Đại hội Offline tổng kết năm 2010 lúc 16h ngày 25/12/2010 ( Bình luận và hình ảnh trang 35 )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BKG

Ðề: Đại hội Offline tổng kết năm 2010 lúc 16h ngày 25/12/2010 ( Hình ảnh trang 35 )

Làm bài cho khí thế anh phong hàm luôn vào Thành viên chính thức của HD Hà nội trước khi anh giải nghệ và cũng là bù đắp cho cái số kém may mắn của đồng chí
Ối , e tưởng lên đc ngay hàm Bình Loạn Viên Nửa Mùa chứ , bác treo giải gì mà y như anh Usb với cái áo HD =)) ( chuyện này e nghe kể lại thôi ;)) )

BKG

Ðề: Đại hội Offline tổng kết năm 2010 lúc 16h ngày 25/12/2010 ( Hình ảnh trang 35 )

Roài , em lên ý tưởng viết ngay đây, nhưng mà hay là bác phải thăng em ...2 bậc đấy :)>-

TR0JAN

Nhìn thế này trông "bộ đội" hẳn lên :))

Giống với điều kiện là không đc cười. :))

P/s: Vụ độ bia với cô ka cho em hóng hớt với cả nhà nhé. Vụ này hiếm đấy. Không chứng kiến phí lắm.
E đặt cược theo kô ka mặc dù rất hâm mộ vangiangnguyen198. :) hy vọng 15 lon kôka là thật chứ không phải chém. :)

Chỉnh sửa lần cuối:

BKG

Sự thật trong buổi offline Tổng kết năm 2010 lúc 16h ngày 25/12/2010 của HD Hà Nội hay Cuộc thác loạn của Hieu-gia-lam và đồng bọn =))

Vâng thưa các bác , em nhận nhiệm vụ từ CIA HD HN ( CIA là ban tình báo nhé , không phải ban điều tra FBI của bác TQN đâu [-( ) Em quyết định mạo danh thành 1 thành viên đăng kí vào ban tổ chức cho buổi offline này nhằm lật trần toàn bộ bí mật chưa - từng - được - công - bố về HDHN .

Những gì các bác đọc dưới đây có thể gây shock cho một số người , cũng như cho ban điều hành HDVN , đồng thời ảnh hưởng đến những suy nghĩ tốt đẹp mà ban HD SG , HD HP , HD QN đã ưu ái dành cho HD HN thời gian qua :( Tuy nhiên, sự thật mất lòng , văn có dài dòng thì mới là văn hay :D Vậy xin các bác nhẹ tay :">

Theo kế hoạch , 14h ban tổ chức sẽ có mặt tại quán cho công tác chuẩn bị . Mọi việc được tuyên bố chắc nịch trên diễn đàn , có vẻ công việc được diễn ra khá khẩn trương và mệt nhọc . Tuy nhiên , đó chỉ là bề nổi L-) 14h30 , em đã có mặt tại "động lắc" 65 Ngô Thì Nhậm để diện kiến trực tiếp những gì Hieu-gia-lam và đồng bọn đã làm . Ngay khi em đến, bằng 1 cử chỉ thân mật đi kèm sát khí đến từ... điếu thuốc lá của trùm Hiếu :-ss , em được mời ngồi ngay tại bàn đầu quán. Biển báo hiện đang được dán từ... cơm nguội do trùm Hiếu đem từ nhà đến . Khi được hỏi rằng tại sao không trích quỹ mà mua băng sính, ý nhầm , băng vsinh ,lại nhầm, khổ , tiếng Việt dấu má nhiều quá , băng...dính về dán :D Trùm Hiếu nói nhỏ ( Để dành còn đi massage em , làm lãnh đạo bao lâu mà ko kiếm đc tí gì thì sống sao đc =)) )

Rất vất vả , biển báo cũng đc dính bằng cơm nguội xong , và được đưa ra ngoài

Bằng một niềm tự hào khôn tả xiết trùm Hiếu lôi kéo anh em ra chụp

Trước đó thì công tác phân nhận thẻ BTC được gấp rút tiến hành nhằm mục đích phân biệt ban lãnh đạo để chia tiền quỹ sau này :-j

Bằng máy ảnh siêu thu nhỏ giấu sau...gáy , em đã chụp đc toàn bộ những nhân vật cốt cán của tổ chức nguy hiểm này :

Ngoài cái chúng gọi là Thẻ ban tổ chức, chúng còn có một loạt danh sách những sát thủ nổi tiếng mang mật danh là những con số . Đội quân này có lẽ không dưới 100 tên :)>-

Và , những tên đầu sỏ đang ngồi ngay tại đây, trong bức hình , tên cầm điếu thuốc chính là "trùm" Hiếu , hắn đang có ước vọng thôn tính toàn bộ thức ăn thừa của nhà hàng bằng những chiếc túi ni-non chuyên dụng :))

Chiếc hộp bí mật được sát thủ mang mật danh Springknife đem đến được mở ra, rất nhiều những vũ khí bí mật sẽ được phân phát trong buổi offline này , có vẻ băng nhóm này phải rất khó khăn mới mang đc chúng về VN :-ss

Dĩ nhiên, đi kèm theo là danh sách thành viên

Bàn tiệc cho hơn 400 người đã sẵn sàng :

Khâu băng rôn khẩu hiệu được dựng lên hoành tráng nhằm...che mắt dư luận =)) =)) =))

Màn hình phục vụ cho việc trình chiếu hoạt động của hội 1 năm qua , cùng với việc quay xổ số trúng thưởng đang đc thành viên box... Sửa Ống Nước hoàn thiện :-j

Duy trì hoạt động thì quỹ là không thể thiếu , ai đóng ít ăn ít , đóng nhiều ăn nhiều , không đóng thì không ăn , nhưng uống thì phạt gấp 5 :D

Bàn làm việc ngay cổng chào ,đầu cầu thang , quyết tâm tóm dính những tên tính trốn quỹ :)>-

Ném dây lên tầng 2 rồi trèo vào hả , đúng là thành viên HD có khác , xem phim Ninja cho lắm vào , dangnham ta đây tuyên phạt...gấp đôi :))

Quà tặng cho thành viên đã về , rất nhiều bánh xà phòng hiệu :" Chống ghẻ , mát da , nhà nhà đều thích " chị em phụ nữ HD đặc biệt là Nhok và Nico mỗi ngày đều xài 2 lần :X

song song là áo HD đc sản xuất trên dây chuyền hiện đại bảo hành cho đến khi...bốc mộ :"> do Usbvn tài trợ từ Campuchia đã về VN :)>-

Trước giờ G :D

Hết phần 1 , phần 2 sẽ là diễn biến sẽ trở lại sớm , mong các bác đón đọc :-j

Chỉnh sửa lần cuối:

Bác tác nghiệp chuẩn quá.Có năng khiếu làm BLV đấy.Chết cười =))

BKG

Phần 2 - Mở đầu buổi off :

Xếp khách vào bàn . Không phân biệt già trẻ lớn bé, trước lạ sau quen , cứ nhập mâm rồi làm vài cốc sẽ quen :))

Mờ đầu là màn " cười với cốc bia " , nhiếp ảnh gia dangnham chụp đi nào , 1 ,2 ,3 ....chụp =D>

Suỵt , có 2 bác đang tâm sự là BKG và giabachmc :

Ôi, hóa ra là mình ngồi cùng mâm với Idol :-* Vâng, vậy xin mời Idol lên hát :

Đùa vui vậy đủ rồi :D
Xin được tường thuật chi tiết vụ việc như sau : bằng đôi mắt cú vọ của 1 điệp viên CIA , em phát hiện trong chiếc túi đằng sau bác giabachmc có một chiếc đĩa rất khả nghi, có lẽ là chứa 1 tài liệu quan trọng về 1 scandal sắp nổi giữa hieu-gia-lam và kiukiu L-) Nhận thấy đây là 1 việc cực kì hệ trọng , em quyết định đánh cắp nó , nhưng không may cầm nhầm 1 cái khác có chữ Album vol 1 Chí Thiện =P~ Hóa ra là bác giabachmc từng là 1 ca sĩ nghiệp dư , và không ngoài nick name , bác từng là Mc dẫn chương trình . Đẹp trai , tài năng , bác quyết định đầu cơ cho trung tâm bánh mì Thanh Hà và ra Album vol 1 , ý nhầm , tự thu Album :">
Bác hieu-gia-lam vẫn tưởng chiếc đĩa này liên quan đến xì căng đan tình ái giữa mình và kiukiu nên quyết nhanh tay chộp giật , nhưng không giờ lại là 1 tài năng hiếm có của HDHN , bác quyết định : bật đĩa ! Ca sĩ bất đắc dĩ không còn cách nào khác để bảo vệ danh dự và ....giới tính của bác hieu-gia-lam cũng như kiukiu ,bác đành phải .... lên sàn . Vâng, và đây, màn trình diễn của ca sĩ Giabachmc - ca sĩ độc quyền của HD HN :)>-
Giọng ca vàng của HD Hà Nội đây

[yt]http://www.youtube.com/watch?v=p_r4bLePKXM&feature=player_embedded[/yt]

( Mãi không mò ra cách chèn Youtube vào , thôi bác Hiếu vào chèn dùm em rồi xóa cái dòng này giúp e, để e còn viết tiếp :D )

Thêm những hình ảnh " phiêu " cùng "You're my heart, you're my soul"

Mặc dù đầy chất nghệ sĩ , và phong cách cũng chuyên nghiệp không kém , nhưng bác giacbachmc vẫn khiêm tốn tự nhận rằng mình vẫn chuyên cầm mic + loa đến các vùng đang giải tỏa dân cư , cho công trình mau chóng được tiến hành :">

Ngoài ra, bác cũng hô hào anh em HD , HÃY MUA ĐĨA GỐC của Giabachmc , hiện đang có bán tại khắp các cửa hàng Thuốc diệt côn trùng trên cả nước L-)

Đề nghị box Lossless cập nhật ngay CD của ca sĩ nối tiếng của HDHN , nhằm sĩ diện với các hội HDSG , HD QN , HDHP ... :p

Ca khúc cực kì sôi động thu hút một lượng khán giả rầm rộ không kém , nhân viên của quán bỏ cả vị trí để nghe ca sĩ đến hát :">

Xuống nhanh không hết bây giờ :-j

Phần hát của bác Giabach tạm dừng ở đây, anh chị em nào chưa có dịp được nghe xin hẹn lần off sau , còn viết ra thì ko lời nào tả xiết =(( Xin được sang màn giao lưu phối hợp sau của 2 bác sau 3 năm không gặp :-*

Phần 3 là phần chính , gồm quay số , giao lưu , giới thiệu , vinh danh thành viên xuất sắc.... Đúng lúc ấy em nhận được điện từ CIA bắt theo dõi 1 vụ quan trọng , đến tăng 2 Karaoke e mới trở lại được , vậy nên giữ nguyên bài cũ của bác Hiếu. Mọi người đón xem phần 4 : Karaoke và động lắc trong Tiếng chày trên sóc bombo :)>- =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Lúc đi hát phải đưa thàng nhóc về ko ợ lại được buồn quá ko biết có gì vui ko nhỉ

TR0JAN

Bài hịch có ảnh đã đc BKG chém một cách kỹ càng. Big Thanks BKG vì đã nhẹ tay với TR0JAN nhất :)

Lên tiếp phần 4 đi nào, lâu lắm rồi mới có cảm giác hồi hộp, kịch tính, lo lắng và sợ sệt như bây giờ, không biết sẽ bị lộ tẩy và ăn chém ra sao :))

Lên tiếp phần 4 đi nào, lâu lắm rồi mới có cảm giác hồi hộp, kịch tính, lo lắng và sợ sệt như bây giờ, không biết sẽ bị lộ tẩy và ăn chém ra sao :))

BÁc ngồi cạnh bác Hiếu GL trong cái ảnh cuối cùng ( Hiếu GL và Trọan uống bia) có phải tên là Thụ ko à :>

BÁc ngồi cạnh bác Hiếu GL trong cái ảnh cuối cùng ( Hiếu GL và Trọan uống bia) có phải tên là Thụ ko à :>

Hoàng Văn Thụ (1909-24 tháng 5 năm 1944) là nhà lãnh đạo cao cấp của Trung ương Đảng Cộng sản Đông Dương, người có đóng góp lớn vào phong trào cách mạng giải phóng dân tộc và là nhà thơ cách mạng Việt Nam trước Cách mạng tháng Tám năm 1945.Hoàng Văn Thụ là người dân tộc Tày, sinh ngày 4 tháng 11 năm 1909 tại xóm Phạc Lạn, xã Nhân Lý (nay là xã Hoàng Văn Thụ), châu Điềm He, huyện Văn Uyên (nay là huyện Văn Lãng) tỉnh Lạng Sơn, Việt Nam.

Về xuất thân của ông, các tài liệu ghi khác nhau. Theo Ban nghiên cứu lịch sử Đảng Cộng sản Việt Nam, ông sinh ra trong gia đình nông dân. Tuy nhiên theo một số tài liệu khác[1], ông "ra đời trong một gia đình quan lại, cha là tri phủ".

Một số tài liệu ghi ông còn có tên là Hoàng Đình Hưng**==**==**==**==

Bây giờ thì ông đang công tác tại Trung Tâm Bảo Hành LG

BKG

Ðề: Đại hội Offline tổng kết năm 2010 lúc 16h ngày 25/12/2010 ( Bình luận và hình ảnh trang 35 )

Phần 4 : Karaoke và động lắc trong tiếng nhạc Tiếng chày trên sóc bombo ;;)

23h40 tại địa điểm Karaoke - Bar Summit , 36 Bùi Thị Xuân

Lực lượng cảnh sát đường Sông kết hợp với đường Biển , cùng vài đường Biên Giới giao với đường sắt được sự giúp đỡ của đội CIA HDVN đã bất ngờ ập vào Bar - kara nổi tiếng và đầy tai tiếng này . Khi cơ quan chức năng ập vào, có rất nhiều thanh niên nam nữ già trẻ trai gái và có cả... trẻ nhỏ
( Hình minh họa )

Đang lắc điên cuồng đảo điên trên điệu nhạc chát chúa của Tiếng chày trên sóc Bombo :-t Thu giữ tại hiện trường , lực lượng chức năng đã thu giữ : 20 viên Vitamin B1 loại tổng hợp , 17 viên Sủi C1 loại 32K/1 hộp , cùng nhiều bao thuốc lá ngoại hiệu Thăng Long, Bông Sen , Sapa , Du lịch... Ngay khi ập vào , đã bắt quả tang một vài dân chơi đang cắn B1 lắc nhiệt tình . Dù bị tra tay vào còng số 69 , 1 số dân chơi quá khích vẫn gào thép " Bombo ơi ... , ớ , thả tao ra, Kiukiu , cứu em "
Lập biên bản lấy lời khai, nhân viên CIA HDVN đã có buổi thẩm vấn trực tiếp các bị cáo :
- Tên ?
- Dạ , em tên hieu-gia-lam
- Thế tức là tên Lâm chứ gì ! Lâm em , em bao nhiêu tuổi ?
- Ớ , tuổi gì mà dám hỏi lãnh đạo , banned 18 tiếng bây giờ =))
- Á , vào đây còn to mồm dữ , này thì lãnh đạo , binh , bốp , chát, hự
Next :
- Tên ?
- Dạ , usb chấm vn !
- Còn anh mày là bánh mì chấm sữa , vẫn còn đùa đc à , làm gì có ai tên như thế , bướng , bịch , bạch , bẹt.... ( tiếng gì tự hiểu =)) )
Next :
- Tên ?
- Dạ , dangnham !
- Biết điều hơn rồi đấy , thành thật khai báo , anh sẽ giảm án cho chú từ chung thân xuống còn...99 năm tù giam thôi :-j
- Dạ , em xin kể đầu đuôi dư này .... :

