CLB HD Hà Đông - HD Hà Nội

Nhok

Ðề: Thành lập nhóm HD Hà Đông - HD Hà Nội

Nói lại nhớ vụ cu Nhảm phone cho Nhok gặp cậu e zai Nhok nghe máy
Đếch biết bảo là cho gặp ai, Nhảm nó tẽn tò cúp béng máy

về ku em bảo " Chị ơi , cái thằng mất dạy nào nó gọi mà ko thèm nói , bạn chị sao bất lịch sự thế" =)) =))

a thêm nguyên chũ K vào rồi còn gì !
xơ múi a chả xài có nguyên múi thì a mới dùng

bác dùng lai căng chết đi đc , k với c với người Hàn là 1 chứ người Việt ko dùng kiểu đấy đc , bác dùng Nhóc hoặc Nhok chứ ko đc Nhock =))

hieuhadong

Ây da h mới để í quả avatar của Nhok, off về cái đổi ngay avatar Nai..TƠ..ngơ..ngoác cho nó thêm phần TIN :))

Mobiado82

Member

Báo động báo động. Topic bắt đầu nhảm rồi, đề nghị a e tập trung vào việc chính đi. Bảo lên lịch off mà chẳng thấy ô nào ý kiến cả. Em có ý kiến chiều T7 này off đê, ko thì sang CN lại nhiều ng vắng. Ai đồng ý vào comment cái nào

khonggianhd

Báo động báo động. Topic bắt đầu nhảm rồi, đề nghị a e tập trung vào việc chính đi. Bảo lên lịch off mà chẳng thấy ô nào ý kiến cả. Em có ý kiến chiều T7 này off đê, ko thì sang CN lại nhiều ng vắng. Ai đồng ý vào comment cái nào

em ủng hộ ( này thì đủ 15 kí tự )

khonggianhd

CN này có bác nào off Với đội câu và đánh chén thì qua bên "Hội Câu" đăng ký nhỉ >:D<

siboney

Well-Known Member

Thứ 7 CN lúc nào cũng được bác ạ. Còn ngày thường thì buổi chiều tối cũng ok.

Mobiado82

Member

Chốt lại đúng 2h chiều ngày thứ 7 (2/4/2011) Tại tầng 1 quán cafe Paradise - Hồ Văn Quán. Bác nào đi đc thì vào báo danh và cho số cầm tay để còn liên lạc. Số của em đây: 0988009838

hieuhadong

Chốt lại đúng 2h chiều ngày thứ 7 (2/4/2011) Tại tầng 1 quán cafe Paradise - Hồ Văn Quán. Bác nào đi đc thì vào báo danh và cho số cầm tay để còn liên lạc. Số của em đây: 0988009838

Theo e các lão nên ngồi violet không gian đẹp hơn và tĩnh hơn. Paradise h hơi xô bồ :)

siboney

Well-Known Member

Theo e các lão nên ngồi violet không gian đẹp hơn và tĩnh hơn. Paradise h hơi xô bồ :)

Chuẩn đấy bác ạ. Em thấy ở paradise cafe chán lắm. Với lại nhân viên ở đấy vừa cá sấu vừa vô duyên nữa.

khonggianhd

Chiều T7 gặp nhau rồi CN a e mình đi câu luôn nhé. Mấy tháng rồi ko câu kéo rồi, năm nay chưa khai xuân phát nào

Chiều thứ 7 em vẫn phải làm :( các bác tụ tập trước em đến muộn tí :) ; mùng 8 tết đi khai xuân được 2 con Trôi -> hi vọng năm nay mọi thứ đều Trôi chảy ;))

Mobiado82

Member

Chuẩn đấy bác ạ. Em thấy ở paradise cafe chán lắm. Với lại nhân viên ở đấy vừa cá sấu vừa vô duyên nữa.

Ok, nhất trí, vậy T1 violet nhá, 2h mình có mặt tại đó, ai đến quán thì call cho mình.

Mobiado82

Member

Hix, hix, tình hình là để thêm ng tham gia cho đông vui và một số a e bận ngày thứ 7,CN. Mình đề nghị đẩy ngày off lên sớm hơn vào 8h tối ngày T4 (30/3/2011). Đề nghị a e vào xác nhận lại. ~O)~O)~O)

teppicnpc

Member

em nhất trí 2 tay trong buổi off này hội ta thống nhất 1 vài điều lệ riêng của hội ta, buồn thay em không off được buổi này, có j sau buổi off anh em thông báo em với nhé, chúc hội ta off vui vẻ

hieuhadong

Tối nay rồi đấy ko lão nào vào hưởng ứng nữa à :D

Mobiado82

Member

Anh em đâu hết rồi, đã gửi tin đến từng ng, đề nghị vào comment cho nó xôm nào

siboney

Well-Known Member

Ok các bác, hẹn các bác 8h tối nay ở violet cafe

Mobiado82

Member

Báo cáo toàn thể anh em, dựa trên tinh thần của hội, buổi off tối qua của hội ta đã thành công tốt đẹp. Danh sách thành viên tham dự tối qua gồm có: Mobiado82, Hieuhadong, khonggianhd, siboney và bác Giabach. Qua buổi họp hội đã thống nhất cần thiết phải tổ chức một buổi off hoành tráng hơn với đầy đủ số lượng thành viên. Tiếc là tối qua trời tối và lại ko mang theo máy ảnh nên ko lưu lại đc ít tư liệu nào. Chắc chắn trong buổi off tới sẽ bố trí đầy đủ hơn công tác này. Dự tính buổi off tới sẽ tổ chức vào ngày lễ Giỗ tổ Hùng Vương 10/3. Hôm đó đa phần a e sẽ đc nghỉ vì vậy đề nghị a e bố trí công việc tham gia cho đầy đủ. Chúng ta có thể bàn bạc cách thức tổ chức, tham gia ngay từ bây giờ. Ngoài ra đề nghị a e cung cấp đầy đủ số cầm tay để còn dễ liên lạc

khonggianhd

Báo cáo toàn thể anh em, dựa trên tinh thần của hội, buổi off tối qua của hội ta đã thành công tốt đẹp. Danh sách thành viên tham dự tối qua gồm có: Mobiado82, Hieuhadong, khonggianhd, siboney và bác Giabach. Qua buổi họp hội đã thống nhất cần thiết phải tổ chức một buổi off hoành tráng hơn với đầy đủ số lượng thành viên. Tiếc là tối qua trời tối và lại ko mang theo máy ảnh nên ko lưu lại đc ít tư liệu nào. Chắc chắn trong buổi off tới sẽ bố trí đầy đủ hơn công tác này. Dự tính buổi off tới sẽ tổ chức vào ngày lễ Giỗ tổ Hùng Vương 10/3. Hôm đó đa phần a e sẽ đc nghỉ vì vậy đề nghị a e bố trí công việc tham gia cho đầy đủ. Chúng ta có thể bàn bạc cách thức tổ chức, tham gia ngay từ bây giờ. Ngoài ra đề nghị a e cung cấp đầy đủ số cầm tay để còn dễ liên lạc

10/3 âm lịch tức ngày 12/4 dương lịch, gần 2 tuần nữa [-O<

Bên trên