Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

maison67

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chào cả nhà chúc cả nhà chủ nhật zui zẻ ! Tối qua vào lúc 23h45 triều cường làm vỡ đê nhà em lọt ra 1 công chúa nặng 4 kg em mới hộ đê đến giờ này mới ổn. Bây giờ phải học theo a Lị ú khuya dậy pha sữa rùi. Hihi.

Chúc mừng bác chính thức lên ngôi!@};- Cũng hơi vất vả, nhưng là niềm vui!:-bd

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Copy ô nào của photobucket (Direct, HTML, IMG), dán chỗ nào của Chương trình chào ngày mới, em nghĩ hoài mà vẫn chưa làm được anh Long ơi!:-?

A lị Sơn nhớ bỏ dấu - sau đuôi .jpg nha. \m/

http://i1277.photobucket.com/albums/y482/maison67/DSC_0347_zps6a1ca05c.jpg-

Và nhớ bỏ link vào đây nha. \m/

longdnl

Well-Known Member

Chào cả nhà chúc cả nhà chủ nhật zui zẻ ! Tối qua vào lúc 23h45 triều cường làm vỡ đê nhà em lọt ra 1 công chúa nặng 4 kg em mới hộ đê đến giờ này mới ổn. Bây giờ phải học theo a Lị ú khuya dậy pha sữa rùi. Hihi.

Hê hê chú mừng chú Bình nhá! Hãy là ông Bố tốt nhé. :))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chúc mừng Bình nhé , hôm qua hả, ráng thêm 15p nữa a e mình làm chung ngày , ka ka
Rồi, chuẩn bị thức khuya chào ae nhé :D

Tách ra như vậy anh em mình gặp nhau nhiều hơn í mà. \m/

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Từ sáng giờ anh tự xử luôn đó em,mới xong giờ đói meo râu,rung tay rung chân luôn nè. :) Chiều chiều mát trời dzập thử nghe xem sao,không vừa ý là lên đời tiếp :))

Tự xử?

Như vậy là hổng tốt đâu nha anh Trường, có tuổi gồi muốn gì thì phải có trợ giúp nhá. Kakakakka :)) Em chạy nà\m/

CN9H

Active Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chúc mừng chúc mừng.

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chúc mừng em trai nhé,Mẹ tròn con vuông là ok rồii,cố lên nào. :))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chào buổi chiều cả nhà. :))

img.php

genzo1984

Well-Known Member

chúc mừng anh Bình nhé, chúc công chúa của anh mau ăn chóng lớn nhé

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Copy ô nào của photobucket (Direct, HTML, IMG), dán chỗ nào của Chương trình chào ngày mới, em nghĩ hoài mà vẫn chưa làm được anh Long ơi!:-?

Coppy ô cuối IMG rồi nhấn ok , vào diễn đàn nhấp ngón tay vào ô đánh chữ 1 cái sẽ hiện ra chữ dán , nhấp vào chữ dán là xong .
P/s: bác Sơn có pm.

s2krazyellow

Well-Known Member

Chúc mừng anh.. \m/

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên