[Dây audio] - Dây loa và dây tín hiệu ưu tiên dây nào?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

locnp

Well-Known Member
Ðề: [Dây audio] - Dây loa và dây tín hiệu ưu tiên dây nào?

Sao bác lại bảo em làm ngành y nhỉ? Bác thật là khó hiểu và đáng sợ nữa :-S

Ai bẩu bác nóng nảy trước mà chi, giờ thì hiệu noname rồi đấy, bác hài lòng chưa ạ :))

Thichxem

Hehe.
Giống đang chờ sự xuất hiện của vơ-đét qué..:))
Sau đây, các bạn sẽ được chiêm ngưởng một ngôi sao lớn, một giọng ca....ý lộn....giọng văn đang tỏa sáng trên bầu trời HD, một ngôi sao đang được mong đợi nhất trong năm và..................tèng téng teng................VÀ ĐÂY...............................(CÒN TIẾP, SẼ CÓ HÌNH Ở TRANG SAU)..............................:))

Đây là cư sử của một người giỏi giang (như những gì em tưởng qua Bác viết ở đây) và có tuổi (nếu dfungs là Bác sống từ cái thời lắp hệ thống truyền thanh cho làng xã) ư?

khoaifeat

Active Member

Nhận mặt bác Fusin roài nhé! may mắn quá cơ :)

còn vị GSTS Vn hình như là bác Bảo thì phải, nhìn mặt nhưng khg nhớ tên

drdang

Hehehe. Chào bác Fusin
Bác Fusin đúng là sao rồi hen.................:)) chắc cũng cở Micheal Jacson: có một nuổi pảty mà bác phải thay cả chục cái áo.........:)) Hihihi....... quả là sao có khác....................:)

myozuka

Member

Hehehe. Chào bác Fusin
Bác Fusin đúng là sao rồi hen.................:)) chắc cũng cở Micheal Jacson: có một nuổi pảty mà bác phải thay cả chục cái áo.........:)) Hihihi....... quả là sao có khác....................:)

Đúng là thùng rỗng kêu to, post bài kiểu mấy thằng ranh tuổi teen thiếu suy nghĩ. Đã không đóng góp được gì cho diễn đàn, cho anh em lại chỉ được cái thói hay ném đá, khích bác, gây flame...
Diễn đàn HDVN càng ngày càng nhiều cái thể loại này, nhiều lúc chán cũng chả muốn vào đọc nữa.
P/s: Bác Fusin bỏ qua cho mấy chú nhóc thiếu suy nghĩ nhé... HAPPY NEW YEAR!

drdang

Đúng là thùng rỗng kêu to, post bài kiểu mấy thằng ranh tuổi teen thiếu suy nghĩ. Đã không đóng góp được gì cho diễn đàn, cho anh em lại chỉ được cái thói hay ném đá, khích bác, gây flame...
Diễn đàn HDVN càng ngày càng nhiều cái thể loại này, nhiều lúc chán cũng chả muốn vào đọc nữa.
P/s: Bác Fusin bỏ qua cho mấy chú nhóc thiếu suy nghĩ nhé... HAPPY NEW YEAR!

Ớ, bác này.
Bác có thấy em nói sai không nào? Bác đếm thử coi bác Fusin có bao nhiêu cái áo khác nhau trong buổi party rồi hảy mắng em nhé, em ở VN từ bé, chưa đi nước ngoài, nên không rành bên ấy, chứ ở VN mà thay áo nhiều thế trong một buổi thôi thì phải là ca sĩ sao hay cô dâu thôi ạ.

cottu

Member

Ớ, bác này.
Bác có thấy em nói sai không nào? Bác đếm thử coi bác Fusin có bao nhiêu cái áo khác nhau trong buổi party rồi hảy mắng em nhé, em ở VN từ bé, chưa đi nước ngoài, nên không rành bên ấy, chứ ở VN mà thay áo nhiều thế trong một buổi thôi thì phải là ca sĩ sao hay cô dâu thôi ạ.
Em định không nói nhưng thấy bác có vẻ cay cú em xin bác đọc lại bài viết của bác fusin, " cuộc hội thảo diễn ra hai ngày 27 và 28 tháng 12" lẽ nào lại chỉ mặc một cái áo, cái quần trong hai ngày, hơn nữa bác có để ý ảnh thì cũng để ý kỹ là bác fusin có mặc một cái áo chim cò ở ngoài áo phông rồi bác ấy cởi ra, em không hiểu bác nữa. Tranh luận nếu mình đuối lý thì chấp nhận thua, mà nếu có thắng thì cũng có cần phải dùng những lời lẽ như vậy không. Trước giờ em vẫn theo dõi các bác tranh luận với con mắt kính nể nhưng xin lỗi bác những lời nói của bác làm em cho em thấy sự kính nể nó giảm đi phần nào rồi ạh. Anyway, sắp tết rồi chúc bác và các bác khác vui vẻ và hạnh phúc với gia đình, mất công mất sức nhiều làm gì hả bác, mạng là ảo mà, sống thật với mình và vui với những gì mình đang có là hạnh phúc mà chắc chẳng có dây loa, dây tín hiệu, bộ giàn khủng nào mang đến cho mình đâu.~O)~O)~O)@};-@};-@};-@};-

