Dịch vụ ZTV của VTC

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác Tiến cứ công bố chính sách cho Anh Em HD việt đi. A class sẽ bán 100 chiếc đầu tiên cho HD việt .Dự kiến 2 tuần nữa em gửi sản phẩm cho bác Tiến và một vài bác test demo( hàng mẫu chưa đóng bảo mật nên kg tặng được). Sau đó 1 tuần các bác ngâm cứu trao đổi rồi ztv sẽ bán 100 bộ đầu tiên cho anh em dùng trước. Toàn quốc đến 10-15 tháng 10 mới bán. Ztv tự tin về A class nên không sợ bị chém chết trước khi bán hàng.
Khi nào có hàng Bác Tiến ới em một tiếng nhé, em ở Kiên giang em lến SG lấy cũng được, chứ để các bác ZTV gởi hàng vào đến Kiên giang chắc em phải ăn tết nguyên đán xong mới có hàng.

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Khi nào có hàng Bác Tiến ới em một tiếng nhé, em ở Kiên giang em lến SG lấy cũng được, chứ để các bác ZTV gởi hàng vào đến Kiên giang chắc em phải ăn tết nguyên đán xong mới có hàng.

Em xin lỗi chưa cho số đt: Số điện thoại của em 0913 306 709

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Dòng A có CH-Play đó bác. Em cũng khoái em này. Mong sớm được test

Cám ơn bác Hóa nhé, em còn nhớ lúc anh em mình mới có E, bác đã gởi phần mềm xem ngoại hạng Anh cho e. Qua thông tin trên diễn đàn, em biết bác là giáo viên ở Quảng Trị, khi nào có điều kiện về quảng trị em sẽ ghé thăm bác và gia đình.

hoagvc3

Cám ơn bác Hóa nhé, em còn nhớ lúc anh em mình mới có E, bác đã gởi phần mềm xem ngoại hạng Anh cho e. Qua thông tin trên diễn đàn, em biết bác là giáo viên ở Quảng Trị, khi nào có điều kiện về quảng trị em sẽ ghé thăm bác và gia đình.
Ok bác đã nhớ. Tới quảng trị bác dừng ở cầu Hiền Lương (vĩ tuyến 17 ấy) bác ới em một tiếng nhé. Mong được đón bác

Ok bác đã nhớ. Tới quảng trị bác dừng ở cầu Hiền Lương (vĩ tuyến 17 ấy) bác ới em một tiếng nhé. Mong được đón bác

Bác Hóa đã đăng ký mua A chưa? Bác Tiến vừa thông báo http://www.hdvietnam.com/diendan/229-android-box/680499-tang-phieu-mua-hang-ztv-class-3.html

---------- Post added 10-09-2013 at 08:49 ----------

Bác Hóa đã đăng ký mua A chưa? Bác Tiến vừa thông báo http://www.hdvietnam.com/diendan/229-android-box/680499-tang-phieu-mua-hang-ztv-class-3.html

btbaotambt

Well-Known Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác ZTV khéo lựa chọn ,trong Bắc có bác Đôrêmi ,trong Nam có bác Tiến,chiến này A class sẻ làm một cú híc ngoạn mục cho thị trường box Android ở VN đây.

Mr Manh

Cập nhật các phần mềm cho ZTV ngày 10/9/2013
Đáng chú ý có các APP sau:
- FPT Play - Xem các kênh truyền hình của OneTV
- HDviet Box - Dùng cho ZTV
- ZingTV...

Link download:
Link tải phim

3dong

Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Hôm qua một số bác dùng mạng fpt có thể xem vod bị kém vì ztv đang nâng cấp sever vod bên đó. Hôm nay đã xong, Bác nào dùng fpt cho e biết kết quả nhé. Ztv áp dụng một giải pháp share tải mới đang chạy thử trên fpt Hà Nội để đánh giá. Nếu thành công bọn em nhân rộng giải pháp liên hoành này , lúc đó không sợ bị chơi bẩn từ nhà mạng. Ngược lại log ghi lại sẽ tố luôn chính xác thời điểm nhà mạng bóp luồng trên một phạm vi nhất định. Khi có bằng chứng, ztv mới có cơ sở để nói chuyện với họ, việc này sẽ có lợi cho người dùng. Hiện VTC là khách hàng lớn nhất của các ông ISP, hàng năm bọn em chi hàng chục tỷ vnd để chạy các dịch vụ trên đó. Từ game online,mạng xã hội go.vn , từ thuê truyền dẫn vệ tinh , truyền đường trục mạng dvb-t,đến báo điện tử cũng phải thuê... Đáng lẽ họ phải cho free vì họ thu cước người dùng theo dung lượng, đằng này... Hy vọng Viettel mới nổi chơi đàng hoàng hơn VNPT.
Mạng FPT hôm nay đã không còn hiện tượng dừng hình như trước đó. Mong sao nhà mạng giư được tình trạng này

Mr Manh

Tối qua xem phát súng cuối cùng mà biểu tượng Play và chọn luồng cứ nằm chình ình giữa màn hình, xem lag kinh khủng... Sáng nay chưa thử lại.

hoagvc3

Bác ZTV khéo lựa chọn ,trong Bắc có bác Đôrêmi ,trong Nam có bác Tiến,chiến này A class sẻ làm một cú híc ngoạn mục cho thị trường box Android ở VN đây.

Bác khéo khen. Từ khi ra đời sp ztv đã có nhiều chính sách mà chưa ai có đấy. Vd chiến dịch đổi đầu thu cũ lấy đầu thu mới. Tặng ztv cho member và rồi thêm chiến dịch dòng A này nữa. He he. Vẫn ưu tiên trong nam đó bác. 80-20

hungdisc

Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Mạng FPT hôm nay đã không còn hiện tượng dừng hình như trước đó. Mong sao nhà mạng giư được tình trạng này
Trưa hôm qua làm demo nhà 1 ngưới khách sử dụng FPT 220k, chạy Livetv, VOD, HDViet, youtube rất good, hình ảnh rỏ đẹp (hơn cả ở nhà).
Đấy cũng là lý do mình quyết định cắt adsl của VNPT chuyển qua sài cáp quang.........Viettel :)

hoagvc3

Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Trưa hôm qua làm demo nhà 1 ngưới khách sử dụng FPT 220k, chạy Livetv, VOD, HDViet, youtube rất good, hình ảnh rỏ đẹp (hơn cả ở nhà).
Đấy cũng là lý do mình quyết định cắt adsl của VNPT chuyển qua sài cáp quang.........Viettel :)
Ơ. Bác dùng viettel rồi à. Ngon ko bác? E tối qua chẳng xem được. Giờ đang làm việc nên ko biết thế nào

nththien

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Ơ. Bác dùng viettel rồi à. Ngon ko bác? E tối qua chẳng xem được. Giờ đang làm việc nên ko biết thế nào
Hiện tại mình đang dùng ftth viettel gói 12M tình hình là dùng với ztv vẫn đang ok chưa xảy ra tình trạng giống như các bác. Hay là còn mới nên chất lượng dịch vụ còn cao sau này thì không biết có gống như vnpt không.

hoagvc3

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Hiện tại mình đang dùng ftth viettel gói 12M tình hình là dùng với ztv vẫn đang ok chưa xảy ra tình trạng giống như các bác. Hay là còn mới nên chất lượng dịch vụ còn cao sau này thì không biết có gống như vnpt không.

Bác ztv đã có thuốc trị rồi. Mọi người yên tâm:-c

tienlequoc

Well-Known Member

Em quen với Anh Linh - Giám đốc FPT. Có gì là em điện thoại quậy tơi bời luôn. :D

Bên trên