Dàn HD thư giản cuối tuần

buithaihai

Active Member
Ðề: Dàn HD thư giản cuối tuần

DYI đồng hồ kiểu này E nghĩ là k khó, ý tưởng mới là khó :)

Chính vì ý tưởng là phần quan trọng nên mình mới xin phép bản quyền. Nếu sau này làm thì chắc sẽ thêm dòng chữ khắc phía dưới: Disign by thangvc.:)>-

thangvc

Member

Chính vì ý tưởng là phần quan trọng nên mình mới xin phép bản quyền. Nếu sau này làm thì chắc sẽ thêm dòng chữ khắc phía dưới: Disign by thangvc.:)>-

K dám k dám,E cũng đâu Design mà E mua sẵn bác ạ. Nó cho phép mình tự thiết kế màu sắc nữa nhưng do E lười nên k sơn phết gì cả.

buithaihai

Active Member

K dám k dám,E cũng đâu Design mà E mua sẵn bác ạ. Nó cho phép mình tự thiết kế màu sắc nữa nhưng do E lười nên k sơn phết gì cả.

Vậy à, thế thì mình xin phép lấy thiết kế nhé. Cái này chạm bằng gỗ có vẻ cũng không khó lắm.

constantine0

Nãy giờ vào xem mấy phòng HOme Theater của các bác mà em thèm quá, sẽ cố gắng làm 1 phòng tương tự post lên cho các bác bình luận.

bdman

Re: Dàn HD thư giản cuối tuần + update bộ stereo

Chúc mừng bác chủ có bộ dàn ưng ý

thangvc

Member
Ðề: Re: Dàn HD thư giản cuối tuần + update bộ stereo

Chúc mừng bác chủ có bộ dàn ưng ý

Thanks bác đã ghé qua.
Hiện nay em đang tổ chức sắp xếp lại nhằm cải thiện chất âm,làm hơn nữa tháng nay vẫn chưa xong (vì chỉ làm được 2 ngày cuối tuần :( ) khi nào xong em sẽ review thêm ạ.

conbaoso

Member

Nội thất phòng rất ấm áp. Đúng là không gian giải trí tuyệt vời

thangvc

Member

Nội thất phòng rất ấm áp. Đúng là không gian giải trí tuyệt vời

Thanks bác có lời khen. Kế hoạch của em sẽ xem phim bằng HD,nhưng chưa phải vào thời điểm này. Sau này chắc nhờ bác tư vấn thêm nhé.

sieulong

Well-Known Member
anh Thắng ơi, đang có phong trào review quay video bộ giàn chơi bản nhạc Khi Người Yêu Tôi KHóc của Xuân Phú, anh Thắng có tham gia cho vui không :D

đến giờ có 3 bộ giàn đã tham gia là của anh Nghiabienhoa, anh Tuanaiai, anh Hoanganhduytran, và em cũng đang chuẩn bị quay một clip, anh Thắng tham gia cho vui không anh :D

thangvc

Member
Ðề: Re: Dàn HD thư giản cuối tuần

anh Thắng ơi, đang có phong trào review quay video bộ giàn chơi bản nhạc Khi Người Yêu Tôi KHóc của Xuân Phú, anh Thắng có tham gia cho vui không :D

đến giờ có 3 bộ giàn đã tham gia là của anh Nghiabienhoa, anh Tuanaiai, anh Hoanganhduytran, và em cũng đang chuẩn bị quay một clip, anh Thắng tham gia cho vui không anh :D
Ok,đầu tiên để mình đi tìm cd Xuân Phú đã! Thú thật nhà mình có nghe nhạc Việt nhưng theo style của Bà Xã nên k có Xuân Phú :)
Sau đó ps lên topic nào sieulong ơi?

welldone

Well-Known Member
Ðề: Re: Dàn HD thư giản cuối tuần

Ok,đầu tiên để mình đi tìm cd Xuân Phú đã! Thú thật nhà mình có nghe nhạc Việt nhưng theo style của Bà Xã nên k có Xuân Phú :)
Sau đó ps lên topic nào sieulong ơi?

Quy tụ vào "Sống....và đam mê..." đó bác chủ. Dàn của bác ngon quá...

HDAPI

Banned
bộ 2 kênh của bác dữ quá, nhưng hd còn kém quá xài denon 3310 yếu qúa, bác dùng onkyo 3009 hay chơi emotiva cho tới luôn hay rorel pre pro luôn thì nhất đấy

Bên trên