Chuyện tình yêu sét đánh của em !

hoangtrinhag

Ðề: Chuyện tình yêu sét đánh của em !

Bạn chỉ yêu cô ấy vì vẻ bên ngoài và giọng nói của cô ấy thôi sao? Thế thì bạn mà gặp các đám hot girl hoặc người mẫu chắc bạn yêu 1 lúc cả chục người mất

Hãy từ từ mà tìm hiểu thêm về hoàn cảnh, tính cách, quan điểm sống, cách suy nghĩ, thói quen, sở thích..vv và mọi thứ xung quanh cô ấy đã. Xem có chợp với hoàn cảnh, tính cách, quan điểm, suy nghĩ, thói quen...vv của bạn không. Rồi hẵng kết luận xem có yêu lâu dài được không nhé

Chuyện tình đang dể thương thế, ông bác nhảy vào làm mất cả hứng, đúng là vô duyên.

vKtuan001

Đúng là hơi thực tế 1 tí :d hê hê. Yêu mà thực tế thì chán lắm. Yêu là...ko cần hợp :)) Thích phải chiến ngay... Thế mới vui. Mà em tin là chú James nhà mình tuy thích cô bé kia vì bề ngoài, nhưng cũng chưa chắc gì thích các cô ng mẫu diễn viên đâu, chú James nhỉ :D (Tại anh cũng hay thích ngkhác vì bề ngoài ấy mà :D hehe)

Em là em cứ thích ủng hộ những tình yêu kiểu này... rất thú vị, và lãng mạn :)>-

phuong210876

Bé bị nhiếu sóng k bắt được điện thoại vì Bé đang bận ợ.. chuyện này hay đấy.

manhthang

Huyền Thoại

Bé bị nhiếu sóng k bắt được điện thoại vì Bé đang bận ợ.. chuyện này hay đấy.

Bác nói kinh quá đi, em ý của James Vo bán hàng lưu niệm chứ không quảng cáo Cocacola nhé mà bác bảo là bận ngồi ... ợ 8-X

James Vo

Member

Đúng là hơi thực tế 1 tí :d hê hê. Yêu mà thực tế thì chán lắm. Yêu là...ko cần hợp :)) Thích phải chiến ngay... Thế mới vui. Mà em tin là chú James nhà mình tuy thích cô bé kia vì bề ngoài, nhưng cũng chưa chắc gì thích các cô ng mẫu diễn viên đâu, chú James nhỉ :D (Tại anh cũng hay thích ngkhác vì bề ngoài ấy mà :D hehe)

Em là em cứ thích ủng hộ những tình yêu kiểu này... rất thú vị, và lãng mạn :)>-

Anh Tuận phải không ạ? Nói đúng ý em quá à ^^

yingyu

Member

Bác James miêu tả cho em cái tiệm bán đồ ấy, cuối tuần em lên Đà lạt thăm dò cho :D

Woft

Chuyện này cũng có chỗ chưa rõ ràng lắm. Bác James đi với đoàn khi gặp cô bé đó, hôm sau quay lại gửi thư thì không gặp, vậy làm sao cô bé đó biết bác là ai.
Để giải quyết chuyện này bác James có thể làm theo lời khuyên của các bác, lên Đà Lạt một chuyến nữa. Nếu bác quá bận rộn thì ủy quyền cho mình vì mình sống ở Đà Lạt, mình sẽ thay bác làm những việc cần làm. He He

Nhok

Giống anh họ Nhok lắm nhé , anh ấy cũng lên Sapa công tác rồi gặp chị ấy ( cũng bán đô lưu niệm ) rồi chỉ hơn 2 tháng thôi mà họ cưới nhau đấy , giờ có 1 nhóc xinh khủng khiếp ấy

Bồ cố lên James :x bồ nên xác định tc của mình trước khi định làm gì đấy với cô bé đó , hì , theo mình thì cú để 1 thời gian nữa , nếu bồ ko chịu nổi đc thì lên ĐL gặp lại xem sao ?

lanhoang

Bạn Jame chắc đơn phương thôi chứ sấm với set gì 8-}.

Tặng các bạn đang có cùng tâm trạng đang iêu bài hát nghe này:

[yt]http://www.youtube.com/watch?v=5IyaVJE4yo4&feature=related[/yt]​

nguyen8

lời này sao mà giống nhỏ đó kể quá vậy :|

James Vo

Member

Giống anh họ Nhok lắm nhé , anh ấy cũng lên Sapa công tác rồi gặp chị ấy ( cũng bán đô lưu niệm ) rồi chỉ hơn 2 tháng thôi mà họ cưới nhau đấy , giờ có 1 nhóc xinh khủng khiếp ấy

Bồ cố lên James :x bồ nên xác định tc của mình trước khi định làm gì đấy với cô bé đó , hì , theo mình thì cú để 1 thời gian nữa , nếu bồ ko chịu nổi đc thì lên ĐL gặp lại xem sao ?

Cám ơn Nhok nhé, có lẽ cũng phải làm theo cách Nhok thui :)

dualshock

Member

Cám ơn Nhok nhé, có lẽ cũng phải làm theo cách Nhok thui :)

Oài , bác đừng "đợi 1 thời gian nữa" mà tiến hành càng sớm càng tốt. Không nên hoãn cái sự sung sướng đó lại. Sống là không chờ đợi.

poly

Banned

Chuyện kể nghe chơi :
thằng bạn poly cách đây vài năm 2/9 cô đơn một mình buồn tình lên Đà Lạt chơi
Tối 2/9 lạnh nằm ks teo tr chán quá mò vô cái bar Hải Sơn ngay dốc chợ DL ( nếu poly nhớ ko lầm tên vì giờ nó dẹp rồi )
vô một mình kêu chơi bia ngồi ngắm thiên hạ nhảy
địa bàn kế bên có một em xinh cũng ngồi một mình
ngắm nhau chán chê rồi đánh bạo qua làm quen
tình trạng cô em y chang anh này
2 bên tán đủ thứ rồi hình như......
sau đó có tình cảm thiệt
DL Saigon gần nên anh này đi về lia chia tối thứ 6 lên xe PT sáng thứ 7 tới tối CN về
vài tháng sau cưới luôn
giờ có nhóc rồi
Chuyện thiệt 100% ai ko tin poly rủ cafe chung kể cho nghe.
Nói chung gái DL đẹp, đi bộ nhiều nên.....
Và cuối cùng là đề nghị anh em HD DL giúp bác Võ đê.

HD Beginner

Nghe mọi người nói thì hình như gái ĐL có vẻ dễ quen, dễ cưới nhỉ

Dễ quá cứ trơn tuồn tuột mất cả hứng poly nhỉ?

kkk

poly

Banned

Nghe mọi người nói thì hình như gái ĐL có vẻ dễ quen, dễ cưới nhỉ

Dễ quá cứ trơn tuồn tuột mất cả hứng poly nhỉ?

kkk

nhận xét cá nhân của u thôi
tùy tình huống và tâm trạng tính cách
poly ko nói cả nắm thế
trên đây nhiều mem DL cứ hỏi trực tiếp đê

James Vo

Member

nhận xét cá nhân của u thôi
tùy tình huống và tâm trạng tính cách
poly ko nói cả nắm thế
trên đây nhiều mem DL cứ hỏi trực tiếp đê

em để ý từ sáng tới giờ chưa thấy chị gái Đà Lạt nào zô zúp em hết :(

vKtuan001

@James: Ừ, anh Tuận đây..;)) Mai đi off đê... anh bày cách tán gái =))

RoadStar

Member

Chuyện của bác này dễ thương quá, em ủng hộ bác lên DL lại, biết đâu ra ngô ra khoai :D
Đôi khi thế nó mới vui bác ạ, em chỉ tiếc không quay lại được thời gian để làm cái điều mà bác đang định làm đấy ( nói nhỏ vợ nó nghe được thì chết)
Mạnh dạn lên bác, hãy làm điều mình muốn khi chưa quá muộn, hi vọng có tin vui báo cho anh em mừng

Bên trên