ko hứa trước được vụ tăng 2 ah. :(

Dù là đại ca nếu có giỗ thì cũng ở nhà, vã lại anh em mình còn rất rất nhiều ngày Off cuối tuần mà chú! :-j

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

tuần này em ''chỉ'' có cái đám cưới thằng bạn thân vào tối thứ 6, may ghê

AlanDave

Member

Dù là đại ca nếu có giỗ thì cũng ở nhà, vã lại anh em mình còn rất rất nhiều ngày Off cuối tuần mà chú! :-j

Vâng nếu tình hình không cho phép thì trong tuần tới hoặc trong tuần này anh em có off chui thì e sẽ mang rượu ngon theo ah. Mà phải là vườn bưởi 108 e mới chịu ah nha. >:)>:)>:). Kết pé Trang bên đó quá, ngày nào cũng nắm mơ thấy......ực....ực....=P~=P~......\m/\m/......

itsaigon

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

chú giống anh nè, CN này rơi đúng ngày mãn tang một năm ông chú trong gia đình, ổng mất do uống rịu quá nhiều dẫn đến xơ gan rồi ung thư giai đoạn cuối...

nên sau này mình rút kinh nghiệm hạn chế dùng rịu (không rõ nguồn gốc), chỉ dùng bia thôi...
mà uống bia nhìu cũng hại thận...bà mịa nó...nghĩ tới nghĩ lui uống cái gì nhìu quá cũng không ổn...vậy thôi chơi tới lun ... sau này dù gì cũng gặp lại ổng..lo gì :))

AlanDave

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

chú giống anh nè, CN này rơi đúng ngày mãn tang một năm ông chú trong gia đình, ổng mất do uống rịu quá nhiều dẫn đến xơ gan rồi ung thư giai đoạn cuối...

nên sau này mình rút kinh nghiệm hạn chế dùng rịu (không rõ nguồn gốc), chỉ dùng bia thôi...
mà uống bia nhìu cũng hại thận...bà mịa nó...nghĩ tới nghĩ lui uống cái gì nhìu quá cũng không ổn...vậy thôi chơi tới lun ... sau này dù gì cũng gặp lại ổng..lo gì

Chơi tới luôn hả anh. :)) e thấy cứ rượu nhà mang đi là uống đảm bảo ngon mà không xỉn nữa chứ.;));))

itsaigon

Member
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Cơm trưa thôi .........................................................

mới ăn xong nè bác...đang ngồi xỉa răng...:D

hồi nãy chọc vui thôi...hôm nay công việc nhìu quá...trưa nay không ăn off cùng bác được đâu, chỉ ăn on thôi :D...

longdnl

Well-Known Member

mới ăn xong nè bác...đang ngồi xỉa răng...:D

hồi nãy chọc vui thôi...hôm nay công việc nhìu quá...trưa nay không ăn off cùng bác được đâu, chỉ ăn on thôi :D...

Chú chọc nóng chứ...vui gì! làm cả khối người mừng hụt :-t

itsaigon

Member

Chú chọc nóng chứ...vui gì! làm cả khối người mừng hụt :-t

:D mụ lóng mụ lóng...ah lị...lể trìu tối nếu dảnh ngộ mời lị một ly...xực giờ lào cũng được...nhưng mà nhẳm áh..thì phải lể chìu tối nhẳm cho ló mát ah... ló dễ chịu nề...

VAN_LOC

Well-Known Member

Thôi tập nhai lại chứ không thôi mất khả năng nhai thì chít :))

:D mụ lóng mụ lóng...ah lị...lể trìu tối nếu dảnh ngộ mời lị một ly...xực giờ lào cũng được...nhưng mà nhẳm áh..thì phải lể chìu tối nhẳm cho ló mát ah... ló dễ chịu nề...

Trưa nhai ..............chiều tối cũng nhai .......................mồi ........................
@Tối ghé nhà Bác Dũng nhé . 2 bác cho ý kiến nhe ................Bác nào chưa biết nhà Bác DungIT thì ghé còn biết rồi ghé góp vui . :-j:-j:-j:-j:-j:-j

itsaigon

Member

Trưa nhai ..............chiều tối cũng nhai .......................mồi ........................
@Tối ghé nhà Bác Dũng nhé . 2 bác cho ý kiến nhe ................Bác nào chưa biết nhà Bác DungIT thì ghé còn biết rồi ghé góp vui . :-j:-j:-j:-j:-j:-j

okey ah lị àh...

tolydieu

Phải nhà gần chợ Bà Hạt ko bác Lộc?
Nhiều nhà quá chả biết nhà nào :D

delldell

Well-Known Member

mà uống bia nhìu cũng hại thận...bà mịa nó...nghĩ tới nghĩ lui uống cái gì nhìu quá cũng không ổn...vậy thôi chơi tới lun ... sau này dù gì cũng gặp lại ổng..lo gì :))

Chơi tới luôn hả anh. :)) e thấy cứ rượu nhà mang đi là uống đảm bảo ngon mà không xỉn nữa chứ.;));))

Hoan hô mấy chú "con ông Trời", lý sự nghe hay quá! Thôi mình uống sữa đậu lành cho nó lành. Hic...hic...

delldell

Well-Known Member

Các anh em có để ý mấy bữa nay không thấy bác Quang râu vào quán phải không?! Tại sao nhỉ? Các bác mỗi người một bài viết hỏi thăm bác ấy và thử đoán xem lý do vì sao? (Ai đoán đúng chắc bác ấy tặng thêm áo nữa quá!)

truonghd

Well-Known Member

Hên quá mình k biết uống rượu và bia luôn, nhưng mà thích cái khác

longdnl

Well-Known Member

Hoan hô mấy chú "con ông Trời", lý sự nghe hay quá! Thôi mình uống sữa đậu lành cho nó lành. Hic...hic...

Báo cho bác Dân 1 tin không được vui, đó là: uống đậu nành nhiều coi chừng bị rụng ....râu =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên