Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Phải nhà gần chợ Bà Hạt ko bác Lộc?
Nhiều nhà quá chả biết nhà nào :D
Chính xác con gà ác .
Các anh em có để ý mấy bữa nay không thấy bác Quang râu vào quán phải không?! Tại sao nhỉ? Các bác mỗi người một bài viết hỏi thăm bác ấy và thử đoán xem lý do vì sao? (Ai đoán đúng chắc bác ấy tặng thêm áo nữa quá!)

Sáng nay em mới Alo cho Anh Quang . Anh đang lo tu sửa nhà cửa ở Q1 .........bị mấy thằng kế bên đánh bơm nên không ghé quán .........
@Tối xả trét................Anh Quang ui .

itsaigon

Member

Hên quá mình k biết uống rượu và bia luôn, nhưng mà thích cái khác

thích cái khác...nó còn lao lực giảm thọ chít sớm hơn...=))

thích cái gì cũng thích vừa vừa thôi...đừng nghiện là tốt, mà ghiền thì làm nốt...:))

delldell

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Vậy nhà chú Dũng đường Bà Hột ở khúc nào?, quá gần nhà anh luôn, cho địa chỉ đi!

itsaigon

Member

Vậy nhà chú Dũng đường Bà Hột ở khúc nào?, quá gần nhà anh luôn, cho địa chỉ đi!

dạ ở gần ngã tư Bà Hạt và Nguyễn Kim bác ạ...
nếu bác đi từ hướng 3/2 vào Nguyễn Kim, gặp Bà Hạt rẽ trái, đi khoảng 100m nhìn bên phải số nhà 183, đối diện bãi giữ xe chợ Nguyễn Tri Phương...đó là nhà ông bà em

còn nhà e ở cách đó khoảng 20m, đối diện bùng binh cổng chính chợ N.T.Phương
ae nào rãnh ghé chơi và giao lưu vào buổi tối nhé, vì ban ngày mình đi làm

Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators
wow mệt, giờ mới được thoát,AE được ăn cơm thế mà mấy chú khách này không cho mình ăn cơm,toàn bắt ăn mấy cái chết người :)) =)) tại quán: Sông Quê
Tân Uyên đây quán này bán rất ngon nhé chú Long,tươi sống trưa nay 4 anh em làm môt con cá chình+8 con tôm càng to+lẩu cá chình thế là mệt xỉu :)) =))

Chú cá chình này đả bị mình chọn lên dĩa :)) một nửa thì nướng còn nửa thì nấu lẩu :))

Còn những chú tôm càng này làm mình bất ngờ sao nhìn dưới hồ thì bé lúc vớt lên nướng đưa ra dĩa to bà cố luôn :)) 8 con mỗi người 2 con =))

P/s Hôm nay mình bị XAY mồi chứ không SAY beer :)) =)) chỉ uống một lon Heniken :))

Chỉnh sửa lần cuối:

meamthanh11

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

nếu bác đi từ hướng 3/2 vào Nguyễn Kim, gặp Bà Hạt rẽ trái, đi khoảng 100m nhìn bên phải số nhà 183, đối diện bãi giữ xe chợ Nguyễn Tri Phương...

đó là nhà ông bà, còn nhà e ở cách đó khoảng 20m, đối diện bùng binh cổng chính chợ N.T.Phương

chém kinh thật,hạ màn đi[-X:))=))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

nếu bác đi từ hướng 3/2 vào Nguyễn Kim, gặp Bà Hạt rẽ trái, đi khoảng 100m nhìn bên phải số nhà 183, đối diện bãi giữ xe chợ Nguyễn Tri Phương...

đó là nhà ông bà, còn nhà e ở cách đó khoảng 20m, đối diện bùng binh cổng chính chợ N.T.Phương

ae nào rãnh ghé chơi và giao lưu, ban ngày em đi làm, chiều tối mới về...còn ban ngày muốn ghé thì alô mình cùng qua nhà ông bà em...có dàn HD rất chuẩn rất pro để ae chiêm ngưỡng và thưởng thức...

Nhà của chú Dũng được cái rộng rãi (có thể chứa cả hội HDSG luôn), rất vui vẻ, hòa nhã, ấm cúng.....nói chung là good! <:p

Các bác nào rảnh hãy đến 1 lần thì rồi xem, sẽ..... thít ngay mà :))

itsaigon

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

chém kinh thật,hạ màn đi[-X:))=))

trong thông tin đăng ký thành viên mình ghi nhà ở Q.Tân Phú...đó là nhà bố mẹ, vẫn còn tên trong hộ khẩu bên này

còn giờ mình đang ở riêng gần nhà ông bà bên Q.10

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

......Tân Uyên đây quán này bán rất ngon nhé chú Long,tươi sống trưa nay 4 anh em làm môt con cá chình+8 con tôm càng to+lẩu cá chình thế là mệt xỉu :)) =))......Hôm nay mình bị XAY mồi chứ không SAY beer :)) =)) chỉ uống một lon Heniken :))

Thiện tai, thiện tai thí chủ sát sanh nhiều như vậy mà chỉ nóc có .... 1 lon thiệt là phí phạm và vô cùng tội lỗi :-O

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Thiện tai, thiện tai thí chủ sát sanh nhiều như vậy mà chỉ nóc có .... 1 lon thiệt là phí phạm và vô cùng tội lỗi :-O

Chứ ăn quá chừng còn sức đâu mà uống nữa kakaka :)) =)) điều này ngạc nhiên nửa quán gì nằm ở hóc bà tó mà khi tới nơi xe OTO không, khách toàn công an và các chú bộ đội Quân Khu Đoàn 4 ra uống không .? Buổi trưa mà đông bà cố luôn :)) =))

itsaigon

Member
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chứ ăn quá chừng còn sức đâu mà uống nữa kakaka :)) =)) điều này ngạc nhiên nửa quán gì nằm ở hóc bà tó mà khi tới nơi xe OTO không, khách toàn công an và các chú bộ đội Quân Khu Đoàn 4 ra uống không .? Buổi trưa mà đông bà cố luôn :)) =))

ở Tân Uyên hả bác...xa quá nhỉ...tiếc thật

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Khu vực quán xá gì mà hết bà Tó rồi đến bà Cố...hèn gì có sức đâu mà uống =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên