Dành cho những người dùng K+HD.

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Mấy anh kỹ thuật K+ tối nay không xem Derby hay sao ấy, ngồi bắn mã liên tục, cả trận mình thấy bắn hơn chục lần, khó chịu vãi

thegioi05

Active Member

Mấy anh kỹ thuật K+ tối nay không xem Derby hay sao ấy, ngồi bắn mã liên tục, cả trận mình thấy bắn hơn chục lần, khó chịu vãi
Đợt trước đoạn mã toàn là ký tự lộn xộn, hôm nay nó đầy đủ thông tin luôn mới ghê.

sir_chung

Chắc để tính số lượng thuê bao thức đêm xem đá bóng đây. Nếu nhiều thuê bao thì lên phương án để tăng cước. Còn ít thì giữ nguyên (Có bác nào nghĩ như em không??)

thebluez

Active Member

Hôm nay K+ bắn mã thẻ với mã đầu thu lên màn hình nhà mình.Không biết có chuyện hot không nhỉ??

Chắc để tính số lượng thuê bao thức đêm xem đá bóng đây. Nếu nhiều thuê bao thì lên phương án để tăng cước. Còn ít thì giữ nguyên (Có bác nào nghĩ như em không??)

bắn mã thẻ là cái dòng ghi số trong trận đấu phải không? Hình như nửa năm rồi mới thấy cái đo

Flatland

Well-Known Member

Để cắt một số thuê bao thôi. Chứ chẳng liên quan đến tăng hay giảm gì ở đây cả.

thebluez

Active Member

Để cắt một số thuê bao thôi. Chứ chẳng liên quan đến tăng hay giảm gì ở đây cả.

cắt thuê bao thế nào nhỉ? Mình tưởng cứ thẻ nào hết tiền thì cứ vứt ở đấy, chừng nào người ta nạp tiền thì xem tiếp

thegioi05

Active Member

cắt thuê bao thế nào nhỉ? Mình tưởng cứ thẻ nào hết tiền thì cứ vứt ở đấy, chừng nào người ta nạp tiền thì xem tiếp
Dành cho nhưng thuê bao stream trên mạng. Để xem tuần này trận Chel - MU như thế nào vì em nghi K+ độc quyền trận này.
Mình xem kênh khác nó cũng hiện lên mà nên tính thế éo nào được.

phithien

Well-Known Member

Đêm qua xem trên mấy trang trực tiếp cũng hiện mã, ko ai trực nó hiện mã, tắt ngay, chứ nó hiện vậy k+ biết rồi. chắc sáng nay k+ cắt cũng khá nhiều thuê bao :D

thegioi05

Active Member

Đêm qua xem trên mấy trang trực tiếp cũng hiện mã, ko ai trực nó hiện mã, tắt ngay, chứ nó hiện vậy k+ biết rồi. chắc sáng nay k+ cắt cũng khá nhiều thuê bao :D
Cái nút trên bàn phím PrtSc SysRq để làm chi bác. Một phát là xong.

Flatland

Well-Known Member

Cái nút trên bàn phím PrtSc SysRq để làm chi bác. Một phát là xong.
Trở tay sao kịp? Chỉ cần 5s đã là quá đủ rồi. Kĩ thuật đã mở và ghi các stream họ muốn xử đang phát rồi họ mới thực hiện lệnh hiển thị thông tin thuê bao. Thế là xong...

Thao tran

Trở tay sao kịp? Chỉ cần 5s đã là quá đủ rồi. Kĩ thuật đã mở và ghi các stream họ muốn xử đang phát rồi họ mới thực hiện lệnh hiển thị thông tin thuê bao. Thế là xong...
bên K+ thì thấy nó bắn mã liên tục . Không biết bên vtvcap nó có bắn mã được không .

Cho e hỏi là trước đây e xài SCTV gói bt mà chất lượng bèo bọt quá, nay định lên đời K+

Nhà em có 1 TV phòng khác + 1 TV phòng ngủ, + chuẩn bị lắp thêm 1 TV phòng ngủ khác nữa. TC: 3 TV

Vậy e lắp gói gì để phù hợp nhu cầu vì chỉ cần 1 TV xem NHA, còn 2 TV kia xem HD là được. Chi phí lắp đặt và hàng tháng bao nhiêu vậy? Mong tư vấn giúp nhà e. :D

bqphuoc

Member

Bác có nhu cầu xem ngoại hạng Anh và sử dụng 3 TV thì bác tìm hiểu gói multiroom của K+

Cho e hỏi là trước đây e xài SCTV gói bt mà chất lượng bèo bọt quá, nay định lên đời K+

Nhà em có 1 TV phòng khác + 1 TV phòng ngủ, + chuẩn bị lắp thêm 1 TV phòng ngủ khác nữa. TC: 3 TV

Vậy e lắp gói gì để phù hợp nhu cầu vì chỉ cần 1 TV xem NHA, còn 2 TV kia xem HD là được. Chi phí lắp đặt và hàng tháng bao nhiêu vậy? Mong tư vấn giúp nhà e. :D

Khu vực nhà bạn có VTV Cab không, thấy nhu cầu của bạn xài VTV Cab là đúng bài luôn :D

thebluez

Active Member

bắn mã hoài, bực cả mình. Thà tắt đầu thu rồi mở lại chứ xem cứ vướng víu

Các bạn cho mình hỏi âm thanh K+ HD có Dolby không vậy, mình dùng dàn 5.1 test thử tì toàn thấy hiện PCM không có Dolby gì cả, dùng cổng quang của đầu K+HD

cub8193

Member

cac bac cho em hoi dc bao hanh dau k+ voi cai dau nha e bi chuot no te vao ngum roi . Sory Mod may e k go duoc tieng viet

Bên trên