Có nên mua Tivy Sony 50W800C

ngoisaohyvong

Well-Known Member
Ðề: Có nên mua Tivy Sony 50W800C

Em ở Đà Nẵng, đang cần 1 chút smart tivi tầm 48-50 inch với tầm giá dưới 20tr. bác nào tư vấn giúp em với ạ, em tin tưởng 2 thương hiệu Samsung và sony. Cảm ơn

TẦM TIỀN NÀY ANH XÀI SONY 50W800C LÀ HỢP LÝ ĐÓ ANH

HyungKent

Đúng rồi TV Samsung SUHD sử dụng công nghệ Peak Illuminator Ultimate nâng cao độ sáng bằng cách tăng cường đèn nền LED ở các vùng sáng của màn hình. Với Chỉ số Chất lượng Hình ảnh PQI gấp 4 lần công nghệ Peak Illuminator

Seeder SS được thuê bao nhiêu trên 1 tài khoản mà sao đông thế ^_^

C_Pham

Well-Known Member

Các seeder của SS bắt đầu hoạt động theo chiến thuật "Ruồi bâu", họ xuất hiện liên tục, khắp nơi, trong mọi topic.

Họ không hiểu rằng họ càng làm thế thì lượng người mua SS càng giảm. Bản thân em bây giờ bắt đầu thấy ghét SS vì các loại ruồi này vào quấy rối rồi.

vanlinh2905

Well-Known Member

Các seeder của SS bắt đầu hoạt động theo chiến thuật "Ruồi bâu", họ xuất hiện liên tục, khắp nơi, trong mọi topic.

Họ không hiểu rằng họ càng làm thế thì lượng người mua SS càng giảm. Bản thân em bây giờ bắt đầu thấy ghét SS vì các loại ruồi này vào quấy rối rồi.

nhưng mà công nhận đợt này ăn nói đỡ phản cảm hơn. klq nhưng tầm 50w800c thì lấy đâu ra con samsung nano crystal mà lại cũng vào chém như thật. đúng là nhân viên nhà anh sung. chắc đưa cho một loại danh sách các câu rồi cứ thế mà copy với paste thôi

anhhung76

Bạn nào báo giá ở Hà Nội cho con 43W800C nhé. Nhân tiên cùng tầm giá thì có con smart TV nào của Sam hay LG đáng cân nhắc ko. Thanks

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Re: Có nên mua Tivy Sony 50W800C

Bạn nào báo giá ở Hà Nội cho con 43W800C nhé. Nhân tiên cùng tầm giá thì có con smart TV nào của Sam hay LG đáng cân nhắc ko. Thanks

em đã pm bác, bác có nhu cầu alo em theo chữ ký, cùng tầm tiền có 49LF630 đó bác ơi

thanks!

Vậy Tivi Sony 49X8300C so với LG 49UF850T thì thế nào?

2 con này hình ảnh chắc same sem nhau thui nhưng cái giá con sony đắt hơn tới 4 hay 5 chai lận bác,vả lại con sony ấy ko có 3D 1 khoản thua về tính năng nổi bật rùi chơi con LG ấy ngon hơn con x của sony
có họa chăng là con LG này hở sáng chắc nhìu hơn con sony ấy thui

ndchieu22

Well-Known Member

2 con này hình ảnh chắc same sem nhau thui nhưng cái giá con sony đắt hơn tới 4 hay 5 chai lận bác,vả lại con sony ấy ko có 3D 1 khoản thua về tính năng nổi bật rùi chơi con LG ấy ngon hơn con x của sony
có họa chăng là con LG này hở sáng chắc nhìu hơn con sony ấy thui

sony đắt hơn lg 2tr bác nhé!

KaKa37

Member

Các bác thương gia inbox cho cái giá con Sony 50W800C với, em đang tăm tia con này. Em ở Hà Nội

ghost0bk

Well-Known Member

Thấy các bác nói về SS nhiều nhỉ.Mình thì các th.bị nghe nhìn ko bao giờ mua SS.Cá nhân thì bề ngoài đẹp,nhưng độ bền sau 1-2 năm tã nhanh,chưa kể màu ko trung thực,rực và đánh lừa mắt

Lucky76

Well-Known Member

LG 55UB700T ĐANG CÓ GIÁ SỐC BỎ MẪU LUÔN ĐÓ ANH , NÊN GIÁ CỰC MỀM AH !!!

Hôm trước có ra siêu thị điện máy xem thấy con này ko đẹp bằng Sony 55W800c mặc dù UHD so với FHD (cùng nguồn phát). Mấy con LG ko biết có bớt lỗi hở sáng ko?

Hôm trước có ra siêu thị điện máy xem thấy con này ko đẹp bằng Sony 55W800c mặc dù UHD so với FHD (cùng nguồn phát). Mấy con LG ko biết có bớt lỗi hở sáng ko?
w800 thì so với UF 800 của LG thím :D còn so với samsung chắc phải seri 7 trở lên :((

Bên trên