Cú Knockout dành cho Denon DHT-1312XP

C_Pham

Well-Known Member
Ðề: Cú Knockout dành cho Denon DHT-1312XP

Ngay cái đầu đề đã thể hiện chủ topic thiếu tôn trọng những người khác và đặc biệt các fan Denon. Khi mình thiếu Tôn trọng, thì không ai Tôn trọng mình. Đó là với trường hợp cá nhân.

Còn nếu đó là PR cho shop thì cách này chỉ làm cho khách hàng ghét Onkyo và các shop bán Onkyo thôi, vì với Thái độ coi thường khách hàng như thế này thì làm sao có dịch vụ hậu mãi tốt được. Kiểu như ta bán xong đồ, thu xong tiền là hết trách nhiệm.

neofoodtech

Member
Theo ý kiến chủ quan của em thì đây là 1 bài PR, và nếu PR cho On thì quả là non nớt, ngược lại nếu đang PR cho De thì là 1 cao thủ chăng, nếu thực sự là bài viết theo cảm nhận 1 dàn AIO mình thích mà hứng gạch đá như vầy thì khó mà ngồi im được...

C_Pham

Well-Known Member
Ðề: Re: Cú Knockout dành cho Denon DHT-1312XP

Theo ý kiến chủ quan của em thì đây là 1 bài PR, và nếu PR cho On thì quả là non nớt, ngược lại nếu đang PR cho De thì là 1 cao thủ chăng, nếu thực sự là bài viết theo cảm nhận 1 dàn AIO mình thích mà hứng gạch đá như vầy thì khó mà ngồi im được...

Nếu nhìn nhận thị trường tại thời điểm này thì em nghĩ đây không thể là PR cho Denon được vì 1312XP bây giờ làm gì có hàng.

Minhsur

Banned

Nếu nhìn nhận thị trường tại thời điểm này thì em nghĩ đây không thể là PR cho Denon được vì 1312XP bây giờ làm gì có hàng.

Em nghĩ tác giả đang có PR cho Onkyo, vì có lẽ "nhà PR" này đang sợ sự lớn mạnh của cặp AVR Denon X500 + Loa Denon SYS 5.1. Căp này cũng chỉ tầm giá dưới 13t nên sẽ cản đường phất của Onkyo HT-S4505.

Nhưng bây giờ người tiêu dùng đã trở nên thông thái hơn nhờ diễn đàn HDVN và các diễn đàn công nghệ khác. Một chiêu PR non nớt và cơm toi.
Các bác tham khảo thêm chiêu PR của bác chủ nhé (để cùng thư giãn sau kỳ nghỉ Tết kéo dài): http://www.hdvietnam.com/diendan/61-thiet-bi-am-thanh/766191-khong-can-den-rap-de-xem.html.

Và nếu các bác chưa tin sự "tuyệt vời" của Onkyo thì xin mời:
Onkyo AVR TX-SR313 bác nghe thử chưa, bác đến 71B Hai Ba Trưng Q.Hoàn Kiếm Hà Nội nghe thử nha

ttlinhha

Well-Known Member

Em nghĩ tác giả đang có PR cho Onkyo, vì có lẽ "nhà PR" này đang sợ sự lớn mạnh của cặp AVR Denon X500 + Loa Denon SYS 5.1. Căp này cũng chỉ tầm giá dưới 13t nên sẽ cản đường phất của Onkyo HT-S4505.

Nhưng bây giờ người tiêu dùng đã trở nên thông thái hơn nhờ diễn đàn HDVN và các diễn đàn công nghệ khác. Một chiêu PR non nớt và cơm toi.
Các bác tham khảo thêm chiêu PR của bác chủ nhé (để cùng thư giãn sau kỳ nghỉ Tết kéo dài): http://www.hdvietnam.com/diendan/61-thiet-bi-am-thanh/766191-khong-can-den-rap-de-xem.html
Thế này thì vãi rồi, e nghĩ các bác ko nên chấp chủ thớt nữa vì càng nói lại thêm bực mình thôi. Bỏ mấy cái thớt vô bổ này đi. Đây là cm cuối của e ở đây

hoadainhan70

Well-Known Member

chính xác rồi bồ ơi !
Có người nói là Onkio xuất phát từ phương bắc kìa

C_Pham

Well-Known Member

Các bác tham khảo thêm chiêu PR của bác chủ nhé (để cùng thư giãn sau kỳ nghỉ Tết kéo dài): http://www.hdvietnam.com/diendan/61-thiet-bi-am-thanh/766191-khong-can-den-rap-de-xem.html.

Và nếu các bác chưa tin sự "tuyệt vời" của Onkyo thì xin mời:

Trình của em mà giỏi được như bác nghia303 để có thể kiểm tra được IP thì có lẽ tìm được khối điều hay.

Minhsur

Banned

Thôi, em vote đóng topic này. Hãy để cho tất cả cùng có cơ hội làm ăn tốt đẹp trong năm Giáp Ngọ.

Năm nay năm Ngọ, kinh tế sẽ khá hơn. Nhưng Ngọ đi với chữ Giáp thì phải cẩn thận hơn với túi tiền của mình. Hãy là những người tiêu dùng thông thái các bác nhé.

denonhn

Active Member

Tớ đang dùng Denon vào theat này đọc xong thấy nó cứ cay cay làm sao ý!

do_long_khach

Well-Known Member

cho em hỏi phương bắc gì đó là sao vậy? gớm mấy bác thâm thúy quá em chịu.

hồi xưa em hay lê la mấy hàng hd nên 1311xp với 1312xp em quen lắm, nói chung là rất đuối.

mthd

bác thớt cũng sốc giữ ha, mình thì cũng chưa nghe cả 2 thằng này, nghe bác nói vậy bữa nào nghe thử coi như bác nói không

JESSIEBO

Active Member

hihi... các bác càng bàn luận, càng nói ra nói vào, topic này càng hot, càng nóng , vậy là đúng ý đồ của chủ thớt rồi... bác ấy chỉ ngồi mỉm cuời mà nhìn thớt "sốc" của mình đuợc các bác tự động PR miễn phí !

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

hihi... các bác càng bàn luận, càng nói ra nói vào, topic này càng hot, càng nóng , vậy là đúng ý đồ của chủ thớt rồi... bác ấy chỉ ngồi mỉm cuời mà nhìn thớt "sốc" của mình đuợc các bác tự động PR miễn phí !

cuối cùng người hưởng lợi là nhà phân phối tiếng ngọc =))

C_Pham

Well-Known Member

Chủ của topic có khi cười, còn chủ của shop thì lại khóc vì mất khách hàng và doanh thu vì PR bị phản tác dụng.

Bên trên