Dành cho những người dùng K+HD.

vnckien

Active Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Với kiểu BL này thì các BLV là chuyện nhỏ
P/s: Mình thường xem khoảng 20 người/trận có khi ngủ gật hết: hehe

Mình xem hết mọi trận (nằm trên ghế dài để xem - từ 22:30 đến 7:00 sáng hôm sau), nhưng nhiều trận, mình không biết tỉ số là nhiêu? Sáng sớm phải chạy mau vào phòng máy tính mở lên....... xem lại??? để biết tỉ số!!!

Có bác nào giống như vậy không, ta lập hội.

luonnho1001

Well-Known Member

Mình xem hết mọi trận (nằm trên ghế dài để xem - từ 22:30 đến 7:00 sáng hôm sau), nhưng nhiều trận, mình không biết tỉ số là nhiêu? Sáng sớm phải chạy mau vào phòng máy tính mở lên....... xem lại??? để biết tỉ số!!!

Có bác nào giống như vậy không, ta lập hội.
Bác lại giống Mấy ổng BLV còn em nhớ đc 2 ngày là cùng không kể những trận hay

luonnho1001

Well-Known Member

Vậy là vu cáo nói cho vui chuyện rồi.

Oạch ngã với thím này cái gì nhầm thì cho là nhầm đi?
P/s ở đây mình ko nói các BLV là sai vì các BLV cũng ăn BĐ ngủ BĐ nên cũng mệt mỏi cái này riêng cá nhân mình thông cảm đc nhưng nhiều người ko thông cảm nên mới có chuyện sóng gió với các BLV thím ạ.

Oạch ngã với thím này cái gì nhầm thì cho là nhầm đi?
P/s ở đây mình ko nói các BLV là sai vì các BLV cũng ăn BĐ ngủ BĐ nên cũng mệt mỏi cái này riêng cá nhân mình thông cảm đc nhưng nhiều người ko thông cảm nên mới có chuyện sóng gió với các BLV thím ạ.

Thôi mà, bỏ cái tật GATO với các BLV đi.

boy_hn

Active Member

Gato với ai chứ với thím anh quân thì gato làm gì.nhìn mặt ông anh quân hãm thật

vnckien

Active Member

Trận Hà Lan vs Mexico khép lại, mở ra phần bình luận sau trận đấu do Việt Khuê dẫn chương trình với 2 vị khách mời là nhà báo Phan Đăng và BLV Tạ Biên Cương.

Ngay câu hỏi mở đầu dành cho Phan Đăng, Việt Khuê vừa dứt câu hỏi, Phan Đăng vừa cất tiếng, Việt Khuê "nhảy ngay vào họng" Phan Đăng. Một cuộc cãi vã nổ ra tưởng chừng không có hồi kết nếu không có sự can thiệp của Biên Cương ...... buộc Việt Khuê phải shut off.

Xem phần này, quả thực thấy rõ sự "nhảm nhí" của cái gọi là dẫn chương trình bình luận của các BLV do K+ "dâng hiến". Một cách cư xử vô lễ độ của Việt Khuê được lột tả hơn bao giờ hết.

Thật sự cái thương hiệu K+ đã xấu xí, còn bị các BLV bôi thêm những lớp bồ hóng vừa đen, vừa nhầy nhụa kinh hồn.

Sao các chương trình K+ mất hết tên chương trình đang phát và mất cả cái tiến trình nữa vậy các bạn nhỉ

phuonghong1701

Mình mới lắp K+ HD, trời mưa là tín hiệu chập chờn, vậy có bình thường không các bác?

boy_hn

Active Member

Truyền hình vệ tinh nên mưa bị chập chờn mất tin hiệu là bình thường

Pogba

Member
Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Trận Hà Lan vs Mexico khép lại, mở ra phần bình luận sau trận đấu do Việt Khuê dẫn chương trình với 2 vị khách mời là nhà báo Phan Đăng và BLV Tạ Biên Cương.

Ngay câu hỏi mở đầu dành cho Phan Đăng, Việt Khuê vừa dứt câu hỏi, Phan Đăng vừa cất tiếng, Việt Khuê "nhảy ngay vào họng" Phan Đăng. Một cuộc cãi vã nổ ra tưởng chừng không có hồi kết nếu không có sự can thiệp của Biên Cương ...... buộc Việt Khuê phải shut off.

Xem phần này, quả thực thấy rõ sự "nhảm nhí" của cái gọi là dẫn chương trình bình luận của các BLV do K+ "dâng hiến". Một cách cư xử vô lễ độ của Việt Khuê được lột tả hơn bao giờ hết.

Thật sự cái thương hiệu K+ đã xấu xí, còn bị các BLV bôi thêm những lớp bồ hóng vừa đen, vừa nhầy nhụa kinh hồn.
Việt Khuê là của VTV bác ơi, vụ này bác trách oan K+ rồi.

Bên trên