Dịch vụ ZTV của VTC

hungdisc

Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Karaoke hiện tại có thể download về thẻ nhớ để hát offline được không vậy bác. Phần karaoke không nhận bàn phím nên khó khăn trong quá trình tìm kiếm. Còn điều khiển bằng diện thoại sao con chuột rất khó sữ dụng. Em đang xài ti vi CRT nên không dám up rom vì sợ. Bản rom mới cho C chắc có nhiều cải tiến. Mong các bác chỉ giáo thêm.
Sau khi tải về các bài hát nằm trong :filebrowser -> local disk -> ztvkaraoke -> zips
Còn hát off đc hay ko thì m chưa thử

midataka

Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Hé hé âm mưu của em lớn lắm, nhưng tin tức chưa được các bác Ztv cho phép công bố. Dự là cuối tuần này hay đầu tuần sau em công bố cho anh em vui, bác Đồ cũng sẽ công bố riêng cho các fan của Ztv nữa đấy.

Đầu tuần rồi, 2 bác Mod công bố đi, hóng tin 2 bác và bác Ztv

tudanmk4

Member
Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác ztv ơi bao giờ vod cập nhật nhiều phim bom tấn thế?Xem vod chán quá.Live tv theo bác nói thì 3 tháng nữa mới thay đổi,cố gắng đợi chờ lúc đấy xem các kênh vtc thay đổi như thế nào?Bây giờ chẳng có gì xemX(

hoagvc3

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Đang xem vod người đẹp báo thù luồng cao: giật, luồng tự động: giật. Netvt và ztv chắc đang " chiến đấu" đây.

tienlequoc

Well-Known Member

Mấy bác Ztv cho em cái ý kiến vụ này cái. Vụ các bác nói với em vụ 100...Ztv ...-class....hẹn sau 10 ngày..... :D

hungdisc

Member

ko biết là chuyện gì,nhưng cho hỏi thăm cái : chưa đc 10 vậy đc 8 hay 9 ngày gì chưa:!!

btbaotambt

Well-Known Member

Mạng vnpt này chơi bẩn thật vào mạng treo máy cứng ngắt trả có xemđược gì hết ,kểu này bác ZTV tính sao chứ không hộp ZTV chẵn những bó tay mà còn bó luôn hai chân nữa.

hoagvc3

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Mạng vnpt này chơi bẩn thật vào mạng treo máy cứng ngắt trả có xemđược gì hết ,kểu này bác ZTV tính sao chứ không hộp ZTV chẵn những bó tay mà còn bó luôn hai chân nữa.

Hình như phản ứng giây chuyền bác ợ. Viettell của em cũng đang bị treo khi xem vod đây. Chán quá nên tắt đi ngủ. À"tắt ztv khi ko có mạng chớ nhỉ"

midataka

Member

Tưởng mỗi mình e bị. mạng nhà e cùi, được hôm đầu ngon xem tốt, sau đó thì như thằng bị giật. đang xem hát thì dừng lại nghỉ hát tiếp, ức chế kinh, livetv, vod đều bị. Chưa kể mấy hôm nay HBOHD của VTC giở chứng, tiếng trước hình sau.

Đôrêmi

Moderator

Các bác lại không ổn rồi, em thì vẫn xem VOD ok với gói cước cùi nhất của VNPT, em cứ hôm nào mạng chậm lại điện thoại khiếu nại ngay.

btbaotambt

Well-Known Member

Các bác lại không ổn rồi, em thì vẫn xem VOD ok với gói cước cùi nhất của VNPT, em cứ hôm nào mạng chậm lại điện thoại khiếu nại ngay.

Hôm qua bác vất vả hai em C và E hôm nay bác ngồi rung đùi với hộp ZTV còn tụi em giờ này tắt ZTV đi ngủ thôi.

hoagvc3

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Mai e sẽ khiếu nại. Tức thật. Hay "bác z đi đêm nhà mạng?"

Bên trên