CHUYÊN MỤC TƯ VẤN - LẮP ĐẶT THIẾT BỊ NGHE - NHÌN

davidhand

Moderator
Bác K ới...Bên 1888 không có loại màn cắt đâu (Loại của anh thì có).Chỉ có Fix nguyên tấm 120" (16:9) : 265 x150cm thôi..Mỗi bên dư 1cm. Bắn vào khung chắc được anh nhỉ. Nhân tiện anh cho em hỏi mua sợi Cable nguyên 20m ở đâu thế ạ

Cũng được e ạ, lấy về rồi tính lại tỉ lệ cho đúng thôi. Làm khung theo cái kích thước ấy.
Mua sợi 15m thôi, giờ nhiều chỗ bán. A thì trước vẫn lấy bên Đ.tử Ngọc Quỳnh.

ringleader

Active Member
Ðề: CHUYÊN MỤC TƯ VẤN - LẮP ĐẶT THIẾT BỊ NGHE - NHÌN

Hôm qua hỏi 1888 rồi, giá màn không cho 150" là 9,5tr; đóng khung 1tr nữa là 10,5tr, chất liệu giống bác David.....giờ chờ máy chiếu về đã, cứ chới thử vào tường xem thế nào rồi tính sau.......

davidhand

Moderator
Re: Ðề: CHUYÊN MỤC TƯ VẤN - LẮP ĐẶT THIẾT BỊ NGHE - NHÌN

Hôm qua hỏi 1888 rồi, giá màn không cho 150" là 9,5tr; đóng khung 1tr nữa là 10,5tr, chất liệu giống bác David.....giờ chờ máy chiếu về đã, cứ chới thử vào tường xem thế nào rồi tính sau.......

Quyết lấy Vivitek rồi à? :)

octieuvn

Member

Mọi người cho hỏi mấy cái bag-đen gắn loa surround có thể xoay được mua ở đâu nhỉ. Em nghe lời bác Davidhand ra "sục xạo" đường Lê Lai mà không thấy. hic

langthangvn33

Uploader

Mọi người cho hỏi mấy cái bag-đen gắn loa surround có thể xoay được mua ở đâu nhỉ. Em nghe lời bác Davidhand ra "sục xạo" đường Lê Lai mà không thấy. hic

bác Thịnh hôm rồi trốn không đi off ... ra chổ Trí có ngoài đó , tay đó đi bắt loa karaoke có loại xoay như bác david

davidhand

Moderator

Trước mình mua ở CH điện máy đầu đường NKKN (Gần LHP), ra đó hỏi thử xem có ko T.

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: CHUYÊN MỤC TƯ VẤN - LẮP ĐẶT THIẾT BỊ NGHE - NHÌN

Đã xong anh, 37,3tr gồm 4 kính đến tận nhà, thứ 6 hạng đến nơi; nghe nói là cái cuối cùng của đợt hàng này......

Máu nhỉ, mới tối qua ghé xem thử, sáng nay dứt luôn! Nể!!! =D>

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: CHUYÊN MỤC TƯ VẤN - LẮP ĐẶT THIẾT BỊ NGHE - NHÌN

Trước mình mua ở CH điện máy đầu đường NKKN (Gần LHP), ra đó hỏi thử xem có ko T.

chổ bác david nói là điện máy Thái Bảo bán loa karaoke nên cũng có , trên đường Lý Thường Kiệt là chi nhánh chính của Thái Bảo , anh chạy ra đó cũng có....

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: CHUYÊN MỤC TƯ VẤN - LẮP ĐẶT THIẾT BỊ NGHE - NHÌN

Máu nhỉ, mới tối qua ghé xem thử, sáng nay dứt luôn! Nể!!! =D>
Tính em cũng vậy đó...Máu là bắn đoàng....Có con chết ngắc..Mà nó không chết thì mình chết

Em chào các bác.
Nhân tiện topic. Các bác cho e ít đất với ạ
Mong các bác tư vấn cho em vụ này với ạ
Em có khoảng 10 củ. Các bác tư vấn giúp em nên mua amplifier và loa như thế nào để vừa khít số tiền đó và có được cái chất lượng âm thanh tốt nhất ạ.
Rất mong nhận được sự góp ý của các bác
Em cảm ơn

davidhand

Moderator

Em chào các bác.
Nhân tiện topic. Các bác cho e ít đất với ạ
Mong các bác tư vấn cho em vụ này với ạ
Em có khoảng 10 củ. Các bác tư vấn giúp em nên mua amplifier và loa như thế nào để vừa khít số tiền đó và có được cái chất lượng âm thanh tốt nhất ạ.
Rất mong nhận được sự góp ý của các bác
Em cảm ơn

Bác mua nghe nhạc hay xem phim ạ? Xem phim thì đơn giản, còn nghe nhạc thì bác phải cho thêm thông tin: thể loại nhạc bác nghe? bác dùng nguồn phát là gì? thì AE mới định hướng được bác ạ.

cuongtn87

Well-Known Member
Em cũng công nhận anh H máu thật đấy! ah lụm được con Ya 515 hôm bữa chưa a H?

Bên trên