21h15 , sau khi thác loạn 1 trận bia tươi tới bến tại Bia Tươi Goldmark 65 Ngô Thì Nhậm , đại đội gồm hơn 30 người đã đổ bộ tại quán karaoke Summit 36 Bùi Thị Xuân với ý định cắn B1 lắc cùng đốt thuốc lá ngoại Thăng Long . Có nhiều dân chơi dù tuổi đời còn rất trẻ ( như con của bác dangduong_2000 cũng đã sớm bộc phát tố chất của 1 thanh niên thủ đô " Bay ban ngày , đêm đi nhảy " )
Tại đây, ngay sau khi bước vào quán, vangianguyen198 quyết định đặt phòng V.I.P cho anh em thác loạn , tiêu chuẩn của phòng V.I.P là mỗi anh 1 em chân dài đến mắt , tuổi từ U6 đến U10
Hieu-gia-lam : "Vangianguyen198 làm ăn kiểu quái gì đấy , có muốn xuống làm mem thường không thì bảo , CỘT của anh đâu , sở trường của anh mà chú cũng quên hả , VIP giề, đổi phòng" =))

Anh thông cảm, em chưa chuẩn bị kịp, thôi thì em giới thiệu anh tên này , hắn tuy ko múa đc cột , nhưng múa...bụng thì cũng ổn phết

Khỏi giải thích , ra đây phạt...bim bim , đàn ông mà không biết ăn bim bim , vứt , sau này sao dỗ đc con, nào, trăm phần trăm

Trăm phần trăm bim bim :(( Thôi em đành tạ lỗi bằng bia vậy , trăm phần trăm

Springknife + gấu : " Thôi anh tha cho em nó nhỏ dại , vợ chồng em xin hát phục vụ anh bài " Anh " , với lời bài hát cực kì tha thiết :" Anh vẫn uống dù trời gió mưa giăng khắp lối..." :))

Hieu-gia-lam : Hảo lớ , picasố , máy ảnh kĩ thuật số , đi xe không cần lên số , hớ hớ =))

Rồi đến sân diễn của các giọng hát vàng của HDHN ;))

Giabachmc : Á , được đấy , tí anh hát Trà xanh 0 độ giải nhiệt cuộc sống cho chú tắt đài
Usbvn : thua hết Chinsu nhà anh , nước mắm Chinsu - thức uống cho người ...Thận khỏe

Cậu bé xuất hiện ở các bức trên chính là cậu con trai quý tử của bác dangduong_2000 , sau một lúc , cuối cùng bài hát "Vầng trăng khóc" đc cậu chọn đã vang lên, cầm mic, bố hát giọng nam , con hát giọng nữ , cả rạp như vỡ òa bởi giọng hát cực kì truyền cảm của cậu : " Tình chúng ta , đã phôi pha , em và anh ( và bố ) mỗi người một nơi..." ;;)

Bôi bác ta hả , chíu chíu , đoàng

Dẫu tiếng nhạc chất chúa từ những chiếc loa khủng vang lên, meomatto sau khi cắn 2 vitamin C1 loại sủi đã...sốc thuốc , nằm bẹp ôm gối ngủ ngon lành

Không bỏ qua cơ hôi, vangianguyen198 làm kiểu ảnh trc chú "hổ con" này , có vẻ như sau khi bức ảnh này đc đăng tải, vangianguyen sẽ...thê thảm

Duongbaba : Chú ở gần mới sợ bị trả thù , anh ở tận SG , vào tìm gặp a hơi bị khó à nha , chụp đi , hãy nói Cocacola

vangianguyen198 : thôi chết em rồi , "ngày mai ai đưa em về, đường khuya sao trời lấp lánh...."
duongbaba : chú sợ quái gì , anh tặng chú bài "Chim trắng mồ côi" :
"...Chim sáo không về cánh cò mồ côi....Gia tuy không về ai nhớ mà mong" :))

