Chuột ở tp.HCM ăn thịt người...??..

Ðề: Chuột ở tp.HCM ăn thịt người...??..

chuyện này bình thường các bác ơi, hồi năm nảo năm nao, thời còn ở nhà lá, mấy anh em của em ngủ bị chuột cắn vào chân tay hoài ...

Em cũng có 1 câu chuyện về chuột xin hầu các bác .

Hồi em còn nhỏ em có nuôi 1 con Chim , con chim này em rất yêu quý nó .....xem nó giống như là vật bất ly thân vậy á ,........ Có lần lúc ngủ con chuột cũng mon men tới tính cắn con chim của em ...... May là lúc đó má em phát hiện được đuổi con chuột chạy đi ............. Không thôi là Con Chuột nó cắn chết con Chim của em rồi . May quá các bác nhẩy

Em rất yêu quý con chim mà em nuôi nên lúc đó em nghĩ rằng : " Em thà để con chuột cắn chân chứ không để cho nó cắn chết con chim của em . Bởi em rất yêu quý con chim đó hixx "

mylove_22

Hồi em còn nhỏ em có nuôi 1 con Chim , con chim này em rất yêu quý nó .....xem nó giống như là vật bất ly thân vậy á ,........ Có lần lúc ngủ con chuột cũng mon men tới tính cắn con chim của em ...... May là lúc đó má em phát hiện được đuổi con chuột chạy đi ............. Không thôi là Con Chuột nó cắn chết con Chim của em rồi . May quá các bác nhẩy

Em thà để con chuột cắn chân chứ không để cho nó cắn chết con chim của em . Bởi em rất yêu quý con chim đó hixx

bác này kể chuyện theo phái trừu tượng à.:))

Giờ thì em chuyển qua nuôi chim ku rồi các bác ạ :D

linhlinh88

Well-Known Member

Em rất yêu quý con chim mà em nuôi nên lúc đó em nghĩ rằng : " Em thà để con chuột cắn chân chứ không để cho nó cắn chết con chim của em . Bởi em rất yêu quý con chim đó hixx "

Giờ thì em chuyển qua nuôi chim ku rồi các bác ạ :D

vãi bác,
con chim hồi đó nay đã bao niên rồi bác,chim ku bác nuôi có béo khỏe ko ạ :D

Vytkon

Banned

Từ chuột lại chuyển sang chim ku rồi =.=

J4yJ4ckj3

Member

vãi hà với các bác, từ chột cắn chân các bác chém đủ thể loại, toàn trùm spam

megabear

khiếp, các bác có để ý dạo này rất nhìu chuột xuất hiện gần người ko, nhà em cách bờ kênh nhiu lộc khoảng 400m, và cũng có 1 hệ thống cống chạy qua, nhưng dạo này chuột nó lên nhìu đột biến, ngay chiều nay 2 con chó ở nhà vừa chộp được 1 con khá là to, mà kì lạ rằng nó bốc mùi thối rất kinh, như đã chết lâu ngày vậy.....còn chuyện chuột ăn thị người thì chắc là có đó, sắt thép nó còn gặm cơ mà....

Re: Ðề: Chuột ở tp.HCM ăn thịt người...??..

Chú ngâm mốm rồi mà ?? làm sao cháu nhảy vô đc trời?? mà cháu cứ thích nhảy vô mồm chú ngồi đấy, thì sao?? ;))

em chắc đang sv hả? chuyện sống chung với chuột cũng là bình thường thôi nhưng để nó cắn thì thật sự rất là nguy hiểm đấy!
mà phụ nữ mà để phòng có chuột thì không hay lắm. gọi ngay các đấng nam nhi gần đó làm dũng sĩ diệt chuột đi.
biết đâu lại dc một bữa, chuột cống hay chuột đồng mà biết chế biến hơn nữa máu lên rồi thì nhậu được tuốt!

sao cháu cứ nhảy vào mồm chú thế ;))

nhìn avarta của linhlinh88 chắc cũng chỉ thuộc thế hệ giữa 8x đổ lại mà cứ chú cháu ngọt xớt. anh thôi cho dễ chém

các mày râu nhà mình lâu lâu mới thấy có phụ nữ ghé qua chơi chém nhiệt tình thật, cứ như vũ bão chuột nào dám bén mảng đến nữa chứ

Vytkon

Banned

mà phụ nữ mà để phòng có chuột thì không hay lắm. gọi ngay các đấng nam nhi gần đó làm dũng sĩ diệt chuột đi.
biết đâu lại dc một bữa, chuột cống hay chuột đồng mà biết chế biến hơn nữa máu lên rồi thì nhậu được tuốt!

Giờ cháu ngộ ra một điều là, sạch sẽ quá thì chuột nó không có gì ăn, nó mất công chạy vào mà chả xơi đc gì nên tức quá cắn người cho bõ tức.

Mai mốt phải bẩn hơn mới đc :-?

Giờ cháu ngộ ra một điều là, sạch sẽ quá thì chuột nó không có gì ăn, nó mất công chạy vào mà chả xơi đc gì nên tức quá cắn người cho bõ tức.

Mai mốt phải bẩn hơn mới đc
anh ko có ý chê em bẩn.
bẩn thỉu hay sạch sẽ thì chuột nó vẫn cứ vào thôi nhưng tất nhiên chuột thì vẫn thích chỗ nào bẩn bẩn, lộn xộn hơn.
em đang có tâm sự nên mấy hôm nay chăm vào tán gẫu giải tỏa thì phải

Vytkon

Banned
Ðề: Re: Chuột ở tp.HCM ăn thịt người...??..

anh ko có ý chê em bẩn.
bẩn thỉu hay sạch sẽ thì chuột nó vẫn cứ vào thôi nhưng tất nhiên chuột thì vẫn thích chỗ nào bẩn bẩn, lộn xộn hơn.
em đang có tâm sự nên mấy hôm nay chăm vào tán gẫu giải tỏa thì phải

ùh ^^ tâm sự của em bi giờ thì nhiều lắm ^^

linhlinh88

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chuột ở tp.HCM ăn thịt người...??..

nhìn avarta của linhlinh88 chắc cũng chỉ thuộc thế hệ giữa 8x đổ lại mà cứ chú cháu ngọt xớt. anh thôi cho dễ chém

các mày râu nhà mình lâu lâu mới thấy có phụ nữ ghé qua chơi chém nhiệt tình thật, cứ như vũ bão chuột nào dám bén mảng đến nữa chứ

chém thế cho vui mà bác bắt lỗi ác quá :( em sinh năm 88 thôi

sonpk

ùh ^^ tâm sự của em bi giờ thì nhiều lắm ^^

anh mà ở đó là anh sẽ tìm cách bẫy chuột cho em , không thì ít nhất đêm đêm cũng nằm cạnh em tâm sự cho chuột nó khỏi ngó nghiêng đến em :>

Vytkon

Banned

thế thì chú sẽ nuốt chửng cháu ;))

Cháu sẽ nhảy nhót trong bụng chú, bắt chú nộp ra quạt 3 tiêu :)) . Mấy bữa này chỗ cháu ở nóng cứ như là hỏa diệm sơn ấy

anh mà ở đó là anh sẽ tìm cách bẫy chuột cho em , không thì ít nhất đêm đêm cũng nằm cạnh em tâm sự cho chuột nó khỏi ngó nghiêng đến em :>

anh mà nắm tâm sự với em, nghe em luyên thuyên thì sáng mai mắt anh thâm quầng luôn đó, nếu mà thấy tự nhiên và thân thiết là em nói nhiều lắm đó, kể cả mấy chuyện linh tinh, từ chuyện em đập đc một con muỗi đến chuyện em đi giữa đường thấy người ta bị rớt.....500 đồng :|

linhlinh88

Well-Known Member

Cháu sẽ nhảy nhót trong bụng chú, bắt chú nộp ra quạt 3 tiêu :)) . Mấy bữa này chỗ cháu ở nóng cứ như là hỏa diệm sơn ấy

anh mà nắm tâm sự với em, nghe em luyên thuyên thì sáng mai mắt anh thâm quầng luôn đó, nếu mà thấy tự nhiên và thân thiết là em nói nhiều lắm đó, kể cả mấy chuyện linh tinh, từ chuyện em đập đc một con muỗi đến chuyện em đi giữa đường thấy người ta bị rớt.....500 đồng :|
thâm thì cả 2 cùng thâm,mệt cũng cả 2 cùng mệt,chú xin chấp nhận ;))

Bên trên