có nên mua đầu phát HD hàng Tầu không?

day_hdmi

ôi bạn à hàng việt nam cũng không thua kém sao bạn lai phải chọn đồ tàu nhỉ...Người việt dùng hàng việt bạn ạ

eagle284

Active Member
Ðề: có nên mua đầu phát HD hàng Tầu không?

Chưa thấy đồ điện tử nào không dính dáng đến bác Hồ... Cẩm Đào cả=))

kiru115

bác nào biết chỉ tư vấn giúp em với, em chưa biết gì về vụ hd này, nhu cầu của em là chỉ cần 1 thiết bị xem phim lưu trên ổ cứng,đọc được phụ đề, âm thanh , tiêu chí thì càng rẻ càng tốt(tầm 2mil5 đổ lại thôi) :D,hình ảnh thì em cũng không đòi hỏi gì, vì em xem trên tivi 21 inch ah, chỉ cần không kén phim, phim nào cũng xem được ,hiển thị âm thanh,hình ảnh, và sub ok là được rồi, chứ hiện giờ em xem phim toàn trên cái laptop 15 inch, hình chút xíu, xem phim có sub muốn toét hết cả mắt :-O

Nói chung là tùy vào điều kiện kinh tế của bạn,nhà có điều kiện thì chả nên dùng hàng tàu làm gì

welcome2mylife

Hàng khựa là giải tán, thà không dùng còn hơn, hic

hunghero01

èo như mềnh có biết gì đâu ra mua cái đầu buffalo về mới phát hiện hok có dts nãn#:-S

salenguyenduong

Re: Ðề: có nên mua đầu phát HD hàng Tầu không?

bác nào biết chỉ tư vấn giúp em với, em chưa biết gì về vụ hd này, nhu cầu của em là chỉ cần 1 thiết bị xem phim lưu trên ổ cứng,đọc được phụ đề, âm thanh , tiêu chí thì càng rẻ càng tốt(tầm 2mil5 đổ lại thôi) :D,hình ảnh thì em cũng không đòi hỏi gì, vì em xem trên tivi 21 inch ah, chỉ cần không kén phim, phim nào cũng xem được ,hiển thị âm thanh,hình ảnh, và sub ok là được rồi, chứ hiện giờ em xem phim toàn trên cái laptop 15 inch, hình chút xíu, xem phim có sub muốn toét hết cả mắt :-O

2m5 pác mua dư sức các đầu phát HD, 3D hiện tại, ghé sign mình coi thử Kiwi, 910A.... đáp ứng hết các nhu cầu của bạn.
Hàng Tàu các pác phân biệt nhiều loại hàng Tàu nhái, giả như mấy cái trứng gà giả, măng giả, gạo giả..... Thì đừng bao giờ mua dù rẻ đến mấy.
Còn các hàng mede in China nhưng do các hãng lớn sản xuất thì không việc gì phải ngợi như HDD Hitachi, loa âm ly Denon, logitech.... Giờ chỉ có thằng China mới đủ rộng để xây dựng nhà máy sản xuất mà thôi.
Nói chung hãy suy nghĩ theo cách của người tiêu dùng thông minh.

TRANVANKHUYNH

Khi mua hàng Tầu là bạn đã đóng góp cho sự phát triển của Nhà nước và quân đội nhân dân Trung Quốc.

hoasimtim

Well-Known Member
Hàng tầu rẻ cũng không mua nhé các bác. Em thà không xem HD chứ ko chơi vs thằng tầu khựa.

namtran1986

mình mới tập tành nghe nhạc xem film
các ace cho mình hỏi chon amplifier 5.1 nào nghe nhac và xem film có âm thanh trung thực và sống động tiền khoảng 25tr đổ lại. nghe thằng bạ giới thiệu Harman Kardon va Denon không biết có bác nào đã xài qua 2 loại nay cho e lơi khuyên để em chọn cho nó chắc cú.

Bên trên