có phải ti vi plasma nhà em bị burn-in không ?

nsh

Member
Ðề: có phải ti vi plasma nhà em bị burn-in không ?

Nếu mở sách ra thì ngay cả các con LCD cũng cảnh bảo về burn in chứ nói ji đến Plasma

LHJ

Chơi LCD TV cho chắc đi bác ơi!

giang_coi

hix em vừa làm quả plasma 42' cũng bị hơi mờ mờ logo không biết để mấy ngáy nó có hết không nữa lo quá

phungnguyen

chuẩn bị sắm con plasma 42 in để trong phòng nghe các bác nói thấy ớn quá, để em suy nghĩ lại, hic hic ...

namk41ccm2

của em đã bị burn in rồi ! mấy hôm nay cũng ko hết các bác ạ ! chạy cả đĩa pixel protector cũng ko ăn thua nữa !!! chán quá ! bây giờ toàn là VTV1 thôi

giang_coi

khổ thân bác quá nhà em bị mờ lắm xem phim thì không thấy gì hết để chế độ co hình 4:3 để xem cáp thì nhìn bóng hơi mờ mờ thôi

jambon

Active Member

của em đã bị burn in rồi ! mấy hôm nay cũng ko hết các bác ạ ! chạy cả đĩa pixel protector cũng ko ăn thua nữa !!! chán quá ! bây giờ toàn là VTV1 thôi

Mới mua có 3 tháng thì bảo hành đi bác. em nghe nói SS bảo hành chu đáo lắm mà bác lo gì. Mà sao các bác thích Plasma nhỉ, em thấy nó chẳng ưng tí nào, không đẹp bằng LCD mà nóng hơn LCD và cũng hao điện hơn LCD :mad:

meomatto

Active Member

Thế, ai bảo bác chơi plasma làm gì? Thoai, cứ để kệ nó thôi chứ biết làm sao, có khi để lâu ko chú ý đến nó thì lại hết đấy. Thời buổi hiện đại, nên chơi LCD cho nó nhẹ nhàng đỡ đau đầu.

8quocte

k có cái hình thì em ứ tin được....em cứ xếp cái tin này chung với mấy cái tin lá cải chửi bới plasma của các fan LCD

duongbaba

Active Member

k có cái hình thì em ứ tin được....em cứ xếp cái tin này chung với mấy cái tin lá cải chửi bới plasma của các fan LCD

Này thì hình:
Em để cái màn hình tín hiệu chờ của VTV kêu oooooo cả đêm. Giờ ra nông nỗi thế này nè hic hic...

AI VẪN CHƯA TIN THÌ BÔI ĐEN CHỖ NÀY

Các bác thấy trình Photoshop của em chưa? Đừng vội tin mấy cái hình. Ha Ha Ha

BÔI ĐEN ĐẾN CHỖ NÀY b-)

nokia6681

Member

Báo cáo với cả nhà là sau 1 tuần xem xong bộ Prison break thì cái màn hình em cũng hết burn-in rồi, nên các bác nào đang xài plasma panasonic thì yên tâm đi.Plasma của chủ topic ra sao rồi hả bác đã hết bị burn-in chưa.

Bên trên