Dành cho những người dùng K+HD.

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Nói thật với pác Điêu, là chưa bao giờ em thấy thằng VTV (K+) nó làm HD cho Sea Games cả

Dĩ nhiên rồi, Sea Games 22 tại VN năm 2003 thì lúc đó chưa có 1 kênh HD nào tại VN,còn đến Sea Games 2x,3x... nào đó tại VN thì chắc chắn 101% là VTV sẽ làm HD cho K+.

r0meo

Member

sao bây h` K+NS với K+1 lịch lúc có lúc ko nhỉ

ipanel

K+ khi ko dùng thẻ có xem dc kênh free nao ko vậy các bạn

vuquan

Member

HD dỏm hết em ơi ! nếu tổ chức ở Việt Nam thì mai ra có VTC nó sx bằng công nghệ HD chứ bên indo nó thờ ơ quá, bên mấy diễn đàn vệ tinh bên indo cũng chẳng thấy bàn tới seagame, mấy kênh Thái cũng ko trực tiếp mấy trận vòng bảng này.

Bác có biết là cái chương trình bình luận giữa trận đấu trực tiếp của VTC khi phát bóng đá HD làm bằng gì không? SD đó bác, bởi vậy Quang Huy đã béo lại càng béo!!!. Điều đó cho bác thấy là để sản xuất chương trình HD đâu có dễ mà bác bảo quay Sea Games bằng HD.

Mấy nước Đông Nam Á sao làm nổi HD cho Sea Games chứ.

minhdt49

Mấy kênh K+ đã hiển thị lịch phát sóng rồi đấy

Bác có biết là cái chương trình bình luận giữa trận đấu trực tiếp của VTC khi phát bóng đá HD làm bằng gì không? SD đó bác, bởi vậy Quang Huy đã béo lại càng béo!!!. Điều đó cho bác thấy là để sản xuất chương trình HD đâu có dễ mà bác bảo quay Sea Games bằng HD.

Mấy nước Đông Nam Á sao làm nổi HD cho Sea Games chứ.
Indo có làm HD cho Seagame lần này nhưng không hiểu sao VN không phát sóng.

rubyle

Xem HD mà đặc biệt là đá bóng thì các bác xem các đội nước ngoài cầu thủ nó to cao đẹp giai, khán đài ầm ầm khí thế, mặt sân bóng mượt mê ly, quần áo phục trang toàn các hãng xịn design đẹp, đặc biệt trình độ kỹ thuật chất đấu cao xem rất SƯỚNG MẮT.

Còn cái ao làng Sea Games này thì ngược lại 180 độ thì có HD cũng chẳng hấp dẫn thêm chút nào, ko mua hay đầu tư phát cái này cho dân VN xem cá nhân tôi thấy là đúng.

vanlang+

Active Member

Từ ngày 3/11 tới giờ công lại không biết đạt 100k khán giả trên các khán đài chưa nữa

Bên trên