DENON DHT 1311 XP - Kinh tế mà "chất"

olympia

Ðề: DENON DHT 1311 XP - Kinh tế mà "chất"

con này bị lối lắm, thường hay bị treo amply, không điều khiển được

live_evil

Active Member

Con này kết hợp với Dune HD Max và TV plasma 3D chiến đc ko nhỉ? :-"
Mình tính toán giá hiện tại của 3 e này gần 50 củ
Để dành tiền đến 1 năm nữa chắc lắp bộ này đc :))

baochuadn

Con này kết hợp với Dune HD Max và TV plasma 3D chiến đc ko nhỉ? :-"
Mình tính toán giá hiện tại của 3 e này gần 50 củ
Để dành tiền đến 1 năm nữa chắc lắp bộ này đc :))

Chắc phải hỏi bác le_hung214 về khả năng 3D thực tế của em này, chứ chắc nhiều người như tôi tậu em này là cạn kiệt ngân sách, chưa nghĩ đến TIVI 3D :D

hdvietnam1979

cảm ơn bác
quá hay ý chứ
giá lại vừa phải chi ae ít $
thanks

bariait

Member

Nếu bác đã chỉnh treble max rồi mà vẫn thấy thiếu thì... yêu cầu của bác hơi cao rồi đó :))

Bác nói thế có ý mỉa mai không, nhưng 3 người xem thì cả 3 người đều đồng ý là nó là treble nó yếu, xem phim nghe tiếng súng không đã tai. Có thể chưa chỉnh đúng hết nhưng cũng có thể là nó yếu thiệt. Thế mới hỏi các bác! :)

vinagoh

Well-Known Member

Bác nói thế có ý mỉa mai không, nhưng 3 người xem thì cả 3 người đều đồng ý là nó là treble nó yếu, xem phim nghe tiếng súng không đã tai. Có thể chưa chỉnh đúng hết nhưng cũng có thể là nó yếu thiệt. Thế mới hỏi các bác! :)

AIO thì đạt được 1 mức nào đó nhất định thôi bạn à! Bởi vì cái này mà bây giờ mình đang lún xuống hố vôi đây. =))

Aeolus Kratos

Well-Known Member

AIO thì đạt được 1 mức nào đó nhất định thôi bạn à! Bởi vì cái này mà bây giờ mình đang lún xuống hố vôi đây. =))
Mỗi em là vẩn bình chung như vại và cực kỳ chung thủy với người vợ đầu tiên là đàn anh của con này :)>-

JESSIEBO

Active Member

Nếu bác đã chỉnh treble max rồi mà vẫn thấy thiếu thì... yêu cầu của bác hơi cao rồi đó :))

Bác thử ghé mình theo đường link chữ ký rồi test bộ dàn AIO ONKYO 5405 xem treb em í có làm hài lòng bác không nhé.

vdung1972

Well-Known Member

Bác thử ghé mình theo đường link chữ ký rồi test bộ dàn AIO ONKYO 5405 xem treb em í có làm hài lòng bác không nhé.

Cá nhân mình nghe ONKYO thấy ổn, nói chung tầm tiền mày có sở hữu những công nghệ mớithì cũng không đòi hỏi cao được, em nghĩ nếu phòng trên 20m2 thì các bác cũng nên mua mấy bộ có công suất lơn hơn. Nhân tiện bác JESSIEBO cho mình hỏi 5405 có khác nhiều 5305 không bác hay chỉ có công suất nhỉnh hơn hả bác, thanks

baochuadn

Phím TONE trên remote
Ấn lần 1 cho bác chọn ON hay OFF
Lần 2 ra bass, lần 3 ra treble
Thank bác. Mục này chưa mò tới, cũng chưa có thời gian nữa. Mua về mới được 1 tháng thì mất 15 ngày cho vụ HDMI, nay lại cho người khác mượn nghe thử 10 ngày rồi, từ từ nghiên kiú típ.

Chỉnh sửa lần cuối:

sonttx

to' dang dung con z5500
ko biet' 1311 co' hon ko
dinh tau con nay` ve` nua~
vi` co' 2 phong`
o da nang cho~ nao` ban' vay bac.
thanks -

baochuadn

Khi nào thì em này có hàng lại hả các bác ơi

Chỉnh sửa lần cuối:

Các bác đã xài em này cho em hỏi xí.
Số là em mới lấy em này vài hôm.Tình hình là rất hài lòng và em nó chạy ok,nhưng có 1 vấn đề nhỏ mong các bác chỉ giúp.
Em thắc mắc chổ cái nút on/stand by trên receiver.Nếu mình cấm điện vào thì sẽ hiện màu đỏ (giống 390) và khi xài sẽ màu xanh.Nhưng sao của em nó không như thế (không thấy đèn màu đỏ).
Em mới xài em này nên hơi gà mong các bác giúp.

spkt

Banned

Con Denon 1311XP này so với con Onkyo HT S5405 thì con nào hơn. Giá bằng nhau: Onkyo HT-S5405 - Thỏa Sức Đam Mê -

Bác làm một vòng đi nghe thử chỗ bác le_hung214 và bác Jessibo ấy. Hai bác ấy gần nhau lắm hihi. Em chưa có đủ tiền nên chưa dám đến chỗ 2 bác ấy nghe thử. Chứ em cũng giống bác đang nhắm 1 or 2 em này

Bên trên