DENON DHT 1311 XP - Kinh tế mà "chất"

Ðề: DENON DHT 1311 XP - Kinh tế mà "chất"

Bác yên tâm nhé giá vẫn vậy ko giảm đâu:)>-
:) Nếu 390XP không giảm thì 1311XP sẽ giảm và đều đó chứng tỏ 1311 không hơn được 390XP :)>- hihihihi mình nghĩ vậy thôi, không có ý gì đâu nha bác chủ.

VICH

:) Nếu 390XP không giảm thì 1311XP sẽ giảm và đều đó chứng tỏ 1311 không hơn được 390XP :)>- hihihihi mình nghĩ vậy thôi, không có ý gì đâu nha bác chủ.

Ko sao đâu bác,theo thông tin từ nhà phân phối hàng này chuẩn bị ko về nữa :),nên giá ko có gì thay đổi

oh man....vừa vác 390XP về...nói thế khác j ném đá vào em...:(((((

còn chất âm của nó thế nào vậy bác? So với 390xp thì thế nào? Bác làm luôn cái review về âm thanh của nó đi bác. E đang định làm 1 e đây.

lehoang40

Con này hơn hẳn con 390 là chơi được DTS- MA và Dolby True HD đặc biệt hơn nó được tích hợp công nghệ Deep color và x.p.Color.Đáng bát gạo đồng tiền chưa bác\m/

Ít tiền mới mua AIO thì đào đâu ra Bluray mà nghe DTS MA và DD True HD bác ơi. Khi nào đĩa Bluray nó rẽ như DVD bây giờ thì mấy cái chuẩn này mới thực sự hữu ích cho dân ít tiền..:)
Các bác nào đang sở hữu 390XP thì cũng không có gi phải lo vì dù gì nó cũng rẽ hơn 1311XP đến 200USD cơ mà. Giờ mà ai nhờ tư vấn dàn âm thanh 8 -1 0tr thì phải tư vấn khác rồi.

uhm...thôi kệ...cứ dùng 390XP...khi nào dk lên hàng khác..chứ không chơi AiO thế này nữa....noi chung thêm 1 lựa chọn cho tầm tiền này.....thêm 1 cái để đi chém gió hehehee....dù sao cái này vẫn ăn đứt mấy bộ AiO của sony hay pana nhỉ?

myquartz

Ra thấy Nguyễn Kim bán riêng con AVR 1311 này giá 8.7 triệu. Họ cho đánh với bộ loa Jamo, giá cũng tầm 10-11 triệu nữa, tổng giá 2 cái là 19 triệu. Không rõ bộ loa Denon gốc đi kèm của nó tụi nó bán đi đâu rồi.
Theo tớ nhận xét thì loa XP390 và loa 1311 gần như nhau, sub giống nhau, Loa cho 1311 công suất lớn hơn 1 chút (110 so với 100). Còn lại chất liệu như nhau, hình thức khác chú. Tổng thể là ... hơn 1 số. 1311 mới ra chắc chắn công nghệ phải đổi mới so với 2, 3 năm rồi.
Cái đáng giá nhất của bộ này là cổng HDMI nhận được âm thanh và hỗ trợ DTS-MA/TrueHD, còn cái HDMI 1.3a 3D đó chẳng đáng lắm. Tất cả các dòng xx11 của Denon giới thiệu đều hỗ trợ cái 3D này, dĩ nhiên 1311 không nằm ngoài chiến lược đó.
Tớ nghĩ, bộ XP390 là bộ model cũ, cần có thằng kế thừa, có thể bộ 1311 này sẽ dần giảm giá = bộ XP390 khi xưa, còn XP390 bán tháo hàng tồn đi là hết ... so sánh giá :-D.
Ai đã mua XP390 tớ nghĩ không ân hận làm gì (1 trong số đó có ... tớ). Vì nó phù hợp với nhu cầu xem HD 720p hoặc 1080p từ HDPlayer. DTS-MA với TrueHD chủ yếu toàn từ BD cả, mua được BD (5 triệu 1 cái player) thì chả tiếc gì mà lên 1311 hoặc có khi hơn, 1911 ấy chứ.
Ai mua mới thì nếu dư giả 1 chút nên mua 1311, nó chắc sẽ giữ giá trong năm 2011. Ít tiền hơn thì chọn XP390 rẻ hơn 200$ là 4 triệu/15 triệu tổng bỏ ra cũng đáng đấy chứ :-D.

HD Amateur

Mai phải đi xem bộ này mới được, xem so với 390XP có hơn đồng tiền bát gạo k?

hongquan2009

Well-Known Member

nhìn e này thèm quá chắc phải góp tiền đưa e nó về thôi....

nam2178

Well-Known Member

Nhìn ngon quá. Phải cố gắng gom xiền để rước em này về thui.

xicklo

Well-Known Member

Lí do tại làm sao mà em không xem được hình nhỉ

welldone

Well-Known Member

Em này nge nhạc vẫn giống 390 hả bác chủ?

quat_3_tieu

quat dùng Chrome mở cũng chẳng thấy hình đâu cả:|

kendo

Member

xem ra sắp tới DHT 390XP sẽ bán tràn lan trên 5s. Mình nghèo để dành tiều mua lại DHT 390XP cũng vui rồi hehe

Bên trên