kdntmtkd

Không biết đâu lại xuất hiện vài vị bên ngành y, rồi Dr này kia, làm mình chỉ muốn đem mấy cọng dây audio mới mua về cho cho gặm cho khuất mắt, mua mấy cọng Trần Phú , Cadivi về xài cho xong . Ngon rẻ mà bền,chó gặm ko đứt nữa . kakaka

drdang

Em định không nói nhưng thấy bác có vẻ cay cú em xin bác đọc lại bài viết của bác fusin, " cuộc hội thảo diễn ra hai ngày 27 và 28 tháng 12" lẽ nào lại chỉ mặc một cái áo, cái quần trong hai ngày, hơn nữa bác có để ý ảnh thì cũng để ý kỹ là bác fusin có mặc một cái áo chim cò ở ngoài áo phông rồi bác ấy cởi ra, em không hiểu bác nữa. Tranh luận nếu mình đuối lý thì chấp nhận thua, mà nếu có thắng thì cũng có cần phải dùng những lời lẽ như vậy không. Trước giờ em vẫn theo dõi các bác tranh luận với con mắt kính nể nhưng xin lỗi bác những lời nói của bác làm em cho em thấy sự kính nể nó giảm đi phần nào rồi ạh. Anyway, sắp tết rồi chúc bác và các bác khác vui vẻ và hạnh phúc với gia đình, mất công mất sức nhiều làm gì hả bác, mạng là ảo mà, sống thật với mình và vui với những gì mình đang có là hạnh phúc mà chắc chẳng có dây loa, dây tín hiệu, bộ giàn khủng nào mang đến cho mình đâu.~O)~O)~O)@};-@};-@};-@};-

Bác cay cú hay em cay cú.
Bác nhìn không kỹ hay em nhìn không kỹ?
Em chỉ định khen ngợi bác Fusin model thôi, nhưng thấy mấy bác ném đá em quá thì em phản pháo nhé:
Bác Fusin xuốg xe: áo phông xanh lơ, T-shirt đen 1 hàng chử bác nhé

Thay áo khoác rồi bác nhé:

Tiếp tục thay áo khoác ngoài nhé:

Đó là áo ngoài, giờ áo T-shirt và sơmi nhé:
T-shirt đen 2 hàng chử (khác áo lúc xuống xe bác nhé

Thêm một áo T-shirt xanh nè bác

Và Sơmi sọc xanh nè:

Hô biến thành sơmi sọc trằng ngắn tay nè:

Ôi em hâm mộ bác Fusin quá, bác sang trọng, đẹp zai, nên nhiều người.............THẤY SANG BẮT QUÀNG LÀM HỌ......quá đi, từng lời văn của bác Fusin cũng có người copy lại mà nâng niu.................hic...... thân em thì tơi tả thế này :)), :))

Chỉnh sửa lần cuối:

YeuNhac

Banned

Chào bác,

Các thông số về khẩu độ, tốc độ và iso đa phần setup dựa vào điều kiện ánh sáng lúc chụp thôi bác ạ, cái này thì kinh nghiệm là yếu tố quyết định.

Bác Fusin muốn chụp hình bắn pháo bông trên cầu Sydney nổi tiếng thế giới lúc giao thừa.

vthcid

Member

Bác cay cú hay em cay cú.
Bác nhìn không kỹ hay em nhìn không kỹ?
Em chỉ định khen ngợi bác Fusin model thôi, như thấy mấy bác ném đá em quá thì em phản pháo nhé:

Và Sơmi sọc xanh nè:

Cái này bác ý thay cả quần ạ.
Vậy em cũng làm thám tử conan xem nhé. Xem lại mấy bức ảnh xem nào.
He he ai bẩu bác Fusin mắng em cơ!

onggia

Well-Known Member

Bác fusin bác ý bảo là post ảnh của bác ý chứ bác ý có nói là post ảnh của bác ý khi tham gia cái buổi Party đó đâu,ảnh này thì nhìn cũng biết là ở nhiều chỗ khác nhau và ở nhiều thời điểm khác nhau,có mỗi thế thôi mà các thám tử cũng lôi ra được,có nhạy cảm quá ko thế các bác???

drdang

Bác fusin bác ý bảo là post ảnh của bác ý chứ bác ý có nói là post ảnh của bác ý khi tham gia cái buổi Party đó đâu,ảnh này thì nhìn cũng biết là ở nhiều chỗ khác nhau và ở nhiều thời điểm khác nhau,có mỗi thế thôi mà các thám tử cũng lôi ra được,có nhạy cảm quá ko thế các bác???

