Crack IDM all version

tml3nr

Moderator
Ðề: Crack IDM all version

Báo cáo với bác Quang là IDM 6.23 Build 23 ok với patch z0mbie 21-05-2015!

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Mỗi lần update Chrome thì IDM lại tịt (không tương thích) :( phải đợi IDM update thêm phát cho nên lần này cả 2 đều chạy ổn định, bắt link youtube đủ định dạng, chắc không cần phải "check update" nữa.:D Đã thank rồi nhưng cũng ghé vào đây cám ơn bác tranduyquang lần nữa! :) Patch ngày 21/5/2015 vẫn OK tới giờ.:))

mralexis

Well-Known Member

Chủ thớt cho hỏi, Patch này dùng được cho IDM 6.25 không vậy ? Cảm ơn !

tml3nr

Moderator

Báo cáo với bác Quang là đang test IDM 6.25 Build 1 với patch z0mbie 21-05-2015, chưa thấy đòi tiền :D

noelhao

Active Member

Mình down vẫn bình thường, nhưng lâu lâu nó lại nhảy ra thông báo serial fake :D. Tắt nó đi IDM vẫn chạy, down OK.Mong chủ thớt khắc phục dùm :-bd

kiem99

Active Member

Chạy rất bình thường, mìnhđang dl 12 tập phim dh, qua 15-20 phút rồi nhưng không thấy báo lổi gì, chắc mọi việc sẽ ổn thội Cám ơn nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators

Hôm nay IDM báo nâng cấp lên phiên bản 6.25 mình đã lên,thuốc của tranduyquang vẫn chạy tốt.Thanks :) ;)

P/s Mình đã cho chạy thử kéo full một bộ phim 41 tập phà phà luôn. :) ;)

thanhphuongto

Active Member

Cám ơn tranduyquang nhiều.
Nhưng sao mình chỉ dùng ̣̣được một thời gian rồi nó báo "fake serial"????

SuperDreamII

sài bản mới mà cứ 1 lúc nó lại hiện lên bảng bắt active là sao nhỉ bc thớt , vẫn tải đc nhưng khó chịu cưc

tml3nr

Moderator

Xin báo cáo với bác Quang là IDM 6.25 Build 2 ok với patch z0mbie 21-05-2015!

nvhien66

Các bác chỉ cho mình cách sử dụng IDM tải thứ tự từng file, tải hết file này mới tiếp tục tải file kế tiếp. Xin cám ơn

SuperDreamII

Các bác chỉ cho mình cách sử dụng IDM tải thứ tự từng file, tải hết file này mới tiếp tục tải file kế tiếp. Xin cám ơn

Bác vào phần cài dặt cua IDM rồi chọn chế độ tại 1 file, sau đó add tât cả các link vào rồi chọn bắt đầu là nó chạy 1 file tải xong nó mới chạy file thứ 2 cứ thế cho đến hết nhé

Bên trên