CHUYÊN MỤC TƯ VẤN - LẮP ĐẶT THIẾT BỊ NGHE - NHÌN

phuochalan

Well-Known Member
Sáng mai rảnh sang tớ uống cafe (tự pha, ngon hơn ở quán! :D ), tuần này mình làm đêm nên 8h sáng mới về nhà!
Hôm nay giải tán hết 3 cái HDP rồi: 1 Dune H1, 910B và cái S1 đã có người nhận lấy, chưa confirm! :)
Sáng nay em có cuộc họp đốt xuất chưa qua anh được....Nghe anh Khôi nói mà ham quá....hic hic

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: CHUYÊN MỤC TƯ VẤN - LẮP ĐẶT THIẾT BỊ NGHE - NHÌN

chơi đi Huy..hahaha

Đang tính chơi cho máu mà thấy chú Cuờng không mặn mà lắm…ka ka…đang phấn đấu gom con Sub. Chắc chờ bác hội truởng hội phó Thanh lý

Chỉnh sửa lần cuối:

cuongtn87

Well-Known Member
kaka đúng là chưa mặn mà lắm ạ! Chưa muốn cho nó ra đi tí nào! do order con HD67 mà chưa thấy tăm tích gì hết! sale rồi cạp đất mà xem luôn á!

cuongtn87

Well-Known Member
em cho lên màn 80-100inch thôi! nói vậy chứ nguồn phát tốt cũng ra hình đẹp anh ạ! chủ yếu ngon bổ rẻ thôi ạ!

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Re: CHUYÊN MỤC TƯ VẤN - LẮP ĐẶT THIẾT BỊ NGHE - NHÌN

bác quất sang DJ ah ghê zậy! em kéo về rồi này! ổn mà bác!

anh đang sốt , nhưng bây giờ đỡ rồi , mai lại phải lên xì gòn , con gái đi chơi ở xì gòn ....

---------- Post added 30-12-2012 at 12:08:43 AM ----------

Bác tính vào sàn à...bệnh mà máu gớm nhể

chơi nhạc sàn cho đời tươi vui .... nhạc sàn hay lắm .... đi bar hay dancing club là thú vui của anh mà....

quangtuong

Banned
Ðề: CHUYÊN MỤC TƯ VẤN - LẮP ĐẶT THIẾT BỊ NGHE - NHÌN

mấy bác play file bluray = phần mềm nào thế ạ . với lại hdd của mấy bác nhiều thế các bác kết nối như thế nào ? kg lẻ xem hết ổ này thì lấy ra bỏ ổ khác vào ?

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: CHUYÊN MỤC TƯ VẤN - LẮP ĐẶT THIẾT BỊ NGHE - NHÌN

mấy bác play file bluray = phần mềm nào thế ạ . với lại hdd của mấy bác nhiều thế các bác kết nối như thế nào ? kg lẻ xem hết ổ này thì lấy ra bỏ ổ khác vào ?
Giờ HDP nào chả đọc được file iso bác. Bác có thể enter vào folder chứa phim HDP và nó play thôi...riêng HDD nếu bác có nhiều bác có thể mua cái dock cắm vào (như của bác davidhand) hoặc mua box bỏ vào cắm usb. Riêng cái HDP của em nó có thêm 1 cổng Sata ngoài nữa nên múc luôn một cái 2Tb bên trong HDP. Một con 2TB lủng lẳng bên ngoài. Ha ha
P/s:nếu bác xem file bluray dạng iso bằng PC thì bác chịu khó search trên google nhé

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: CHUYÊN MỤC TƯ VẤN - LẮP ĐẶT THIẾT BỊ NGHE - NHÌN

Giờ HDP nào chả đọc được file iso bác. Bác có thể enter vào folder chứa phim HDP và nó play thôi...riêng HDD nếu bác có nhiều bác có thể mua cái dock cắm vào (như của bác davidhand) hoặc mua box bỏ vào cắm usb. Riêng cái HDP của em nó có thêm 1 cổng Sata ngoài nữa nên múc luôn một cái 2Tb bên trong HDP. Một con 2TB lủng lẳng bên ngoài. Ha ha
P/s:nếu bác xem file bluray dạng iso bằng PC thì bác chịu khó search trên google nhé

cho em hỏi thế play file *.xxx thì play bằng cái gì ..hahahaa......

phuochalan

Well-Known Member
Sáng nay lại mò qua nhà bác Đê vít....Cứ mê mẩn con Vivitek thôi...Em đang xứ lý thấm tường trong phòng và dán giấy. Sẽ chuyển hàng vào đó thôii. Coi phim máy chiếu, giờ coi Plasma Pana 42' cứ như nhìn qua cửa sổ

davidhand

Moderator
Sáng nay lại mò qua nhà bác Đê vít....Cứ mê mẩn con Vivitek thôi...Em đang xứ lý thấm tường trong phòng và dán giấy. Sẽ chuyển hàng vào đó thôii. Coi phim máy chiếu, giờ coi Plasma Pana 42' cứ như nhìn qua cửa sổ

Bị ám ảnh là khổ lắm! Lên đi thôi cho nó yêu đời! :D

quangtuong

Banned
Ðề: CHUYÊN MỤC TƯ VẤN - LẮP ĐẶT THIẾT BỊ NGHE - NHÌN

nhớ update tiến trình cho ae chiêm ngưởng với nhé

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: CHUYÊN MỤC TƯ VẤN - LẮP ĐẶT THIẾT BỊ NGHE - NHÌN

chú Huy , đã máu thì đừng hỏi mẹ cháu là ai ... quất thôi chú..hiihih

Bên trên