Ui thế hả bác, thấy bác ấy bảo là dự party, rồi mấy cái hình toàn là đĩa với nhạc nên em cứ tưởng......... bác đúng là từ trong ruột bác Fusin ra rồi:)), :))

cottu

Member

Em xin lỗi bác, vâng em nói sai rồi ah. Mà bác có thể nói cho em biết là có đúng ảnh chụp trong một ngày không ah, bác fusin không nói ra vậy mà bác cũng hiểu thì chắc bác còn ở sâu trong ruột bác fusin hơn ấy nhỉ. Mà bác nhạy cảm quá, đã ai đánh đấm gì bác đâu, thế này chắc khi đi làm bác hay tự đấm ngực thùm thụp suốt cả ngày ấy nhỉ.

drdang

cottu đã viết:
Em xin lỗi bác, vâng em nói sai rồi ah. Mà bác có thể nói cho em biết là có đúng ảnh chụp trong một ngày không ah, bác fusin không nói ra vậy mà bác cũng hiểu thì chắc bác còn ở sâu trong ruột bác fusin hơn ấy nhỉ.
Em viết ở trên rồi bác ạ, em hiểu nhầm, vì bác ấy bảo có dự party, rồi chụp ảnh party, xong rồi post ảnh của bác ý (lại không ghi chú rõ) nên em hiểu nhầm......:)), chỉ có các bác thân thiết với bác Fusin mới hiểu ý bác ấy như ruột - thịt, chứ em thì kô được thế à................:))

vthcid

Member

Em nghía lại các bước ảnh kia rùi, chắc party thuê lun cả cái khách sạn hay sao ý vì em thấy:

Đầu tiên là nền trải thảm hoa như thế này

Sau đó nền đá - khách sạn xịn mà nền đá giống vỉa hè hồ gươm quá:

Nền thay thảm màu này

Sang ảnh này nền nhà màu này:

Ở đây nền nhà lại thành màu đen sì (hay do trời tối)

Và cuối cùng là màu trông gần giống màu ấy nhưng thay hết bàn ghế:

Bác nào thám tử CONAN hộ em cái trần nhà và màu sơn tường cái nhé, nội thất nữa vì em chưa sang Tây nên không biết bển như thế nào :))

Bao nhiêu dây cable xịn mà bác Fusin chẳng cầm cái nào. Bác chỉ đi dòm mấy cái đĩa, rồi sờ sờ cái dây trông như cái thước dây của thợ may ý. Mà lúc bác ý chụp ảnh bác toàn tìm chỗ ít người để chụp thui.
Càng ngày em thấy bác là người bí hiểm và nguy hiểm quá.

gaffer

Các bác còn gì về dây loa vs dây điện thì mời tiếp ạ...
Các bác nói 1 hồi rồi bây giờ còn toàn dây thun .............. :))

vthcid

Member

Ui thế hả bác, thấy bác ấy bảo là dự party, rồi mấy cái hình toàn là đĩa với nhạc nên em cứ tưởng......... bác đúng là từ trong ruột bác Fusin ra rồi:)), :))

Ra qua đường nào hả bác, bác học ngành y giải thích hộ em với :))

vthcid

Member

Hình buổi Party mời các Bác xem giảm stress ạ!
Khách mời tham gia có 4 hãng dây!

Thời gian buổi Party kéo dài 2 ngày (27/12-28/12/200).

Số người tham gia đến ngày kết thức là 1.039 người. Gồm đủ mọi thành phần và chức vụ , theo thống kê gồm 11 quốc tịch khác nhau, đang công tác, nghiên cứu và học tập tại Australia .... Hình chưa đầy đủ phản ánh hết mọi góc cạnh... mà mục đích post chỉ nằm cung cấp thông tin mấy Bác nước ngoài cũng "lăn tăn" vụ dây nhợ không kém gì các Bác trong nước thôi... mong hiểu các Bác nhé! hihihi chúc Tất cả mọi người sức khỏe và vui vẻ!

Còn tiếp ... hình Fusin ở trang sau:

Bác ấy chả bẩu là ảnh buổi party là gì hở bác. Bác ý post ảnh chỗ khác vào làm gì, mỗi lời bác nói là lời vàng ý ngọc. Hình ảnh cũng vậy, pác ý post có chọn lọc, pác ý post ảnh lung tung thì có mà người khác bảo bác ý rồ à :D?

locnp

Well-Known Member

Em thấy lạc đề rồi, các bác trở lại với vấn đề dây nhợ đi ạ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên