Công ty phân phối độc quyền amply JARGUAR SUHYOUNG 203 N

Dorillin

Member
túm lại ý bác này là ampli thì hàng của Komi mới hay, chứ hàng Sóng Nhạc dỡ hay komi là hàng xịn sóng nhạc hàng k xịn :p
Muốn mua Jarguar tốt hát hay tuyệt đối đừng mua Jarguar PA-303XG mới phát hành của Sóng Nhạc, vừa test với đầu Arirang 3600 và loa AAD K10, âm thanh ra khá ồn ào và chát, đặc biệt tiếng hát nặng và không thoát ! Thay bằng Amp Boston hoặc Jarguar 203N của Komi thì âm thanh nghe đỡ hơn, tiếng hát dễ chỉnh và hay hơn.
cơ mà mình ráp AR3600S với JBL RM101 lại thấy hay đó bác :D

Zor

^ Bác nhầm tôi chỉ nói dòng Jarguar PA-303XG mới của Sóng Nhạc, bác cứ test đi bảo đảm tiếng hát nặng hơn các amply khác đấy ! Nếu hàng của Sóng Nhạc tôi thà mua dòng Digital !

JBL RM101 thì hay rồi đặc biệt là bass rất nổi, không biết AR3600S có hay hơn AR3600 không !

ade_hpvn

Ðề: Công ty phân phối độc quyền amply JARGUAR SUHYOUNG 203 N

mình thích dùng cali hơn jaguar
Chuẩn ko cần chỉnh! Nhìn cái vỏ toàn chữ Hàn là e dội rồi, đã vậy lại còn đập hộp nữa! Nghe con cũ với con này khác nhau 1 trời 1 vực luôn. Nếu 203N cũ khó kiếm quá thì các bác dùng con này thử cũng biết ngay (Cùng ruột gan với 203N cũ):

E chỉ thắc mắc là tại sao đồ chính hãng mà được đặt hàng cho thị trường VN cần phải xài ... chữ Hàn? Sợ chữ "Made in China" chăng?

JARGUAR SUHYOUNG 203N hàng mới tiếng ca bay bay nghe đĩ lắm,chưa chắc sóng nhạc nhập khẩu từ Hàn Quốc đâu,anh em nào buôn bán đều biết rất rõ

Bác nói vậy CƯờng không đồng ý, mỗi đơn hàng Jarguar của Sóng Nhạc khi nhập khẩu đều kèm CO/CQ Công Ty Jarguar Hàn Quốc. Các amply Jarguar khác ngoài thị trường bác hỏi thử xem có không. Nếu có cho em xin để em đối chiếu với Jarguar HQ họ sẽ gửi văn bản xác nhận là biết ngay. Giống như 506N với 203E vậy

toan_1986

Re: Ðề: Công ty phân phối độc quyền amply JARGUAR SUHYOUNG 203 N

Bác nói vậy CƯờng không đồng ý, mỗi đơn hàng Jarguar của Sóng Nhạc khi nhập khẩu đều kèm CO/CQ Công Ty Jarguar Hàn Quốc. Các amply Jarguar khác ngoài thị trường bác hỏi thử xem có không. Nếu có cho em xin để em đối chiếu với Jarguar HQ họ sẽ gửi văn bản xác nhận là biết ngay. Giống như 506N với 203E vậy

a cường và ae trong diễn đàn cho em hỏi jarguar 203N bây giờ còn hàng mới không.nếu còn thì mua ở đâu là đảm bảo.e ở hà nội

tuankhai

Well-Known Member
Re: Ðề: Công ty phân phối độc quyền amply JARGUAR SUHYOUNG 203 N

a cường và ae trong diễn đàn cho em hỏi jarguar 203N bây giờ còn hàng mới không.nếu còn thì mua ở đâu là đảm bảo.e ở hà nội

Không những còn mà còn rất nhiều bác à, có điều trên trang chủ của Jarguar thì không có sản phẩm này từ nhiều năm rồi

