Đánh giá tai nghe EarPods của Apple: Hay hơn, nhưng vẫn là đồ bỏ!

Mandarker

Member
Mình thích đồ apple, rất hâm mộ

Nhưng chưa mù quáng đến mức khen cái tai nghe ...

Chán nhận là chán, có gì đâu

Tai nghe iphone là loại hay nhất trong các tai nghe kèm máy
Nhưng so với tai nghe thưởng thức nhạc thì vẫn kém xa ...

thầnh9

Ðề: Đánh giá tai nghe EarPods của Apple: Hay hơn, nhưng vẫn là đồ bỏ!

Tai nghe iPhone đúng là dở thật. Nhưng để kiếm đc 1 tai nghe có thể thay thế các chức năng của tai nghe theo máy. 30$ em nghĩ là có nhưng không đảm bảo về chất lượng. Có pác nào đồng ý với em ko? Mặc dù xài khá nhiều đồ Apple nhưng không bao giờ khen cái tai nghe theo máy hay cả :D

phuocto2203

Nghe thử chưa mà chém dữ vậy bạn.... Chém gió quá coi chừng thành bão tới giờ^^.

seoseoer86

giá chát nhỉ tận 600k đấy

tranduongms

Ðề: Re: Ðề: Đánh giá tai nghe EarPods của Apple: Hay hơn, nhưng vẫn là đồ bỏ!

Em mua lại con X10 có đi kèm tai nghe. Nghe hay hơn tai nghe của Iphone nhìu (Tai nghe mượn thằng bạn dùng Iphone còn mình không dùng Iphone). Còn giá mua ngoài thì mình không bit. He.

tranduongms

Bạn pikol00 nên sang bên tinhte.vn tham gia.

vanilla_sky

Đã nghe được tai nghe mới của iphone chưa mà chê vậy chủ topic.Vừa ra là chê liền à.

training

Well-Known Member
cái này có hay hơn Beats ko? có bác nào thử rồi cho tí cao kiến nhỉ?

mobilet

30$ là rẻ hơn cái Apple In Ear rồi... ngày xưa In Ear bán tới 69# lận... cái này dc cái bề ngoài lạ thui

nhmt221

2`, bài viết của chủ thớt chỉ chê cái tai nghe mà các "ai - phân" nhảy vào bình loạn nói bác chủ pr dùm thằng gì gì ... bài viết chả đả đụng gì tới IP5 của các bác, chỉ nêu ra ý là 30$ cho cái của nợ này là quá đắt, mà thật sự từ trước tới giờ chưa bao giờ hài lòng với tai nghe của Iphone, có bác gì nói tai nghe của Sony, Nokia nghe ko =, xin lỗi, đừng nói bác lấy tai nghe của máy nokia 2,3 triệu mà nghe nhá, bác thử nghe của mấy dòng N-series coi khác ko. Beats của HTC thì chỉ hợp với pop, dance... nhưng nghe âm tách ra chứ ko dính léo nhéo như của ip, hơn nữa, với 30$ thì đủ mua 1 con Sen đá bao sân các loại nhạc, bảo đảm ăn đứt cái tai nghe "3 năm nghiên cứu" này. p.s: dân công nghệ thì chả bao giờ thần tượng 1 thiết bị nào cả, cái nào tốt thì khen, cái nào tệ thì chê, vậy thôi, ko có khư khư mộng tưởng "Táo no.1" như ếch ngồi đáy giếng mà bỏ qua nhiều sản phẩm tốt khác mà giá ok hơn!

vinlee

Dang dung Em beast dr.dea 350usd thay hay nhat cac loai tai nghe hien nay,dang online = dt nen khong dau mod thong cam

romero

Anti Apple à, đi ngược với số đông và tự cho mình là thông minh đây mà, 1 trong các dạng của tự kỷ

athlon2350

headphone tốt như tiếng người yêu thì thầm vào tai ("tối nay nha anh"). Tai kèm theo ipod, iphone như tiếng dế, côn trùng kêu ngoài nghĩa địa :))

rofl001

Member
Bài này hay, hay vì nội dung bài viết cũng như vì các bài tranh luận.
Cám ơn mọi người.

lemboo

Active Member

chẳng ham hố cho lắm, thêm đau tai thôi

Bên trên