Trojan : chán các bác kinh, em xin trân trọng giới thiệu bài hát :" Anh lại off HD, Em không về ( nhà ) đâu " :D Trên màn hình hiện đúng câu cuối ,các bác chú ý nhé ,đừng mai mê off mà bỏ mặc vợ con

TQN - từ Quảng Ninh tất tả lên chỉ để khuyên bảo :" Vợ không về thì cứ ..."riêng một góc trời" thôi "
Vâng, xin giới thiệu , ca khúc "Riêng một góc trời" của TQN

vangianguyen198 : bác quả là cứu cánh cho cuộc đời em :">

Em xin cảm ơn bác bằng bài :"Lỡ hẹn" ( với vợ - xin đi có tí mà mãi ko về ) =))

Hieu-gia-lam : Hieu-gia-lam : Hảo lớ , picasố , máy ảnh kĩ thuật số , đi xe không cần lên số , hớ hớ =))

Hunggz : may mà gấu nhà mình cũng thích HD , hơ hớ ;))

Tâm sự của những người đàn ông sợ vợ , về nhà quả này ngủ dưới đất rồi :((

BKG : Vợ thì có thể không có , chứ ...chó thì nhất định phải nuôi 1 con :>

Trong tiếng nhạc xập xình, doc_khach quyết định thể hiện bài tủ " Tiếng chày trên sóc bombo " cho anh em lắc + bay thả phanh . Giữa lúc ấy thì tiếng còi hú 113, tiếng kìm điện tạch tạch , tiếng loa " Tất cả ngồi xuống úp 2 tay lên đầu và giữ nguyên tại chỗ để lực lượng chức năng làm nhiệm vụ..." khiến đội phóng viên chúng em ( dangnham ) không có một kiểu ảnh nào truyền tải đến anh em. Em còn nhớ lúc ấy hieu-gia-lam sau khi nghe tiếng loa đã cất vội 3 viên C1 màu hồng nhập khẩu vào...tất , nhằm qua mặt đem về bay tiếp , Usbvn đang rũ rượu "bay" trên bàn hoa quả , overkillx khề khà :" Bài này phải LossLess mới đã :)) , còn vangianguyen198 thì vẫn :" Trăm phần trăm nhé...." =)) Bản tường trình của em đến đây xin hết ạ :(( Cán bộ có gì cần hỏi nữa không cho em về :(

Mật vụ BKG sau khi ghi chép đầy đủ quyết định tung lên diễn đàn "Sự thật về buổi offline của HDHN hay Hieu-gia-lam và đồng bọn" nhằm truyền tải đến anh em những gì 7 nổi 3 chìm về một bang hội có tiếng trên Internet này . Qua đó mong mọi người đề cao cảnh giác, trc khi gia nhập những nhóm, hội hoạt động thế này , cần chú ý những điểm sau :
1 - Uống bia như uống trà đá
2 - Hút thuốc lá như hít hít thở thở
3 - Mở miệng ra là phải HD
4 - Không cà phê để dành tiền đi off
5 - Họp có muộn cũng phải đăng kí
6 - Bí quá cũng đành nói dối vợ
7 - Nếu mà sợ thì tớ cũng....pó tay =))

Hiện phóng sự đã đi được 4 phần , các bí mật đã được vạch trần, chỉ duy có chiếc đĩa chứa xì căng đan tình ái giữa Hieu-gia-lam và kiukiu trong bí ẩn cất nhắc kiukiu vào BQT HDHN là hiện chưa điều tra ra . Mật vụ BKG sẽ gửi đến các bạn vào...số tiếp theo ra ngày lô, tháng đề , năm điện toán =))
P/s : Sau khi các thành viên tham dự đc "tại ngoại" ngay lập tức , chúng chia thành 3,4 nhóm làm tiếp tăng nữa . Theo như tin tình báo có lẽ là đi "ăn cháo, ăn phở" gì đấy , vụ này là phải gọi ngay cho bà xã các ông ý thôi , cái này quá tầm kiểm soát rồi . Để kết thúc bản thông báo , xin gửi tặng bà vợ các bác HD ngày ngày đọc nghe chơi :
" Phở dài là phở người ta
Cơm lành canh ngọt mới là vợ anh
Chân dài là vợ người ta
Đùi to chân ngắn mới là vợ anh "

( Dựa theo quảng cáo Aji - ngon ^^ )

Hoàng Văn Thụ (1909-24 tháng 5 năm 1944) là nhà lãnh đạo cao cấp của Trung ương Đảng Cộng sản Đông Dương, người có đóng góp lớn vào phong trào cách mạng giải phóng dân tộc và là nhà thơ cách mạng Việt Nam trước Cách mạng tháng Tám năm 1945.Hoàng Văn Thụ là người dân tộc Tày, sinh ngày 4 tháng 11 năm 1909 tại xóm Phạc Lạn, xã Nhân Lý (nay là xã Hoàng Văn Thụ), châu Điềm He, huyện Văn Uyên (nay là huyện Văn Lãng) tỉnh Lạng Sơn, Việt Nam.

Về xuất thân của ông, các tài liệu ghi khác nhau. Theo Ban nghiên cứu lịch sử Đảng Cộng sản Việt Nam, ông sinh ra trong gia đình nông dân. Tuy nhiên theo một số tài liệu khác[1], ông "ra đời trong một gia đình quan lại, cha là tri phủ".

Một số tài liệu ghi ông còn có tên là Hoàng Đình Hưng**==**==**==**==

Bây giờ thì ông đang công tác tại Trung Tâm Bảo Hành LG

Thông tin rất đầy đủ và chi tiết. Ngày nay khi VN đã hoà bình non sông VN đã thống nhất thành 1 khối thì Lãnh tụ Hoàng Văn Thụ đã được Đảng và Nhà nước HD Hà Nội sắp xếp công tác tại TT Bảo hành LG ( Life's Good ) địa chỉ Trần Đại Nghĩa - HN ;;)

@ BKG: Còn nữa không, hồi hộp kịch tính quá, như phim hành động ý :))

BKG

@ BKG: Còn nữa không, hồi hộp kịch tính quá, như phim hành động ý :))

Tag chưa thấy mà đòi hỏi quá [-( Viết báo thế này là em đc vài chục ngàn nhuận bút rồi đấy :">

Phần tiếp theo ăn cháo bàn chuyện...thời tiết , có rì mà kể . Bác thích nghe chém thì em chém chứ tình tiết thì đảm bảo là...không mới :))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Tag chưa thấy mà đòi hỏi quá [-( Viết báo thế này là em đc vài chục ngàn nhuận bút rồi đấy :">

Phần tiếp theo ăn cháo bàn chuyện...thời tiết , có rì mà kể . Bác thích nghe chém thì em chém chứ tình tiết thì đảm bảo là...không mới :))
Chúng ta trên đây đều làm công tác "từ thiện" nhá, bác chớ lên đòi hỏi như thế. Bác có công, thế nào chả đc cất nhắc. Cái gì thì cũng phải "củ từ", đợi cho nó "nhừ" đã. Thế nào sang năm bác cũng đc gắn tag=))

Gắn tag à ? Giấy tờ vẫn thiếu đấy, tham khảo tại video clip này ;;)
[YT]http://www.youtube.com/watch?v=7RuHU1uLXtM&feature=related[/YT]​

overkillx

Huyền Thoại
Ðề: Đại hội Offline tổng kết năm 2010 lúc 16h ngày 25/12/2010 ( Bình luận và hình ảnh trang 35 )

Ai muốn gắn biển ngoại giao không? :))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Ai muốn gắn biển ngoại giao không? :))
Biển ngoại giao là biển thế nào hả bác:-? Mấy số? Ra đường giờ nhìn toàn biển 5 số, e thích 6 số cho oách:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên