[Đập hộp] KIWIBOX S3 – Box giá rẻ - Tính năng cao cấp

ĐôngTrân91

Root thì lại ko chạy được MyK+ bác ạ mà cái này thì hiện giờ nhiều người dùng lắm nên hãng mới không root ;)

Kiwibox S3 cài TV Launcher xong nhìn đẹp và sang hẳn, con này p/p rất tốt chơi game thoải mái, đã test asphalt 8, dead trigger 2, unkilled, real racing 3... mượt mà như lụa là. Chỉ dở bộ nhớ ít và không thể root, nếu root được để chuyển data ra thẻ nhớ thì vô tư mà xài
Mình cài TV luancher thấy cái icon của app nó xấu và rỗ nên bỏ qua. Trông của bạn thấy khá nét?

Đôrêmi

Moderator
Bác nào dùng S3 mà sử dụng Miracast từ điện thoại kết nối được với cái Wifi Display chưa, từ con điện thoại Android 4.4 của mình kết nối thành công rồi mà chẳng thấy chuyển hình lên tivi gì cả, trong khi mấy con box cùi khác có Miracast thì dùng ngon lành. Theo mình được biết thì chuẩn Wifi Display cao hơn Miracast???

Bác nào dùng S3 mà sử dụng Miracast từ điện thoại kết nối được với cái Wifi Display chưa, từ con điện thoại Android 4.4 của mình kết nối thành công rồi mà chẳng thấy chuyển hình lên tivi gì cả, trong khi mấy con box cùi khác có Miracast thì dùng ngon lành. Theo mình được biết thì chuẩn Wifi Display cao hơn Miracast???

Bác lên CH Play cài Wifi Display khác là làm được ngay, mình vừa thử trên ĐT Samsung luôn đây (Android 6.0)

Nhân tiện, bác nào biết cách xử lý tự động chạy tiếp file Video thứ 2 sau khi hết video đầu tiên chạy trong Addon phần mềm Kodi thì chỉ mình với

meocon

Well-Known Member
Có app myk+ sẵn nha a , xem OK , a cần đổi Q10 lấy kiwi thì alo e nha

Cho em hỏi chút, con này với con Xiaomi S3 + trên Lazada bán đâu 1,1 thì nên mua con nào ? Chủ yếu xem phim online, hình ảnh đẹp 1080 thôi, không cần Passthrouth âm thanh gì hết.

babyworm

Well-Known Member
Cho em hỏi chút, con này với con Xiaomi S3 + trên Lazada bán đâu 1,1 thì nên mua con nào ? Chủ yếu xem phim online, hình ảnh đẹp 1080 thôi, không cần Passthrouth âm thanh gì hết.
Không nên mua Xiaomi S3 vì không có CHPlay, youtube và vẫn còn tiếng khựa nếu bạn không rành kỹ thuật.
Sao bạn kô lấy mấy con phổ biến hiện nay như Vinabox, Enybox, Remix...
Bên em có giá tốt. Anh cần tư vấn gọi em tư vấn miễn phí 090tám213583 (Mobi, Zalo, Viber)

meocon

Well-Known Member

tuyengv

ai dùng thấy màu con này ko được chuẩn ko ạ , e so sánh với mygica thấy màu của s3 này dại dại

Ðề: [Đập hộp] KIWIBOX S3 – Box giá rẻ - Tính năng cao cấp

Bộ nhớ trong của Kiwi S3 là 8gb, không hiểu bác Dunvip test ở đâu, chém bừa lại thành 4gb.
Mình vừa mua con S3 plus của bác @meocon, về mở ra xem bằng Cpuz thì

Chip là 3066 trong khi MOD giới thiệu là chip 3229 ?
Bộ nhớ không đủ 8gb

Bạn giải thích giùm mình. Mình chat với bác @meocon thi cam đoan đúng hàng.

S3 plus 8Gb khong du.png

Đính kèm

• S3 plus Chip.png
    S3 plus Chip.png
    927.8 KB · Xem: 5
Chỉnh sửa lần cuối:
So seri.png
Đây là hình thông tin Chip của S3 plus xem bằng CPUZ
S3 plus Chip.png

The bao hanh.png

Còn đây là thông tin trên web Kiwi
S3 plus Kiwi web.png