Ðề: Re: Ðề: Công ty phân phối độc quyền amply JARGUAR SUHYOUNG 203 N

Cái này giờ cũng hiếm lắm bác, thỉnh thoảng có ae trong này nhờ tìm mua giùm mà đi thị trường hên hên mới thấy. Hôm trước cũng có 1 bác ở HN gọi điện cho Cường hỏi cách phân biệt hàng 203N Digital của Sóng Nhạc ( Bác ý đang ở trong siêu thị HC), sau khi xác định hàng Sóng Nhạc thì bác ý mua luôn cái sản phẩm 203N digital duy nhất mà HC đang Demo luôn. Thiệt tình là em rất cảm động với niềm đam mê và sự tin tưởng của mọi người về Sóng Nhạc. Nhất định mai mốt có dịp quay lại HN công tác sẽ hẹn gặp mọi người mới được ^.^

Muốn mua hàng chính hãng thì đơn giản thôi mà. Cứ lựa chọn hàng Komi và Sóng nhạc là chuẩn không cần chỉnh. Ngoài ra tham khảo thêm một số đại lý cấp 1 của các bên nhà phân phối.

Xin nhắc nhỏ bà con lưu ý điều này nhé :
JARGUAR SUHYOUNG 203 N Digital là của Sóng Nhạc phân phối
JARGUAR SUHYOUNG 203 N - Sản phẩm huyền thoại mà bà con nhà mình khen đó là của Komi nhé
Bà con đặc biệt chú ý. 2 cái này khác nhau rất rất nhiều nhé. Nhưng vẫn là hàng xịn.

minhaudio

Member

sao cu phai 203n? cac bac co mic tot,nguon nhac tot,phong oc tot,giong hat tot,biet nghe va can chinh.... thi 203A hoac phang ca con SE 408B hat van muot. Tinh hinh nay xem ra JS con phai sx 203n dai dai.;))

Fake các bác ạ,serie 203N này ngừng SX cách đây khoảng 7 năm rồi.KOMI đật hàng TQ đấy.203N và 203D của Sóng Nhạc mới là chính hãng.chuác các bạn chọn đc đồ ưng ý

Khẳng định cái con khỉ,riêng dòng của KOMI không tính tiền nhé,hàng nhái 100%,các bác bán dồ điện tử nên giữ lại chút lương tâm nhé.

Khẳng định cái con khỉ,riêng dòng của KOMI không tính tiền nhé,hàng nhái 100%,các bác bán dồ điện tử nên giữ lại chút lương tâm nhé.KOMI là China 100%

Tình trạng Jarguar bị nhái cũng giống như Boston bị nhái thôi,các bác cứ mua Jarguar ở Sóng Nhạc và Boston có do HMT phân phối là yên tâm(11HBT-HN)nhé,lưu í là Boston PA100II là chuẩn nhất nhé,duy nhất serie này jack cắm mạ vàng.
Jarguar của Sóng Nhạc thì nên mua dòng N nhé,dòng D(digital khó chỉnh và nếu hỏng chắc là bó tay đấy)
Chỉ có Sóng Nhạc là phân phối độc quyền Jarguar thôi ạ

anyee

câu hỏi muôn thủa

vuchinhtb

Member

sao không đi vào thực tế là xem âm thanh của nó ra sao nhỉ, sao ko bác nào làm 1 bài so sánh nhở.

hoangexpert

đang kiếm 1 em mà khó nhỉ

vnckien

Active Member

Chào các bác.

Em vào trang chủ của Sóng Nhạc, thấy cụm từ semi-digital, em chẳng hiểu lắm cái thực chất của nó. Nhưng em hỏi Sóng Nhạc cả qua điện thoại và tại Showroom, thì họ cũng khẳng định là KOMI.vn là nhà phân phối độc quyền Jarguar Suhyoung tại VN và cho biết thêm:
- Sóng Nhạc chuyên về Digital.
- KOMI chuyên về analog.

Đọc các cmt của các bác, em lại nghĩ hay là cả 2 Cty này là một, và đều "dựng" hàng từ các công xưởng Hồ Cẩm?

forever_rock

Active Member

lại có vụ này nữa à?cứ tưởng SÓng nhạc độc quyền chứ. bác nào có chuyên môn giải thích e cái. đang nghĩ tới khả năng cả hai đều hàng dựng lắm. nếu thế thật thì ...

Bên trên