Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

maison67

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Thư lần nữa xem sao!

DSC_0347_zps6a1ca05c.jpg_

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Từ sáng giờ anh tự xử luôn đó em,mới xong giờ đói meo râu,rung tay rung chân luôn nè. :) Chiều chiều mát trời dzập thử nghe xem sao,không vừa ý là lên đời tiếp :))

Anh Trường coá lên đời nhớ kêu anh em 1 tiếng nhá. Kakakakk :))

maison67

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Thêm 1 lần nữa sẽ ban đoá nhe. \m/

A Lị Sơn bị chạm 1 dây thử rồi đó, moá thử hoài à :D
Thiệt luôn đi^#(^

Tới giờ mò mẫm làm vẫn chưa được (post hình lên dđ bằng điện thoại), lúc sáng tính nhờ truonghd chỉ mà mắc đánh cờ tướng rồi.:-w Bác tonychang, a lị Thiện, Vinh chỉ mình chưa rõ làm hoài vẫn kg xong!:-< Vừa chợp mắt thấy các bác comt trên dđ em comt lại cho các bác hiểu sao em thử hoài đó mà!^:)^

maison67

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

A lị Sơn nhớ bỏ dấu - sau đuôi .jpg nha. \m/

Copy ô nào của photobucket (Direct, HTML, IMG), dán chỗ nào của Chương trình chào ngày mới, em nghĩ hoài mà vẫn chưa làm được anh Long ơi!:-?

rita

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chào cả nhà chúc cả nhà chủ nhật zui zẻ ! Tối qua vào lúc 23h45 triều cường làm vỡ đê nhà em lọt ra 1 công chúa nặng 4 kg em mới hộ đê đến giờ này mới ổn. Bây giờ phải học theo a Lị ú khuya dậy pha sữa rùi. Hihi.

abchen

Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chào cả nhà chúc cả nhà chủ nhật zui zẻ ! Tối qua vào lúc 23h45 triều cường làm vỡ đê nhà em lọt ra 1 công chúa nặng 4 kg em mới hộ đê đến giờ này mới ổn. Bây giờ phải học theo a Lị ú khuya dậy pha sữa rùi. Hihi.

Chúc mừng Bình nhé...

maison67

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Thành công rồi

Truonghd5

Active Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chúc mừng Bình nhé , hôm qua hả, ráng thêm 15p nữa a e mình làm chung ngày , ka ka
Rồi, chuẩn bị thức khuya chào ae nhé :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên