Dành cho những người dùng K+HD.

nguyenhai25

Active Member
Tính ra truyền hành cáp là lởm nhất, giá cả thì đắt, muốn có HD mất 170k, mà K+ chỉ có 125k.
trong khi đó những trận BĐ Ngoại Hạng anh thì TH cáp không bao giờ có, úc chế vãi

ối zời ơi

Active Member
Tính ra truyền hành cáp là lởm nhất, giá cả thì đắt, muốn có HD mất 170k, mà K+ chỉ có 125k.
trong khi đó những trận BĐ Ngoại Hạng anh thì TH cáp không bao giờ có, úc chế vãi
125k với 13 HD và 1 rổ SD với chất lượng 240p và k cần lên hình khi mưa gió. còn 160k cáp đúng là chả có gì thật. mỗi 6 chục kênh HD và đống SD chuẩn đúng SD 576i thôi. ngoài ra mưa gió vẫn cứ phải xem vì nó k chịu mất tín hiệu cho. đúng là lởm thật
mà 1 tuần độc quyền 3 trận sao mà nghe ghê thế. như tuần này độc quyền những gì nhỉ. à đúng rồi. 3 trận cầu đỉnh cao nhất: watford vs everton, swansea vs sunderland và west ham tối CN
quả là đỉnh cao của truyền hình. cáp đúng là max lởm thật :D

phuongtv_76

Well-Known Member
63 kênh HD hơn đứt a K. Bóng bánh K độc quyền 3 trận, tớ khắc phục acstream 720p.

Em nhận dc tin nhắn k+ thế này :"
(QC-VTL2) TANG 12thang MIEN PHI khi gia han 12thang, 6 tang 6, 3 tang 3, 1 tang 1 tu 8-18/12. Xem MANU-Tottenham 11/12, MANC-Arsenal 18/12 tren K+. LH 19001592 (1000d/p). De tu choi,soan TC gui 1313 "
Sao em lên trang chủ k+ không thấy có thông tin gì hết. Định gia hạn mà k rõ dc km như thế k

125k với 13 HD và 1 rổ SD với chất lượng 240p và k cần lên hình khi mưa gió. còn 160k cáp đúng là chả có gì thật. mỗi 6 chục kênh HD và đống SD chuẩn đúng SD 576i thôi. ngoài ra mưa gió vẫn cứ phải xem vì nó k chịu mất tín hiệu cho. đúng là lởm thật
mà 1 tuần độc quyền 3 trận sao mà nghe ghê thế. như tuần này độc quyền những gì nhỉ. à đúng rồi. 3 trận cầu đỉnh cao nhất: watford vs everton, swansea vs sunderland và west ham tối CN
Nói thật với bác là trừ bóng đá hay thể thao ra em chẳng có thời gian xem tv bác ạ. Mình quan trọng nhất ngoại hạng Anh nên dùng K+ thấy hợp lý. Với lại k phải ai cũng ở tp mà lắp cáp còn kênh tv khác với mình có cũng như không
Nên dùng hay không còn tùy nhu cầu mỗi người.
Như em thấy 125k để xem ngoại hạng và phim chiếu rạp quá ổn ạ

breaker1401

Active Member
(QC-VTL2) TANG 12thang MIEN PHI khi gia han 12thang, 6 tang 6, 3 tang 3, 1 tang 1 tu 8-18/12. Xem MANU-Tottenham 11/12, MANC-Arsenal 18/12 tren K+. LH 19001592 (1000d/p). De tu choi,soan TC gui 1313 "
Sao em lên trang chủ k+ không thấy có thông tin gì hết. Định gia hạn mà k rõ dc km như thế k
Bác nhận được tin nhắn là được khuyến mại đó.
K+ của bác sắp hết hạn hả ???

Của em hết hạn nhưng đợt này tv đang bảo hành nên chưa gia hạn nên nhận được bác ạ. Nếu thế thật gia hạn 1 năm. Tính ra có 63k 1 tháng. Quá rẻ

mmtoi2011

Member
Đúng như tin nhắn đó bạn, thuê bao của mình cũng lâu không gia hạn thì nhận được tin như trên ( kết thúc 27_11.2016) mình đã gia hạn 12 tháng =3 thẻ cào viettel 500k và được xem đến 26_11_2018. Nếu có nhu cầu sử dụng thì nên gia hạn, quá rẻ :D

dangtran

Member
Đúng như tin nhắn đó bạn, thuê bao của mình cũng lâu không gia hạn thì nhận được tin như trên ( kết thúc 27_11.2016) mình đã gia hạn 12 tháng =3 thẻ cào viettel 500k và được xem đến 26_11_2018. Nếu có nhu cầu sử dụng thì nên gia hạn, quá rẻ :D
Của mình hạn còn đến tháng 1/2017 , tin nhắn khuyến mại gia hạn 6 tháng chỉ được tặng 3, tính ra 85k một tháng . như vậy thue bao hết hạn được KM mạnh hơn , đáng ra đã là khách hàng phải đối xử như nhau chớ nhỉ ? nhưng mà cũng ngon có còn hơn không , coi như K+ tặng mình 3 tháng hè không bóng bánh vậy. Cơ mà thỉnh thoảng KM như thế thì gắn bó với K+ dài dài , tháng trước VTC gọi cho mình Km còn mạnh hơn K+ nhiều.

dangtran

Member
mà 1 tuần độc quyền 3 trận sao mà nghe ghê thế. như tuần này độc quyền những gì nhỉ. à đúng rồi. 3 trận cầu đỉnh cao nhất: watford vs everton đã viết:
Năm nay K+ cố tình nhường người anh em VTV cab đó bác , nếu không thì họ siết mấy trận cầu đinh rồi nhé

breaker1401

Active Member
Của mình hạn còn đến tháng 1/2017 , tin nhắn khuyến mại gia hạn 6 tháng chỉ được tặng 3, tính ra 85k một tháng . như vậy thue bao hết hạn được KM mạnh hơn , đáng ra đã là khách hàng phải đối xử như nhau chớ nhỉ ? nhưng mà cũng ngon có còn hơn không , coi như K+ tặng mình 3 tháng hè không bóng bánh vậy. Cơ mà thỉnh thoảng KM như thế thì gắn bó với K+ dài dài , tháng trước VTC gọi cho mình Km còn mạnh hơn K+ nhiều.
Chả bù cho em, xài K+ từ lúc nó ra mắt đến giờ mà chẳng được khuyến maij gì hết. Đến nản.

Vinh20

Well-Known Member
Bác đừng nói những câu nguy hiểm như vậy. hãy đọc lại xem k+ được phép độc quyền những cái gì nhé.
3 trận K+ độc quyền là: sớm nhất thứ bẩy (nếu không có thì được chọn 1 trận bất kỳ ngày thứ bẩy khác), hay nhất thứ hai khung giờ 21/22h thứ bẩy, trận muộn nhất Chủ Nhật. Ngoài ra các vòng đặc biệt được chọn 2 trận bất kỳ (các vòng giữa tuần, Boxing Day, Chào năm mới).
Có vậy thôi, k+ vẫn giữ trận tốt nhất chủ nhật (thường là trận muộn nhất) và sớm nhất thứ bẩy.
Nhưng nếu chỉ vì có vài trận thế thì quá bình thường.

dangtran

Member
Đề nghị K+ dẹp dùm cái ông nhà báo Phan Đăng, phục vụ khán giả cả nước chớ phải dành riêng cho đám con gái tuổi ten bắc kỳ đâu , không phát âm nổi chữ anh ấy, cậu ấy ,hay ông ấy suốt ngày cứ chả chớt anh ý , anh ý nghe mà buồn nôn vãi lúa

Vinh20

Well-Known Member
Đề nghị K+ dẹp dùm cái ông nhà báo Phan Đăng, phục vụ khán giả cả nước chớ phải dành riêng cho đám con gái tuổi ten bắc kỳ đâu , không phát âm nổi chữ anh ấy, cậu ấy ,hay ông ấy suốt ngày cứ chả chớt anh ý , anh ý nghe mà buồn nôn vãi lúa
Bác comment thẳng bên page Truyền hình K+ nhé :) comment trên này không ai nghe he he

Hôm nay đi qua Nguyễn Trãi thấy cái băng rôn này treo ở Showroom K+, bác nào có nhu cầu đến đăng ký lắp thôi, thấy quảng cáo miễn phí thiết bị HD, còn ghỉ chỉ áp dụng duy nhất tại đây :D

Pogba

Member
Chả bù cho em, xài K+ từ lúc nó ra mắt đến giờ mà chẳng được khuyến maij gì hết. Đến nản.
Bác mà dùng kiểu đến hẹn lại lên (hết hạn lại nạp đều đặn) thì mình e bác còn nản dài dài, Bác cứ nghỉ chơi K+ một thời gian xem, lại có tin nhắn khuyến mãi liền à.

nguyenhai25

Active Member
Thực sự là xem bóng đá chủ yếu tập trung xem kinh điển, chờ đợi trận hay nhất, mà cuối cùng k được xem thì quả thực quá thất vọng Còn Tennis ATP 1000 nữa, cũng không được xem, bó tay với TH cáp luôn.

ối zời ơi

Active Member
Thực sự là xem bóng đá chủ yếu tập trung xem kinh điển, chờ đợi trận hay nhất, mà cuối cùng k được xem thì quả thực quá thất vọng Còn Tennis ATP 1000 nữa, cũng không được xem, bó tay với TH cáp luôn.
ủa thế internet để làm gì nhỉ. chỉ để đọc báo thôi à
với cả lắp truyền hình k để xem gì khác ngoài bóng đá à. chỉ cần có bóng đá thì mấy chục kênh chất lượng nhòe nhoẹt tởm lợm và mỗi khi mưa gió là nghỉ xem vẫn đc coi là đỉnh cao à
ơ thế ngta nên gọi là dịch vụ bóng đá chứ gọi là dịch vụ truyền hình làm gì nhỉ. khổ thân. 6 chục kênh HD với lũ kênh SD chuẩn 576p vẫn bị coi là lởm chỉ vì ít hơn 3 trận bóng mỗi tuần

Vinh20

Well-Known Member
Ừ thì công nhận K+ may mà có mấy cái ý :)
Nhưng nhà tớ xài mạng Internet + VTVcabHD + 1 em Android Box tầm 1 củ 5 thì xem số lượng các nội dung gấp hàng trăm lần K+ rồi (mà phí bằng 1 năm của K+ luôn)

Bên trên