Cơ hội việc làm lớn nhất trong năm hehe

winnguyen243

Ðề: Cơ hội việc làm lớn nhất trong năm hehe

Đi công tác điều hàng trong quảng ngãi afh!!!
p/s: Bác Bình bữa nay làm thêm job Control Boy nữa afh!!!

trung_apple

Active Member

đi quảng ngải kiếm vài em ra phục vụ cho quan bác tuấn ấy mà , anh em HD toàn sv trẻ , mà thiếu girl nên kiếm ít cho nó cân bằng

oh hô!chỉ din bàn ghế a!quán lớn ko bác!quy mô như thế nào để e còn quảng cáo cho!

trung_apple

Active Member

quán thì bé thôi bác ơi . có 4 phòng thôi à

winnguyen243

Nói chung nhìn trong thì bé nhưng vào trong thì toàn hàng khủng và hàng model không thôi bác ah!!! hehe

anbinhdo

Well-Known Member

Đi công tác điều hàng trong quảng ngãi afh!!!
p/s: Bác Bình bữa nay làm thêm job Control Boy nữa afh!!!
Dạ Em đâu dám lấy cái hiệu đấy Bác...Phụ thôi ấy mà =))
Không lặn đi đâu cả :)) vẫn online bt chẳng qua ko ai chém gió nên cũng ko chém làm gì :))
Do Bác không chém lấy ai mà chém Bác Khánh....:)>- :)>-

Đã xong đâu, chưa thấy lão alo sang khiêng bàn ghế mà hát hò gì :-?? Chú cứ lừa tình :))

Ủa có Phim Lừa Tình àh..720p hay 1080p đấy #-o #:-S

chìu thứ 7như hẹn mà ko thấy gì hết vậy!đi đâu hết cả rùi!

anbinhdo

Well-Known Member

Đi khênh hết rồi em :D nhưng vẫn còn nhiều thứ phải di chuyển lắm. Để anh đóng gói xong lại nhờ mấy chú di chuyển hộ nhé. Thanks

Ủa có off gì đấy, alo góp tý bụng để lai rai xí 8-} 8-X

Tomykhoai

Active Member

Xin chân thành cảm ơn mấy anh em đã giúp tôi hoàn thành việc di chuyển mấy cái ghế + 2 cái Bàn nặng kinh khủng :))
mấy hôm nay sức khỏe yếu quá đâm ra chưa dám nhờ Anh em tiếp. Trong Tuần này chắc lại phải nhờ anh em lần nữa. Lần này chúng ta được cung cấp 1 cái xe bò keke sẽ giúp công việc thuận lợi hơn rất nhiều. Thanks a lot :D

anbinhdo

Well-Known Member

Xin chân thành cảm ơn mấy anh em đã giúp tôi hoàn thành việc di chuyển mấy cái ghế + 2 cái Bàn nặng kinh khủng :))
mấy hôm nay sức khỏe yếu quá đâm ra chưa dám nhờ Anh em tiếp. Trong Tuần này chắc lại phải nhờ anh em lần nữa. Lần này chúng ta được cung cấp 1 cái xe bò keke sẽ giúp công việc thuận lợi hơn rất nhiều. Thanks a lot :D

Bác chừa cái ngày thứ 7 ra nhé Bác Tuấn, vì ngày ấy mắc kẹt với lại Bác cũng kẹt với Hội thảo mà...nói chung cả nhà đều kẹt :) 8-} :)>-

crazy

Bác chừa cái ngày thứ 7 ra nhé Bác Tuấn, vì ngày ấy mắc kẹt với lại Bác cũng kẹt với Hội thảo mà...nói chung cả nhà đều kẹt :) 8-} :)>-

bác lày nói giông như...cả nhà đều KẸT cả hay xô nhỉ hi hi hi - Em lạy Bác

anbinhdo

Well-Known Member

bác lày nói giông như...cả nhà đều KẸT cả hay xô nhỉ hi hi hi - Em lạy Bác

he he kẹt xô nhiều quá Bác .... Bác Tuấn cố gắng qua Chủ Nhật đi vì khi ấy anh em mới rỗi để tiếp tục sự nghiệp cao cả do Bác dẫn đầu ..Chứ Thứ 7 đúng là Hội kẹt thật :D :)>-

milomeo

he he kẹt xô nhiều quá Bác .... Bác Tuấn cố gắng qua Chủ Nhật đi vì khi ấy anh em mới rỗi để tiếp tục sự nghiệp cao cả do Bác dẫn đầu ..Chứ Thứ 7 đúng là Hội kẹt thật :D :)>-
chủ nhật cho vui bác Tuấn oi,alo may anh em nữa cho vui=))

Bên trên