CLB Mê Phim HD Hà Nội - "Mỗi ngày một bộ phim!"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HDCP

Super Moderators
Ðề: Hội Mê Phim HN - Mỗi ngày một bộ phim !

:)) e vẫn mê gái lắm nên không dám tịnh thân luyện Tịch Tà Kiếm Phổ
Lão CP chắc luyện đến tầng 10 của Quỳ Hoa Bảo Điển trong Tịch Tà Kiếm Phổ rồi nhỉ sắp xưng bá được rồi =))
p/s: cái gì mà Võ lâm tứ bá lão đừng có mà bịa tiêu đề phim nhá :-w

Quỳ hoa bảo điển thì em không dám đâu ạ. Chắc bác xem phim Ỷ thiên đồ long ký rồi... ngày đó em nhớ hai vợ chồng cùng xem, vợ em bảo "anh luyện cửu dương thần công, còn em luyện cửu âm chân kinh, hai cái này mà kết hợp ăn ý thì là thiên hạ vô địch" :)). Em thích được như Trương Vô Kỵ xung quanh mình bao nhiêu người đẹp, nhìn mà thèm :D

quytocxxx

Active Member

Bộ Tân Tam Quốc xem 4 tháng nay chưa hết :)) vì quá nhiều nhân vật và điển tích lúc xem thì nhớ qua vài tập quên lại phải xem lại =))
Chưởng bộ thich nhất bộ ( lâu quá chẳng nhớ tên vì lúc xem nhỏ tuổi h tìm ko thấy :)) ) nói về 4 lão Hồng Thất Công, Đoàn Chính Phần, Âu Dương Phong, Hoàng Lão Tà
p/s: T7 vác cái ổ đi xin lão Hưng bộ Tân Thủy Hử về xem :D

Xem tam quốc bằng gì hả bro? Mình xem bằng tvix thì cái phụ đề nó cứ cho ra 1 đống chữ linh phía trên và lời thoại phía dưới! Đâm chán chả buồn xem!
Trên công ty có cáp quang. Down bộ Tân thủy hử mất có hơn 2h! May quá!
Phim đó có tên là Nam đế Bắc cái (1992). ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

hieuhadong

Active Member

Xem tam quốc bằng gì hả bro? Mình xem bằng tvix thì cái phụ đề nó cứ cho ra 1 đống chữ linh phía trên và lời thoại phía dưới! Đâm chán chả buồn xem!

E xem bằng media player classic trên PC lão à, sub ngon lành :)

hunggz

gớm nhỉ, seed nhiều đấy, trong đó có e cũng seed hehe

khonggianhd

bác dùng tvix gì ? em có thể giúp bác :)

Nghé

Active Member

Ôi trời, em có Nghé ở nhà thì ban đêm ngủ cũng ngon sau khi xem nhưng mà toàn một mình nên cảm giác nó sợ thật, xem máu và cát còn k dám xem, chỉ khi nào Nghé ở nhà thì ru nó ngủ rồi xem tiếp mà mãi chưa hết bộ phim này =))
Ngồi ở nhà xem 1 mình cái cảm giác sợ gần bằng Nhok nghe thấy rắn =)) mình nể bạn Nhok quá

khonggianhd

Tvix N1. Lúc mới mua về thì xem BT. Từ hồi up FR thì bị.

bác up firmware 2.0.8 tại đây : TViX Việt Nam
sau khi up xong bác vào phần setup -> setting -> reload to default
rồi cài đặt lại
- trên điều khiển nó có nút audio -> bác chuyển về audio Trung quốc, sub bác để VN xem phim sẽ ok ngày :)

Nhok

Tôi đi chết đây =)) mấy bố lôi cả đống chưởng ra tán phét với nhau thế này là thế nào =)) =))

Ngồi ở nhà xem 1 mình cái cảm giác sợ gần bằng Nhok nghe thấy rắn mình nể bạn Nhok quá

Bạn còn phải nể tớ dài dài :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:

namnam97

Tôi đi chết đây =)) mấy bố lôi cả đống chưởng ra tán phét với nhau thế này là thế nào =)) =))

Bạn còn phải nể tớ dài dài :)>-

Chị Nhok có xem phim Nhật ko ? Phim Nhật nhiều bộ hay lắm ý ,hài cũng có mà lại cảm động nữa ,hức hức

Nhok

Chị Nhok có xem phim Nhật ko ? Phim Nhật nhiều bộ hay lắm ý ,hài cũng có mà lại cảm động nữa ,hức hức

Tất cả là tại cái mồm mày L-) , ông ổng rống phim chưởng với đao với HK , xã hội đen mà mấy lão cãi nhau mấy bang vs ngũ bá cái gì kia kìa >:/
Chị ghét phim Nhật vs Trung Quốc =)) , ngày xưa có xem đấy , cũng thích đấy , nhưng mà từ hồi cãi nhau vs thằng chồng vì cái thằng ca sĩ HQ , thế nên ghét từ đó :-"

BKG

Theo tình hình phát triển hiện nay, một nguồn tin mật cho biết sắp có 1 hội được thành lập với tên gọi :

Hội Mê NHok

Chủ đề của hội là các vấn đề rất hot hiện nay đó là số đo 3 vòng ( or 3 khúc =)) ) và cân nặng hàng ngày của Nhok :D

Tiếp đến có lẽ là các sở thích của Nhok ( ví dụ : mê phim Hàn Xì, đọc sếch , và hát những bài hát của bé Xuân Mai :"> )

Hiện có 1 số Fan cuồng đã có ý định tham gia, tuy nhiên làn sóng phản đối cũng ko ít, đề nghị khổ chủ cho ý kiến :">

Nhok

:| :| Yêu cầu chú BKG quay lại chủ đề chính :|
Hôm nay rảnh rỗi viết được tận 2 phim , giờ viết nốt phim ma Hàn nữa cho nó đủ :D

Phim ma Hàn mang đậm chất tinh thần hơn là thể xác , nếu người hay xem phim ma Mỹ thì ko thích ma Hàn lắm vì nó ko có những cảnh máu me nhiều , mà chỉ tập trung vào 1 điểm nhấn :Mắt ! đôi mắt luôn là thứ vũ khí đối với thể loại ma tâm linh .

protectedimage.php

Thê nên , Nhok giới thiệu mọi người bộ nữa - Wishing Stairs, đây là bộ sợ nhất sau ATOTS đã giới thiệu trước

Ma Hàn nhiều khi tập trung vào các vấn đề rất gần với đời sống XH , như trường học , chung cư , hay có cả sex ! Riêng với Cầu thang ước , nội dung kể về 4 nữ sinh trường Balet

Bậc thang trước kí túc xá nữ có 28 bậc, nếu ai vừa đi vừa thành tâm cầu nguyện thì bậc thứ 29 sẽ hiện ra và hồ ly sẽ thực hiện lời ước.

Kim So-hee và Yoon Jin-sung là hai người bạn thân đồng thời cũng múa giỏi nhất trong lớp Balê. Ngày thi đến gần mà chỉ một người được chọn. Sự thiên vị của thầy cô và lòng đố kị tài năng của bạn đã khiến Jin-sung mất tự chủ, điều ước của cô được thực hiện kèm theo đó là chuỗi bi kịch. Quá đau khổ và tuyện vọng, So-hee tự sát.

Hye-ju - cô gái luôn bị mọi người trêu chọc chà đạp vì thân hình quá khổ của mình, đặc biệt là Yun-ji, luôn đem cô ra làm trò cười, duy chỉ có So-hee đối xử tốt với cô. Không thể chịu đựng nổi sự trêu chọc, Hye-ju bước lên bậc thang và ước So-hee trở lại...

Và rồi Soo Hee trở lại , độc ác và tàn nhẫn , để giết chết kẻ đã gây ra cái chết của cô

Phải nói là cả 4 nữ diên viên đều rất đẹp :))

Dạo này mạng ở nhà cùi bắp quá , mai có gì edit lại vậy các bác ạ

anbinhdo

Well-Known Member

Hay đấy Bác Nhok ..nhưng em thiết nghĩ vì HD là mê phim rồi nên cứ cho đổi là Mục Bình Loạn Phim Của Hội HD Hà Nội nghe cho nó máu ;)
- Mỗi ngày Tôi chọn một chuyện phim... ngồi nhấm ngồi nghe lại kể mọi người ...tôi chọn phim này tôi chọn phim kia ..để hát để nhe ..lại chém hoài hoài ( hát theo bài Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui );;)
c/c khi bình loạn nớ ghi tên phim để anh em tiện theo chém

BKG

Nhok ác ôn quá :-SS , nửa đêm định ra ngoài ăn đêm mà xem xong cái poster không dám đi vệ sinh luôn :-S

Nhok

Hay đấy Bác Nhok ..nhưng em thiết nghĩ vì HD là mê phim rồi nên cứ cho đổi là Mục Bình Loạn Phim Của Hội HD Hà Nội nghe cho nó máu

Bác sai bét nhè rồi nha :)) ko phải cứ HD là mê phim đâu , VD như CP mê gái chẳng hạn =))

Nhok ác ôn quá , nửa đêm định ra ngoài ăn đêm mà xem xong cái poster không dám đi vệ sinh luôn

Đọc review có gì sợ đâu nhỉ :| xem xong thì còn chấp nhận đc là sợ quá ko đi đâu cơ mà có cái poster thôi mà cũng sợ =))

Thế là tương lai em Mai mất nhờ nhiều vấn đề quá đi X_X

hunggz

Hôm nay thứ 6 ngày 13, Nhok đã xem series phim Thứ 6 Ngày 13 chưa, hay ai xem rùi, giới thiệu cho mềnh cái ;))

Nhok

Hôm nay thứ 6 ngày 13, Nhok đã xem series phim Thứ 6 Ngày 13 chưa, hay ai xem rùi, giới thiệu cho mềnh cái ;))

Xem rồi bác ạ :)) nhưng chỉ xem cái tập mà cả bọn đi cắm trại rùi xxx rùi mang vác dao đi chém nhau thôi chứ chưa xem cả series :D , em còn chả biết nó có bao nhiêu phần cơ :D

Mà hôm nay T6 ngày 13 à :| chết thật :(

hieuhadong

Active Member

Hôm nay thứ 6 ngày 13 có khác trời âm u mù mịt, mưa gió bão bùng :))
Friday the 13th có 11 phần tất cả xem tẹt
Tối về vọc lại phim này xem ;;) thích cái cảnh hai bạn trẻ đang a bờ cờ XXX thì bị anh sát nhân nhảy vào xử lý =))

quytocxxx

Active Member

bác up firmware 2.0.8 tại đây : TViX Việt Nam
sau khi up xong bác vào phần setup -> setting -> reload to default
rồi cài đặt lại
- trên điều khiển nó có nút audio -> bác chuyển về audio Trung quốc, sub bác để VN xem phim sẽ ok ngày :)
Chả thay đổi được tý tình hình nào cả!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên