Dành cho những người dùng K+HD.

boyben2011

Well-Known Member
Khổ thân mấy thánh "nhẹ dạ cả tin" ko thấy tên nick là thánh chém hay sao mà mừng nhanh thế :))

K+ mà ko có độc quyền NHA chắc lê lết hấp hối sống qua ngày giống VTC bây h ha :))

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Chuyển hướng kinh doanh, túm lại quyết định không tham gia vào gói cao nhất nữa.

Ðề: Re: Dành cho những người dùng K+HD.

Khổ thân mấy thánh "nhẹ dạ cả tin" ko thấy tên nick là thánh chém hay sao mà mừng nhanh thế :))

K+ mà ko có độc quyền NHA chắc lê lết hấp hối sống qua ngày giống VTC bây h ha :))

Chị Điêu chỉ hay bôi xấu và nói sai về các dịch vụ khác thôi, còn em thấy với K+ thì độ chính xác của thông tin chị ấy đưa là cao phết đó ạ B-)

Nhưng mà em cùng thắc mắc, K+ có lãi -> Bỏ độc quyền EPL -> Còn lại các kênh thua cả nội dung của An Viên -> Sống kiểu gì????

boyben2011

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Dành cho những người dùng K+HD.

Chị Điêu chỉ hay bôi xấu và nói sai về các dịch vụ khác thôi, còn em thấy với K+ thì độ chính xác của thông tin chị ấy đưa là cao phết đó ạ B-)

Nhưng mà em cùng thắc mắc, K+ có lãi -> Bỏ độc quyền EPL -> Còn lại các kênh thua cả nội dung của An Viên -> Sống kiểu gì????

K+ vẫn phải theo thôi cụ ợ :))
Chỉ cần K+ bỏ độc quyền NHA thôi, các thuê bao sẽ chuyển sang dùng hãng khác ngay có mà Lãi vào mắt :))

Hiện tại đang có lãi, nhưng tương lai liệu còn lãi ko khi mà bỏ độc quyền NHA :D Khi mà dân VN mất cảm tình vời K+ sau 2 lần độc quyền đó .Rõ dơ ;)

ối zời ơi

Active Member

cứ hốt phim vn ngoài rạp về chiếu. đổi khẩu hiệu thành "thế giới phim việt - trọn vẹn và đỉnh cao trên k+" :))

Ðề: Re: Ðề: Re: Dành cho những người dùng K+HD.

K+ vẫn phải theo thôi cụ ợ :))
Chỉ cần K+ bỏ độc quyền NHA thôi, các thuê bao sẽ chuyển sang dùng hãng khác ngay có mà Lãi vào mắt :))

Hiện tại đang có lãi, nhưng tương lai liệu còn lãi ko khi mà bỏ độc quyền NHA :D Khi mà dân VN mất cảm tình vời K+ sau 2 lần độc quyền đó .Rõ dơ ;)

Hãng khác là hãng nào? Giá như thế này đố thằng nào dám chơi ngoài K+.
Bớt mộng mơ và trở về thế giới thực đi chú em.

---------- Post added 31-10-2015 at 22:28 ----------

Đây là bí mật về kinh doanh, sau mùa giải 2016 thì sẽ hiểu nhé.

Vinh20

Well-Known Member

Thật sự, về bóng đá thì có K+ vẫn nắm chặt La Liga nên K+ chưa bỏ bóng đá.
Còn thể K+ nghĩ bỏ 50 triệu dollar thì sinh lời chậm quá nên không đầu tư cũng có thể!
Film VIệt khủng thì K+ nắm chặt vì đã ký hợp đồng với CJ, BHD,... đầu tư cả tiền cho film Quyên (Thảm bại về doanh thu vì film nghẹ thuật --> hơi buồn nhưng film nghệ thuật kén khán giả chiếu trên tv quá ổn). đầu tư tiền làm Tôi thấy hoa vàng trên cỏ xanh (Rất tốt ấn tượng nội dung chán nhưng được cái hình ảnh miễn chê --> lên HD của K+ rất tốt).. nên hướng đi film việt nam là rõ ràng!
Nhưng chị Điêu ơi, dù có là ... Điêu Thuyền thì mong chị bảo nếu không còn Premier League thì bảo K+ cho giảm giá dịch vụ xuống thấp hơn đi nhé :((

Flatland

Well-Known Member

Thật sự, về bóng đá thì có K+ vẫn nắm chặt La Liga nên K+ chưa bỏ bóng đá.
Còn thể K+ nghĩ bỏ 50 triệu dollar thì sinh lời chậm quá nên không đầu tư cũng có thể!
Film VIệt khủng thì K+ nắm chặt vì đã ký hợp đồng với CJ, BHD,... đầu tư cả tiền cho film Quyên (Thảm bại về doanh thu vì film nghẹ thuật --> hơi buồn nhưng film nghệ thuật kén khán giả chiếu trên tv quá ổn). đầu tư tiền làm Tôi thấy hoa vàng trên cỏ xanh (Rất tốt ấn tượng nội dung chán nhưng được cái hình ảnh miễn chê --> lên HD của K+ rất tốt).. nên hướng đi film việt nam là rõ ràng!
Nhưng chị Điêu ơi, dù có là ... Điêu Thuyền thì mong chị bảo nếu không còn Premier League thì bảo K+ cho giảm giá dịch vụ xuống thấp hơn đi nhé :((

Nếu không vì tiền bản quyền bóng đá thì giá thuê bao K+ đã xuống dưới 120K rồi. Về chiến lược của K+ trong giai đoạn tới (theo tin vỉa hè) thì K+ tập trung vào lĩnh vực phim điện ảnh, bên cạnh đó vẫn không thể bỏ mảng thể thao mà chỉ tập trung vào những giải bóng đá, hoặc một phần của giải (những đội bóng) có nhiều người quan tâm chứ không đầu tư dàn trải như trước nữa.
p/s: NHA vẫn là niềm mơ ước của bất cứ nhà cung cấp dịch vụ nào tại Việt Nam, vấn đề là với mức giá nào mà các đơn vị tính toán có thể kinh doanh được thì mới múc, còn nếu không thì cũng buông cả thôi.

ngoctu641991

Mấy bác cho em hỏi cái đầu nhà em hỏng cổng HDMI thì sửa mất bao nhiêu nhỉ? Lắp HD mà hôm qua phải xem SD nản quá :(
Có bác nào dùng đầu thu HD mới từ technicolor chưa ạ :)

arcnmsang

Member

Mình đoán nếu k+ không có độc quyền EPL thì thuê bao còn dưới 1 nửa, giá thuê bao cũng còn 1 nửa, giống như VTC hồi trước thôi. nhưng được cái khoảng HD chất lượng

dhpaul

Well-Known Member

Mình đoán nếu k+ không có độc quyền EPL thì thuê bao còn dưới 1 nửa, giá thuê bao cũng còn 1 nửa, giống như VTC hồi trước thôi. nhưng được cái khoảng HD chất lượng
Em không rõ bác đang nói về chất lượng ở đây là gì
Nếu nói về chất lượng âm thanh hình ảnh thì hiện tại K+ chỉ nhỉnh hơn các dịch vụ trả tiền trên vệ tinh khác như VTC hoặc AVG một chút, nhưng không phải quá nhiều. 1 số kênh HD của VTC phát trên tần số 11085H cũng có chất lượng ngang ngửa với các kênh K+HD hiện tại. Còn nếu so với HD trên VTVCab hoặc SCTV thì thua nhiều.

Nếu nói về chất lượng âm thanh hình ảnh thì hiện tại K+ chỉ nhỉnh hơn các dịch vụ trả tiền trên vệ tinh khác như VTC hoặc AVG một chút, nhưng không phải quá nhiều. 1 số kênh HD của VTC phát trên tần số 11085H cũng có chất lượng ngang ngửa với các kênh K+HD hiện tại. Còn nếu so với HD trên VTVCab hoặc SCTV thì thua nhiều.

Bác nói chuẩn nè. Mọi người cứ khen chất lượng HD của K+ đẹp nhưng quên là VTC phát HD cũng đẹp không kém :-h
Xem bóng đá thứ 7 trên VTC3 HD cũng chuẩn chỉnh chả kém gì K+ cả

boyben2011

Well-Known Member
K+ cho xem free 6 ngày gói kênh K+ của trên hạ tầng cáp số và IPTV

Đến hôm qua là hết hạn rồi sao bây h em vẫn xem dc nhỉ :-?? (em dùng cáp số Viettel)

Các bác dùng gói K+ của các hãng khác ko biết có như vậy ko ?

Ðề: Re: Dành cho những người dùng K+HD.

K+ cho xem free 6 ngày gói kênh K+ của trên hạ tầng cáp số và IPTV

Đến hôm qua là hết hạn rồi sao bây h em vẫn xem dc nhỉ :-?? (em dùng cáp số Viettel)

Các bác dùng gói K+ của các hãng khác ko biết có như vậy ko ?
Tui nghi thằng nhóc này làm cho K+ nè, cái gì thiệt cho K+ là nó mở cái miệng to ra thông báo à.

arcnmsang

Member

xin lỗi, chỉ được 4 kênh k+HD thôi bạn, còn lại xấu

boyben2011

Well-Known Member

Tui nghi thằng nhóc này làm cho K+ nè, cái gì thiệt cho K+ là nó mở cái miệng to ra thông báo à.

:)) AE tin làm chi cái nick Thánh chém này

Hôm nay K+ free trên cáp số Vieettel khóa rồi, K+ thiệt quá đi :))
Tội nghiệp K+ trước ngày nào cũng có Bóng đá để coi, giờ cũng giống VTC phát đi phát lại mấy trận vòng trước xem thấy ngán. Mấy cái phim Fast Furious 5,Mũi tên xanh.... cũ rích đại đế xem chán phèo

Thôi Điêu bảo VTV thoái hết vốn ra khỏi K+ đi cho chương trình độc quyền nó thêm đặc sắc =))

Bên trên