Đại hội Offline tổng kết năm 2010 lúc 16h ngày 25/12/2010 ( Bình luận và hình ảnh trang 35 )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lâm Gia Trang

Ðề: Đại hội Offline tổng kết năm 2010 lúc 16h ngày 25/12/2010 ( Bình luận và hình ảnh trang 35 )

Ai muốn gắn biển ngoại giao không? :))
Em khoái cái biển vàng của Lào hơn
Biển ngoại giao là biển thế nào hả bác:-? Mấy số? Ra đường giờ nhìn toàn biển 5 số, e thích 6 số cho oách:)
Lọ mọ gì thế, vợ đứng đằng sau kia kìa =))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Ðề: Đại hội Offline tổng kết năm 2010 lúc 16h ngày 25/12/2010 ( Bình luận và hình ảnh trang 35 )

Lọ mọ gì thế, vợ đứng đằng sau kia kìa =))
Viết xong, bấm trả lời thì đơ, quay vào đc thì k thấy gì. Server mới update giao diện nuột mà còn phải 1 thời gian nữa chạy mới nuột bác nhể;))

Lâm Gia Trang

Viết xong, bấm trả lời thì đơ, quay vào đc thì k thấy gì. Server mới update giao diện nuột mà còn phải 1 thời gian nữa chạy mới nuột bác nhể;))
Trông có vẻ lạ lẫm quá, không biết có tác dụng gì hay ho hơn không nhỉ ?

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Cái mới này làm khả năng và tốc độ spam của mình chậm hẳn :(
Có lẽ thiết kế riêng để giảm trình 8 của ae như e với bác chăng:-? Nhưng hình như đang phản tác dụng=))

Lâm Gia Trang

Có lẽ thiết kế riêng để giảm trình 8 của ae như e với bác chăng:-? Nhưng hình như đang phản tác dụng=))
Có mà giảm giời, chiến tiếp thì qua chém gió kẻo mấy bác sáng mai dậy lại thấy 1 đống mới :))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Có mà giảm giời, chiến tiếp thì qua chém gió kẻo mấy bác sáng mai dậy lại thấy 1 đống mới :))
E nghĩ ra phương pháp hiệu quả cho các bác ấy roài: cấp phí cho e qua cửa hàng bác chém gió=)). Chứ e cứ ở trên nầy, bác mang gió Lào về, e k chém sao được=))

meomatto

Active Member

Giao diện mới nhìn chưa quen nhưng cũng được. Về cơ bản là đẹp hơn cái cũ. Lượng thành viên ảo đã giảm bớt khoảng 30 chục ngàn. :D
Làm đêm qua mình cứ tưởng bị mấy hãng phim thuê giang hồ đánh sập thì Toi :D:D

Ðề: Đại hội Offline tổng kết năm 2010 lúc 16h ngày 25/12/2010 ( Hình ảnh trang 35 )

Gắn tag à ? Giấy tờ vẫn thiếu đấy

Bác xem có cách nào ngắn ngắn thì giúp em nhé em thật lòng muốn gắn tag đấy bác ạ

Chỉnh sửa lần cuối:

Ôi bức ảnh . Hic

Cẩn thận A25 các pác ơi :)

Nhok

Khiếp , lảng vảng quá cơ , các bác chém chả có chú tâm vào chủ đề off gì cả :( đang hóng bạn BKG xinh đẹp dế thương bốc phét thêm vài post nữa

Mà ảnh đẹp nhờ :)

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Ðề: Đại hội Offline tổng kết năm 2010 lúc 16h ngày 25/12/2010 ( Hình ảnh trang 35 )

Bác xem có cách nào ngắn ngắn thì giúp em nhé em thật lòng muốn gắn tag đấy bác ạ
Cái ảnh thứ 3 mát mẻ quá bác ơi, k nên trêu trọc police như vậy, cần tôn trọng:-?
Các Bác cẩn thận với nhé..kẻo vỡ kế hoạch ^:)^^:)^
Bác đừng quote cả ảnh, mất thẩm mỹ, nhiều hơn 6 cái trong 1 quote lại đc warning đấy:p

Đã sửa may bác Hiếu chưa kịp đọc

BKG

Khiếp , lảng vảng quá cơ , các bác chém chả có chú tâm vào chủ đề off gì cả :( đang hóng bạn BKG xinh đẹp dế thương bốc phét thêm vài post nữa

Mà ảnh đẹp nhờ :)

Bốc phét giề , toàn sự thật không đấy :-w Không đi không biết chứ , không tin , hỏi các lão ý mà xem , có ai phản đối đâu [-(

Gắn tag à ? Giấy tờ vẫn thiếu đấy, tham khảo tại video clip này ;;)
[YT]http://www.youtube.com/watch?v=7RuHU1uLXtM&feature=related[/YT]​

Nú - A - Pa - Chi
Thư Đe Dọa :
Kính gửi hieu-gia-lam
Trùm box HD HN
Em là BKG , sinh viên, tuổi đời còn trẻ nhưng xông pha trà đá chém gió không ít .
Sở trường là : Dám nghĩ nhưng không dám nói , dám nói nhưng không dám làm, dám làm nhưng không dám...nhận" :">
Vậy em làm đơn này Đe Dọa đến bác Hiếu , nội trong 24h bác không gắn tag cho e, hậu quả của bác sẽ rất...thê thảm X_X
Trước mắt sẽ có 1 bài Phóng Sự về xì căng đan tình ái giữa bác và Kiukiu, sau đó bonus thêm màn "chạy chọt" của vangianguyen198 với bác. Điều này có thể gây mất uy tín cũng như gây xôn xao làm hoang mang dư luận về vấn đề giới tính của...3 bác.
Sau đó e sẽ tập kích bác chục cốc bia cho hết cầm nổi điếu thuốc thì thôi X(
HN, Ngày...tháng...năm...
BKG chấp bút ( Đã kí và khỏi cần đóng dấu :-q )​

Bốc phét giề , toàn sự thật không đấy :-w Không đi không biết chứ , không tin , hỏi các lão ý mà xem , có ai phản đối đâu [-(

Nú - A - Pa - Chi
Thư Đe Dọa :
Kính gửi hieu-gia-lam
Trùm box HD HN
Em là BKG , sinh viên, tuổi đời còn trẻ nhưng xông pha trà đá chém gió không ít .
Sở trường là : Dám nghĩ nhưng không dám nói , dám nói nhưng không dám làm, dám làm nhưng không dám...nhận" :">
Vậy em làm đơn này Đe Dọa đến bác Hiếu , nội trong 24h bác không gắn tag cho e, hậu quả của bác sẽ rất...thê thảm X_X
Trước mắt sẽ có 1 bài Phóng Sự về xì căng đan tình ái giữa bác và Kiukiu, sau đó bonus thêm màn "chạy chọt" của vangianguyen198 với bác. Điều này có thể gây mất uy tín cũng như gây xôn xao làm hoang mang dư luận về vấn đề giới tính của...3 bác.
Sau đó e sẽ tập kích bác chục cốc bia cho hết cầm nổi điếu thuốc thì thôi X(
HN, Ngày...tháng...năm...
BKG chấp bút ( Đã kí và khỏi cần đóng dấu :-q )​
Đe dọa kinh, Quốc hội có nhất trí để đồng chí này trở thành Thành viên chính thức của HD Hà Nội không nhỉ, trưng cầu dân ý phát xem sao :D

Đơn thì chưa nộp chỉ hô hào dọa dẫm là giỏi, link nộp đơn: http://hdvietnam.com/diendan/profile.php?do=editusergroups

overkillx

Huyền Thoại

Nhất trí gắn cho biển ngoại giao để đi lại được thoải mái =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên