Đại hội Offline 2012: "HD miền Bắc thắm tình đoàn kết - Chia sẻ đam mê"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

GENERALS

Ban Quản Trị
Ðề: Đại hội Offline 2012: "HD miền Bắc thắm tình đoàn kết - Chia sẻ đam mê"

Hic.... :((
Nhà ta dạo này vui quá! Chỉ thiệt cho những ai ở xa như em thôi! :(

Xa tận đâu lận bác ?? Bác ở nước ngoài àh, chứ ở VN thì đâu cũng đi được hết bác ui ^^

TR0JAN

Bác nào chức to hơn bác này thì ban hộ em cái bác này đi phát. E nói thật bẩu em chiém gió :((

Nghề đấy em bỏ từ xa xưa rồi. Giờ em lập đàn tràng cầu Mưa gọi Tuyết cơ :))

hdhn09

Member

Nếu 8/4 sắp xếp được thì qua off với các bác, đăng ký luôn:
hdhn09
Mr Long: 0982526414
Đóng góp thế nào nhỉ???

TR0JAN

TIN HÓT
Các Bác có thể đóng tiền đi off bằng cách chuyển khoản bằng cR nhé :D Vụ này hót bỏng môi luôn. Số lượng cụ thể là bao nhiêu thì các bác xem ở trang 1 Dangnhuquynh sẽ cập nhật. Hy vọng là các bác kham nổi và cũng kông uổng công kêu là tiền ảo nhé :))

GENERALS

Ban Quản Trị

TIN HÓT
Các Bác có thể đóng tiền đi off bằng cách chuyển khoản bằng cR nhé :D Vụ này hót bỏng môi luôn. Số lượng cụ thể là bao nhiêu thì các bác xem ở trang 1 Dangnhuquynh sẽ cập nhật. Hy vọng là các bác kham nổi và cũng kông uổng công kêu là tiền ảo nhé :))

Oạch..... thiệt là biến tấu khôn lường...... kinh quá....hé hé hé ^^

TR0JAN

Oạch..... thiệt là biến tấu khôn lường...... kinh quá....hé hé hé ^^

Món này e mới nghĩ ra nên hy vọng góp lửa để hội thêm vui :D E vừa động viên Quỳnh béo ra ngân hàng rút tiền mặt để sẵn sàng ứng chi cho những bác chuyển cR :))

Một lần nữa em khuyến cáo các cụ đừng có chuyển cR vô thức để rồi tiếc hì hụi :))

v2huynh

Member

Cho em đăng kí một suất.
Nick HD: v2huynh
Tên thật: Vũ Văn Huynh
Alo: 0904776898.
Chỉ có điều là, em làm hành chính nên không có thời gian chuyển tiền. Em có thể đóng cho các bác ở đâu đươc???

Các bác không đi thì sẽ tiếc hì hụi đấy ạ :D
Em viết đoạn chim mồi cho các bác nào còn đang lăn tăn hay lưỡng lự nhé :))

*Lần đầu tiên xuất hiện cùng lúc 2 hệ thống 3D (1 phân cực và 1 shuter) Thi đấu với nhau để cho các bác trải nghiệm "tẩm bổ kiến thức" :D

*Trải nghiệm và thưởng thức âm nhạc sống động (Thứ âm nhạc không nén, không pha trộn, không effect qua bất kỳ một thiết bị thu phát nào trước khi nó bay lượn đến lỗ nghe của các bác :D ) Đó chính là nhạc sống với những chiếc kèn saxophone, Drum set, Guitar ... Kèm theo đó còn có những ca sỹ khách mời như ... (Vụ này em không công bố đc vì các ngôi sao đề nghị dấu tên để hạn chế các fan hâm mộ đến làm phiền :D )

*Cùng xuất hiện trong Đại Hội Offline còn có bộ âm thanh đa kênh "lực sỹ". Mục đích là để tăng đậm chất chất nghe cho những bộ phim bom tấn với những hiệu ứng hoành tráng mà ngay khi ở rạp cũng khó để bạn có đc những trải nghiệm đó bởi đơn giản chúng tôi không chiếu chọn cả bộ phim như ở rạp. :D

*Không dừng lại ở 2D, 3D, nhạc sống hay âm thanh đẹp mà chúng tôi còn có thêm những thiết bị khác như HTPC - HDP - Blue-ray ... đc các nhà tài trợ đem đến triển lãm và giới thiệu để các bác so sánh và lựa chọn :). Đặc biệt hơn nữa còn có sự hiện diện của một thiết bị cũng nằm trong lĩnh vực nghe - nhìn, lần đầu tiên xất hiện tại Miền Bắc để các bác yêu thích, đam mê có dịp đc sờ mó, ấn đút cho nó thụt ra thụt vào. Nếu không đến với đại hội thì các bác còn lâu lâu mới có dịp :D ( đó là cái gì thế nhể :D Máy ảnh số 5Dmark III và 1 chiếc 1DX )

*No con mắt, chán cái tai rồi thì làm gì??? Khi đó các bác sẽ ưng cái bụng. :)) Với đội ngũ đầu bếp nổi tiếng của nhà hàng Phúc Hương Viên, đầu bếp là người nước ngoài (nếu sai các bắc cắt đầu em đi :)) ) sẽ đem đến một thực đơn thú vị cùng với những chai rượu đc nhập khẩu trực tiếp từ Liên Bang Nga, hy vọng điều đó sẽ làm cho độ hưng phấn và khí thế của khách mời và thành viên tham gia tăng lên hừng hực :D

* Thôi em chẳng kể nữa đâu, muốn biết thêm chi tiết thì các bác chỉ việc đăng ký và tham dự. E cam đoan những gì em nói trên là hoàn toàn đúng sự thật, nếu sai em xin hoàn toàn chịu trách nhiệm trước pháp luật :))

Hoohoo, đúng là Thần Gió có khác =D>

rubiak92

Member

em ở sao đỏ chắc ko đi đc rồi :-s sinh viên BK mà đi off toàn các anh chị lớn tuổi :(

dt_nhat

Các bác ơi em là ma mới có đăng ký tham gia cho mở rộng tầm mắt được không hả các bác? (Đang ngắm nghía để đầu tư vụ 3D tại gia).
Nếu được cho em đăng ký 2 suất với nhé

Nick: dt_nhat
Họ tên; Đỗ Tâm Nhật
Số cầm tay hay cầm chân: 0913031602

Chuyển tiền vào tk nào nhỉ?

hoabantrang

Well-Known Member
Ðề: ĐẠI HỘI OFFLINE “HD MIỀN BẮC THẮM TÌNH ĐOÀN KẾT - CHIA SẺ ĐAM MÊ”

Ngoài việc nhận đóng góp bằng Tiền mặt "Chuyển khoản vào tài khoản Ngân hàng đã liệt kê ở trên" Ban Tổ Chức cũng nhận thêm hình thức Chuyển khoản mới đó là Chuyển khoản số cR đang sẵn có của các thành viên và được quy đổi thành Vé mời tham dự chương trình "Tỷ lệ quy đổi là 3000 cR thành một vé mời". Vé mời ngoài việc được chuyển đổi thành suất tham dự chương trình còn nhận được một Quà tặng rất đáng giá của Ban tổ chức "Chi tiết không tiết lộ được". Hy vọng với cách chuyển đổi vé mời mới nhất dành cho các thành viên sẽ nhận được sự hưởng ứng tích cực từ tất cả thành viên tham gia......=))

3000 cR cho 1 vé mời => Vậy là 100đ = 1cR ! ;;)

kmtoan

Member

Nick: kmtoan
Họ tên; Kiều Minh Toản
Số cầm tay hay cầm chân: 0902.11.12.13

Hone

Member

Không có time hội ngộ với các anh hào. Hic..........bùn wá........
Chúc các bạn vui vẻ và chia sẻ niềm đam mê Hát đê.........với cộng đồng member HDVietnam

hoabantrang

Well-Known Member

em ở sao đỏ chắc ko đi đc rồi :-s sinh viên BK mà đi off toàn các anh chị lớn tuổi :(

Cái chữ đỏ là thế nào nhỉ ? Em cũng sv BK nè ! Đi cho mở rộng tầm mắt chứ !:D

linhnguyen5187

Nick: kmtoan
Họ tên; Kiều Minh Toản
Số cầm tay hay cầm chân: 0902.11.12.13

Ghi hẳn ra đây cho bác ạ!
Thông tin chuyển khoản đây ạ:

Chủ tài khoản: Đặng Như Quỳnh
Ngân Hàng Quân Đội "MBBANK" 051.011.8888888
Ngân Hàng Hàng Hải "MARITIMEBANK" 033.01.01.17.88888
Ngân Hàng Kỹ Thương "TECHCOMBANK" 140.2282.66666.99
Ngân hàng Á Châu 9690.9689

datleduc

Active Member

Xa tận đâu lận bác ?? Bác ở nước ngoài àh, chứ ở VN thì đâu cũng đi được hết bác ui ^^
Dạ vâng :(
Muốn cũng muốn đi,muốn cảm nhận,muốn chém gió,muốn phiêu vs các bác...!nhưng chắc phải hẹn dịp khác vậy ((

dh201hy

Well-Known Member

Các bác ơi em là ma mới có đăng ký tham gia cho mở rộng tầm mắt được không hả các bác? (Đang ngắm nghía để đầu tư vụ 3D tại gia).
Nếu được cho em đăng ký 2 suất với nhé

Nick: dt_nhat
Họ tên; Đỗ Tâm Nhật
Số cầm tay hay cầm chân: 0913031602

Vô tư đi bác ơi, vụ 3D mà bác đang nghía thì off đúng là nơi bác tìm hiểu rồi.

Tình hình là lão Q cập nhật danh sách không xuể rồi. Rất nhiều bác đăng ký từ hôm qua mà chưa có tên. Có tuyển thêm thư ký không :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên