Crack IDM all version

tml3nr

Moderator
Ðề: Crack IDM all version

Xin báo cáo với anh Quang là IDM 6.25 Build 5 ok với patch z0mbie 21-05-2015!

pioneer700

Bác chủ cho hỏi: làm thế nào để tắt được cảnh báo vì cứ được khoảng 1-2 ngày, có khi còn ngắn hơn, idm báo lỗi fake serial. Lúc bị lỗi đấy, em hay chạy lại file patch xong cũng chỉ được 1 thời gian ngắn lại bị báo vậy?
P/S: Em dùng Win 10 Pro, chạy patch nó còn cảnh báo là không nên chạy vì có nguy cơ bị risk đến máy tính!:))

tranduyquang

Well-Known Member

Bác chủ cho hỏi: làm thế nào để tắt được cảnh báo vì cứ được khoảng 1-2 ngày, có khi còn ngắn hơn, idm báo lỗi fake serial. Lúc bị lỗi đấy, em hay chạy lại file patch xong cũng chỉ được 1 thời gian ngắn lại bị báo vậy?
P/S: Em dùng Win 10 Pro, chạy patch nó còn cảnh báo là không nên chạy vì có nguy cơ bị risk đến máy tính!:))

Mình cũng đang dùng Win 10, đâu thấy lỗi lầm gì đâu nhỉ? Có ai bị lỗi như vậy nữa không???

P/s: Win 10 bản enter cài UEFI + trình diệt virus Eset máy chạy nhẹ thật \m/

mralexis

Well-Known Member

Xác nhận "IDM All version patcher by z0mbie 21-05-2015" vẫn OK với IDM 6.25 build 5 cho Win10 và cả Win7 ! Cảm ơn chủ thớt lần nữa !

kiem99

Active Member

Vẩn chạy rất tốt win10/1511/ Có điều khác lạ là sau khi upgrade idm 6.25 Build 5 thì phải reboot Windows, sau đó chạy patch là xọng Cám ơn TDQ nhiệu

tml3nr

Moderator

Xin báo cáo với anh Quang là IDM 6.25 Build 7 ok với patch z0mbie 21-05-2015.

Many many thanks :D

xipacheo

lỗi nầy giống như lỗi của mình vừa rùi, là do làm sai gì đó trong quá trình cài đặt, bạn chỉ cần xóa sạch, khởi động máy và cài lại thì đâu sẽ vào đấy thôi :D

tml3nr

Moderator

Xin báo cáo với anh Quang là IDM 6.25 Build 8 ok với patch z0mbie 21-05-2015!

Chỉnh sửa lần cuối:

kiem99

Active Member

Cám ơn nhiều, chúc các bạn và TDQ một lễ Giáng Sinh vui vẻ, an bình và hạnh phúc

tml3nr

Moderator

Xin báo cáo với anh Quang là IDM 6.25 Build 9 ok với patch z0mbie 21-05-2015!

(*)

%%-

%%- %%-

%%- %%- %%- :x

%%- :x %%-

:x %%- %%- %%- :x

%%- %%- %%- :x %%- %%- %%-

:x %%- %%- %%- %%- :x

%%- %%- %%- :x %%- %%- %%- %%-

%%- :x %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%-

%%-

%%- %%-

kiem99

Active Member

Update IDM 6.25B10 TDQ's Patch chạy rất tốt, cám ơn nhiều

therain

Well-Known Member

patch vẫn chạy ổn định , thanks thớt nhìu .

patch thì ok nhưng có điều hơi lạ là lúc load IDM thì máy bị not responding....phải restart lại explorer.exe thì mới đc... :(

Bên trên