Địa chỉ ăn chơi phè phỡn tại Hà Nội

nico2010

Ðề: Địa chỉ ăn chơi phè phỡn tại HN !

Ôi! Giờ này vào Box này... Đúng là.... Bụng mình bắt đầu kêu gào theo tiếng gọi ẩm thực!

nico2010

Nhiều quá! Ăn sao cho nổi bây giờ??? Hic. Ni đi sưu tầm ở đâu ra mà nhiều thế nhỉ?!?!? :D:D:D
Nhắc tới lại thấy Đoi Đói. Có khi lại làm 1 tí Bánh Cuốn bà Hoành Ở Tô Hiến Thành cho qua giờ Vậy.
Iem hay mắc cái Bện: Cứ Đói nà Níu Nưỡi. Thế Ló mới Khổ chứ Nại :D:D

Vì em lúc nào cũng lưu những địa chỉ này trong máy mà - Chia sẻ ngay thui!

TR0JAN

Cái BOX này không HOT thì hơi phí :D

Mọi người post thì làm ơn cho địa chỉ cụ thể thì các cụ vào sau mới biết chỗ mà lần chứ :)

nico2010

Ôi đói quá!
Nhất định phải đứng zậy đi ăn...!
Em ở Gần Trần Khát Trân.... Có bác nào biết hàng Chè Thái ở gần khu vực TKT không nhỉ?

Jackson

Active Member

Xem hết 3 trang hoa cả mắt 0 biết nên đi đâu, ăn món j` ... thôi về nhà ăn cơm vợ nấu dù thế nào cũng đỡ phải chọn lựa nhiều :D

Nhok

Như em béo quay béo cút mà suốt ngày đi theo sếp ăn uống , bia bọt :(( chả biết sướng hay khổ đây :|

TR0JAN

Ôi đói quá!
Nhất định phải đứng zậy đi ăn...!
Em ở Gần Trần Khát Trân.... Có bác nào biết hàng Chè Thái ở gần khu vực TKT không nhỉ?

Gần chợ Nguyễn Công Trứ có hàng chè ăn ngon chết luôn. :D TKT đi ra đấy quá gần.

Nhok

Gần chợ Nguyễn Công Trứ có hàng chè ăn ngon chết luôn. TKT đi ra đấy quá gần.

Có phải chợ Trời ko nhỉ ;)) quán này trong ngõ đúng hem :D , ăn cũng ngon đấy Ni à :)), lại gần chỗ bồ lắm ấy :)

À quên , có 1 quán bán caramen vs chè ở ngay gần cổng chợ * loanh quanh đó mà chả nhớ tên :( * trí nhớ mình tồi tệ dã man :((

Chỉnh sửa lần cuối:

Nghé

Active Member

Các bác cho em phè phỡn với

Nghé

Active Member

Em biết 1 quán cơm gia đình ăn rất ngon và bổ rẻ, rẻ như các bác tự nấu í, nói ra sợ các bác bảo em bốc phét :(

tusontay

Huyền Thoại

Em biết 1 quán cơm gia đình ăn rất ngon và bổ rẻ, rẻ như các bác tự nấu í, nói ra sợ các bác bảo em bốc phét :(
Lão cứ đưa cái địa chỉ ra đi. Để ACE thưởng thức!

dangnhuquynh

Nico và nhok chú ý cho địa chỉ phải cho chi tiết nhé. Chung chung thế không tìm được đâu. Mà tốt nhất hômnaof dẫn anh đi ăn một vòng là ok ngay. Heeeeeeee

Nhok

Nico và nhok chú ý cho địa chỉ phải cho chi tiết nhé. Chung chung thế không tìm được đâu. Mà tốt nhất hôm nào dẫn anh đi ăn một vòng là ok ngay. Heeeeeeee

Dẫn đi thì đơn giản ;)) anh chủ chi em dẫn liền =)) , cứ yên tâm :D

Chỉnh sửa lần cuối:

nico2010

Gần chợ Nguyễn Công Trứ có hàng chè ăn ngon chết luôn. :D TKT đi ra đấy quá gần.

Chợ Nguyễn Công Trứ có phải là buổi sáng hay có món Bánh Khúc Cô Loan... Mà có món sôi rán không Anh? Có phải giống cái CHợ Cóc không nhỉ.... Hay mình nhầm nhỉ?
Mà Quán đó có những loại Chè gì thế

nico2010

Nico và nhok chú ý cho địa chỉ phải cho chi tiết nhé. Chung chung thế không tìm được đâu. Mà tốt nhất hômnaof dẫn anh đi ăn một vòng là ok ngay. Heeeeeeee

Ok thui! Em với Nhok Chủ trì . Anh Chủ tri đi vô sờ tư.

Nhok

Chợ Nguyễn Công Trứ có phải là buổi sáng hay có món Bánh Khúc Cô Loan... Mà có món sôi rán không Anh? Có phải giống cái CHợ Cóc không nhỉ.... Hay mình nhầm nhỉ?
Mà Quán đó có những loại Chè gì thế

Tớ bảo với ấy rồi mà , cái quán chè đấy nó bán cả đống thạch với chè , caramen :D , ăn cũng đc :)) tớ ko thích ăn đồ ngọt :))

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác cho quả Phè Phởn thấy ngộp ngay ...%-(

nico2010

Tớ bảo với ấy rồi mà , cái quán chè đấy nó bán cả đống thạch với chè , caramen :D , ăn cũng đc :)) tớ ko thích ăn đồ ngọt :))

Uhm! Tớ thì cái tâm hồn ăn uống lắm... Nhưng chẳng thấy lên kg nào.... CHỉ sợ nó tụt thì trông....[-x] . Uhm mà sao Nhok có kinh nghiệm gì không.... Đợt 1000 năm Thăng Long thấy Nhok gầy lắm... sau mấy tháng màu mỡ hẳn... Bí quyết?

Bên trên